RuaVietGroup lại scam

Status
Not open for further replies.
mẹ cậu dính với tớ thì đúng hơn :))
=))))))))))))))
thôi dẹp nhá :)) tóm lại là tớ đã từng bị scam nên tớ binh chủ thớt :))
còn cậu cứ binh rùa đi :))
việc dek liên qua đến nhau lại lôi ôg pà jà vào =))))))))))))))))))) Đúng là chiều nay có 2 thằng hâm :))

tớ bị scam còn dữ dội hơn các cậu nè

ủa web LR là của nước nào thế các bác

số WMZ khác hoàn toàn với tài khoản của Rùa , nhưng bạn yên tâm mình sẽ bồi thường số tiền đó đó là lõi Rùa làm mất thông tin yahoo nên không trách bạn được ^_^ ! đợi Rùa cài win xong sẽ giải quyết cho bạn liền , Rùa nghỉ mình bị keylog nan~ 2 lần liên tục luôn hix

có thể bị dính backdoor nữa :-?? - keylog không thì cũng có thể xem trong task manager - tại đa số keylog đều hiện trong đó - nếu để code không hiện thì bị chương trình quét virus diệt bay tưng tại chỗ liền :m066:

Bỏ con săn sắt bắt con cá rô to hơn :D cẩn thận là được
PS: chỉ chém thôi nhá

có thể bị dính backdoor nữa :-?? - keylog không thì cũng có thể xem trong task manager - tại đa số keylog đều hiện trong đó - nếu để code không hiện thì bị chương trình quét virus diệt bay tưng tại chỗ liền :m066:
backdoor là vãi chưởng rồi

rùa Pm yahoo t đi ,t chỉ cách xem IP yahoo ,có thể sẽ tìm đc thủ phạm
Yh:thiendangxanh_2007

Sẵn đây share 1 tí kinh nghiệm với các nạn nhân Scam nè, cái này mình học được từ những vụ giật tiền tỉ trong game
Trước khi xác nhận giao dịch thì vào diễn đàn, đăng 1 bài giao dịch lên. Yêu cầu chính xác là người mình giao dịch vào xác nhận trong đó, xong rồi thì giao dịch
Dù có mất tiền thì nó cũng ra đão nghĩ mát luôn :D

Anh em tự bảo vệ mình đi..Việc scam đau khổ cở nào.ai cũng từng nếm và từng biết !.Đồng tiền mồ hôi nước mắt,ngồi cạp cạp quên ăn quên ngủ,ê cả mong.bị mất ai mà không tiếc,nhưng k thể cứ bị scam vì hack nick là đòi chủ nick trả,Tùy lúc,Tớ nghỉ người đầu tiên bị scam thì có thể,còn những người sau đấy,Sơ ý quá,Có report mà không xem thì đành chịu !

Bác Rùa này thường ngày ngây ngô ai ngờ :binhsua168:
làm một chỗ hóng xem sao =))

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

thế thằng key log nó chạy thì hiện trên task là gì hả bác :))
là keylog.exe ak :binhsua160:

ổng sáng có ép nick tui, k biết có phải cam quýt k ta :binhsua146:

Tình hình là bác rùa kêu đã bồi thường cho mình nhưng mình vẫn chưa nhận được đồng nào. Nói dối làm con *** luôn. Vửa đi nhậu về cũng hết hồn luôn. :|

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

upppp cho bác rùa vào reply.

lúc cài win xong có một bạn pmmm đồi bồi thường Rùa và đây là kết quả

E xin thế với bác em nói dối dkm e làm con c.h.ó. *** hơi đâu lừa đảo 10usd đâu.
Nick của em và bác đã add nick nhau rồi. Tại sao nó lại hiện lên chữ ko có trong danh sách liên lạc??????
Em chỉ muốn lấy lại 10usd thuộc về em thôi. :(( Vì đó là tất cả mồ hôi công sức cả tháng em mới kiếm được :((

:(( h tính sao đây :((

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

P/s: nguyenhung là cái thằng đ.é.o nào thế :((?

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

upp lên cho mod admin xử lý. E chán nản quá rồi :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week