ruby.love lộng quyền???

Status
Not open for further replies.

metthe

Banned
Reactions
79
MR
0.000
Tình hình náo loạn rồi... chắc BQT mà potay thì site đóng cửa mất.... :binhsua123:Tình hình càng ngày càng xấu.... Phải có một Rules thật quyết liệt hơn thôi :binhsua95:

Upvote 0

thamlang

Banned
Reactions
54
MR
0.000
Vì bạn này cứ bàn về vụ rin, phán cứ như đúng rồi ý, chuyện này admin đã ko tạo topic mà cứ tạo 2 cái topic, thật là tốt bụng, ko biết có âm mưu gì ko đây.
Chiện người khác mà tỏ vẻ wan tâm lắm , wan tâm đến lạ lun đấy :|
tôi ko tốt bụng với những kẻ quái dị vì tôi còn mong chúng nó bị scam đấy =)) tôi chỉ lo cho những newbie gà tồ vào forum này để bị mấy kẻ vào hùa tâng bốc nhau rồi scam họ mà thôi. Tôi đã nói là closed topic kia và ko có tạo topic nữa nhé, nên đừng có viện cớ.
Bộ quyền tự do ngôn luận trên sb của forum này phải tuân theo lệnh của các bạn à, mà các bạn cũng ko cảnh cáo tôi, tự dưng ban lun? bạn xem lại cách làm của bạn đi rồi hãy nói

Upvote 0

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Thôi bác thớt nói gì thì nói, sao lại ban người ta vì một lý do không đâu. Người ta nói mình nghe hay không la chuyện của mình chứ

Upvote 0
tôi lập topic này 1 đống kẻ ủng hộ tên police kia vào ném gạch mà ko cần lý do -> một kiểu bênh vực ko cần lý do
các pro, master, mod cấm người ta bàn luận về tên police trong khi không chứng minh là nó scam mà cứ kêu là đợi thời gian, vậy thì ai chưa biết vẫn tin vào nó nó lại scam thêm cho à

Upvote 0

rjmkut3

Banned
Reactions
183
MR
0.000
bác thamlang dừng tại đây được chứ, forum đang không ổn định mong bác im im chút, bác bơi mói lên được gì đâu, như em nói bên kia rồi, bác tạo thêm topic chỉ làm mọi người không còn tin tưởng ngôi nhà mmo4me này nữa mà thôi, mong bác hiểu và suy nghĩ kĩ

Upvote 0
Reactions
359
MR
0.004
tôi lập topic này 1 đống kẻ ủng hộ tên police kia vào ném gạch mà ko cần lý do -> một kiểu bênh vực ko cần lý do
các pro, master, mod cấm người ta bàn luận về tên police trong khi không chứng minh là nó scam mà cứ kêu là đợi thời gian, vậy thì ai chưa biết vẫn tin vào nó nó lại scam thêm cho à
zị m có chứng cứ j nói ng ta scam ko đưa ra đi sao nói nhìu quá. Giống như giờ tao vu khống mày scam mà ko có bằng chug' nè m chịu ko tao chỉ nói trên lý thuyết suy luận là mày scam kiểu kêu người khác pm tao rồi dùng mọi thủ đoạn để cùng ng ấy lừa tiền tao nè mày chịu ko? Vote BAN

Upvote 0
vấn đề tôi nói ở đây là sự coi thường ngươi khác của các người có chút chức quyền trong forum này
các bạn lập forum để các bạn chơi với nhau à? mà sao coi thường nick mới vậy, cứ lập nick ở forum này là phải im lặng rồi spam lên ko thì lại mang tiếng là clone à
admin onlyc thì closed topic của tôi ko 1 tiếng lý do
ruby.love thì ban tôi trên sb ko 1 lý do và cũng ko cảnh cáo gì, thích thì ban

các bạn thể hiện quyền lực vừa phải thôi, việc admin closed thì còn tạm chấp nhận, còn việc ruby.love thì tôi ko thể nào chấp nhận đc, lấy việc ban người khác để thể hiện mình trên sb à

Upvote 0

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thôi bạn lo nghĩ cho mọi người vậy, mình xin thay mặt bản thân cảm ơn bạn :m201:

Mọi người hãy cảnh giác đừng quá tin vào bất kì ai trên 4rum để tránh bị scam. Ai tin thì tuỳ ko ép buộc ko tin >"<

CLose topic nha >"< 4rum đã quá lộn xộn rồi đừng vì chiện nhỏ mình ban nick bạn vì lý do đúng đắn như ..ở trên mà làm phiền phức hơn nữa.

Mình ko có thể hiện mình trong trường hợp ban bạn này

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.966
$75.00
Chat with me via Skype
Bạn đang làm rối mọi chuyện rùi. hãy bình tĩnh đi.Các mod và BQT đã cho dừng mọi topic liên quan đến

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,411
MR
6.380
quyền tự do ngôn luận ai cũng có hiểu chứ, toàn bao che nhau :)) người ta nói thì cứ vùi dập im ỉm , thật là pó chiếu, forum rồi cũng nát thôi, pro,mod,master bao che nhau đi scam newbie

+Ko chứng cứ xuc phạm MOD, trong đó dĩ nhiên có ta
+Buông lời trù ẻo forum

Kết Quả : ra đi mãi mãi 1 ngày sau trở lại :binhsua121: !

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,489
177,018
Latest member
viva88sldk

Most viewed of week