Rule vô lý của box invest matrix

Mình muốn nói về vấn đề của box invest matrix
Rule của box nói: không cho tuyển link ref với site không có proof dep hoặc pay.
Rule này có thể đúng với 1 số trường hợp, như các site không có thông tin rõ ràng, không có cơ chế hoạt động rõ ràng.
Còn với các site invest plan, invest share, invest matrix thì việc thông báo trước thời gian site chạy để thông báo và thu hút nhà đầu tư. Đây là dạng invest rõ ràng, phổ biến và thậm chí là nguồn chơi chủ yếu của các investor trên thế giới.
Các bạn có thể thấy trên tất cả các forum lớn về invest thì việc giới thiệu site trước khi site chạy thuộc các dạng invest đó là việc được chấp nhận trên tất cả các forum trên thế giới

Nhìn về forum mình, mình cảm thấy số người hiểu về invest shares, invest plan, invest matrix và invest cycler rất ít. Chính vì vậy họ không hiểu gì về nó nên nhận xét và có ý kiến sai lầm về nó.

Chính vì như vậy mới có các dạng topic kiểu này:
http://mmo4me.com/showthread.php?75612-GlobalAdsBrokercom-GAB-Thay-doi-de-ton-tai/page71
Đây là 1 dạng invest shares và người chơi chỉ nên chơi nó trong vài ngày đầu, như topic này mình chắc chắn 100% người chơi sau sẽ lỗ nặng vì họ không hiểu về invest shares. Và nhiều topic khác cũng tương tự

Mình không nói mình giỏi nhưng mình đảm bảo sẽ giữ quyền lợi và lợi ích cho thành viên tin tưởng mình. Giúp mọi người hiểu rõ về các dạng invest họ chơi và cách chiến để có lãi.

Điều mình muốn nói cuối cùng: Muốn phát triển bạn phải biết tiếp thu cái mới, với những điều được thế giới công nhận thì bạn nên đi theo.
Rule bạn đúng với các site không rõ nhưng với site rõ ràng thông tin và cơ chế hoạt động thì nó hoàn toàn là vô lý.

Cám ơn các bạn đã đọc

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
trước có cậu utlg liến thoắng nói liên hồi không biết đúng sai, giờ có cậu, mình thấy cậu thật tội nghiệp !
vậy giờ cậu thấy mình đúng hay sai?? Mình cảm thấy ko cần tranh luận nữa vì forum thành viên không thích invest shares chứ ko phải là mình nói sai nha cậu

Upvote 0

linhduong321

Banned
Reactions
8
MR
0.000
thấy chủ thớt bảo thủ quá. Dù có chỗ đúng, nhưng cách bạn làm chỉ khiến mọi người có cái nhìn tiêu cực hơn về invest share thôi. Mà ko phải chỉ mình bạn biết những 4rum như TG, MMG, DTM đâu...

Upvote 0
thấy chủ thớt bảo thủ quá. Dù có chỗ đúng, nhưng cách bạn làm chỉ khiến mọi người có cái nhìn tiêu cực hơn về invest share thôi. Mà ko phải chỉ mình bạn biết những 4rum như TG, MMG, DTM đâu...
mình đâu bảo là mình biết những forum đó là mình giỏi đâu ^^ mình nói là đúng nhưng forum cảm thấy ko muốn tiếp nhận invest shares thì thôi mình cũng ko tham gia invest share tại forum nữa cho yên chuyện ^^ Ko có vấn đề gì lớn lao cả. Mình đã đạt mục đích là cho mọi người hiểu về invest shares và mình không nói sai. ^^

Upvote 0

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Thật sự là forum mình ko mưốn tiếp nhận loại hình invest share ngắn ngày kiểu như Global Ads Broker và Global Ads Biz
Riêng site GABr thì có vẽ sống được thêm tháng nữa Nhưng riêng site GABi thì đã khiến ko ít người hiểu nhầm và lỗ vốn cực kỳ nhiều. 4rum mình chủ yếu là chiến các site có tiềm năng và khả năng live lâu như dạng FCM (Fastcashmega), BB (BannersBroker), UI (UInvest),...
Chứ nếu chơi các site dạng ngắn ngày như thế kia thì thà chơi HYIP cho lành :m099: vừa nhanh hồi vốn với những dạng site surf 12%, 2%/h,... :m099:

Upvote 0
mình đâu bảo là mình biết những forum đó là mình giỏi đâu ^^ mình nói là đúng nhưng forum cảm thấy ko muốn tiếp nhận invest shares thì thôi mình cũng ko tham gia invest share tại forum nữa cho yên chuyện ^^ Ko có vấn đề gì lớn lao cả. Mình đã đạt mục đích là cho mọi người hiểu về invest shares và mình không nói sai. ^^

Nếu xác định là đem invest share về 4rum, thì mình nghĩ bạn nên thay đổi cách PR nó. Mỗi cách kiếm tiền đều có cái hại và lợi. Tại sao HYIP cũng nguy hiểm ko kém, và bản chất còn mạo hiểm hơn I.S, nhưng nó vẫn có chỗ đứng ở 4rum. Đó là quá trình phát triển lâu dài. Bạn ko thể bắt mọi người ngày 1 ngày 2 chấp nhận nó 1 cách quán triệt đc. Thực tế tất cả những box, trừ 1 vài box phổ biến đc tạo ngày từ ngày lập 4rum, còn lại đều có quá trình đấu tranh, căng thẳng của những người tiên phong. Vậy nên bạn hãy hiểu là ko phải ai đúng, ai sai, mà là bạn làm gì để nó đc 4rum chấp nhân. Nếu bạn đã có ý tốt đưa I.S về 4rum, thì hãy dẹp bỏ cái tự ái, bảo thủ lại, để đưa ra cách đi đúng đắn, hơn là hơn thua, đôi co như hiện nay.

Upvote 0
Nếu xác định là đem invest share về 4rum, thì mình nghĩ bạn nên thay đổi cách PR nó. Mỗi cách kiếm tiền đều có cái hại và lợi. Tại sao HYIP cũng nguy hiểm ko kém, và bản chất còn mạo hiểm hơn I.S, nhưng nó vẫn có chỗ đứng ở 4rum. Đó là quá trình phát triển lâu dài. Bạn ko thể bắt mọi người ngày 1 ngày 2 chấp nhận nó 1 cách quán triệt đc. Thực tế tất cả những box, trừ 1 vài box phổ biến đc tạo ngày từ ngày lập 4rum, còn lại đều có quá trình đấu tranh, căng thẳng của những người tiên phong. Vậy nên bạn hãy hiểu là ko phải ai đúng, ai sai, mà là bạn làm gì để nó đc 4rum chấp nhân. Nếu bạn đã có ý tốt đưa I.S về 4rum, thì hãy dẹp bỏ cái tự ái, bảo thủ lại, để đưa ra cách đi đúng đắn, hơn là hơn thua, đôi co như hiện nay.
mình nói thật là mình bỏ thời gian ra tìm hiểu và thông tin về site mang về cũng chỉ mang tính tương đối, lãi thì ko ai nói, lỗ thì mọi người đổ đầu ^^ Tốt nhất không tạo topic cho đỡ mệt, site thì mình pub qua yahoo ai cảm thấy thích chơi thì chơi, còn với forum mình sẽ ko pub site lên nữa ^^
Invest shares nguy hiểm cũng đúng, nhưng qua nhiều người nói và nhiều topic trong forum này mình cảm thấy mọi người ko hiểu nhiều về nó và nhiều người cứ chơi sau và bị lỗ nên có ác cảm về nó.
Mình chỉ khuyên là nên tự tìm hiểu về nó để không mất "học phí" theo mấy người tuyển ref lâu dài về invest shares nữa

Upvote 0
mình nói thật là mình bỏ thời gian ra tìm hiểu và thông tin về site mang về cũng chỉ mang tính tương đối, lãi thì ko ai nói, lỗ thì mọi người đổ đầu ^^ Tốt nhất không tạo topic cho đỡ mệt, site thì mình pub qua yahoo ai cảm thấy thích chơi thì chơi, còn với forum mình sẽ ko pub site lên nữa ^^
Invest shares nguy hiểm cũng đúng, nhưng qua nhiều người nói và nhiều topic trong forum này mình cảm thấy mọi người ko hiểu nhiều về nó và nhiều người cứ chơi sau và bị lỗ nên có ác cảm về nó.
Mình chỉ khuyên là nên tự tìm hiểu về nó để không mất "học phí" theo mấy người tuyển ref lâu dài về invest shares nữa

Nếu bạn xác định vậy thì cứ vậy cho nhanh. Đôi co làm gì, mất thời gian của nhau. Để thời gian ấy kiếm tí tiền ^^

Upvote 0

vanjack

Junior
Reactions
156
MR
0.000
Ngồi đọc cay hết cả mắt, thôi đi ngủ, topic nhiều coment lắm rồi, nói nữa hay không nói nữa thì cũng thế.
Mà phải nói là khâm phục sức chiến đấu của Trangex thật đấy,

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week

Most discussed of week