RuaVietGroup lại scam

Status
Not open for further replies.
ơ chẳng lẽ rảnh rang ăn ko vào đây gây chuyện vs cụ rùa :|
Mà chắc j rùa đã đền 10$ mà vào quậy
còn chuyện đồng hồ,kái đồng hồ máy mình nó chạy nhanh cả 60p đây này
Ngta mất tiền,đc đền tất nhiên tâm trạng sẽ khác,mấy bác thử bị scam xem cảm giác thế nào X( ***

đc thằng rùa này chơi đẹp đấy , ra giêng vay rùa 25$ góp tiền thêm mua cái máy ĐT nhá

Bác này có vẻ là bạn rất tốt của rùa thì phải. Mình là người có tự trọng đàng hoàng đ.é.o phải dạng như bạn nghĩ. Nếu h mình scam xong đua đt veri. Sau đó vào đây kêu mất pass thì có được ko? Nếu nghi ngờ thì đó là Rùa chứ ko phải việc của bạn. Cứ teamview thoải mái thôi. Cây ngay việc j phải chết đứng.
teamview làm gì vậy nhỉ.chưa veri làm gì scam được, nói chuyện vãi chưởng, tự trọng mới ghê lỗi do mình vào xin tiền người ta lai. mà lập topic scam

Ngta mất tiền,đc đền tất nhiên tâm trạng sẽ khác,mấy bác thử bị scam xem cảm giác thế nào X( ***
Chỉ có a hiểu em :binhsua163:

Tiên trách kỷ, hậu trách nhân.

số WMZ khác hoàn toàn với tài khoản của Rùa , nhưng bạn yên tâm mình sẽ bồi thường số tiền đó đó là lõi Rùa làm mất thông tin yahoo nên không trách bạn được ^_^ ! đợi Rùa cài win xong sẽ giải quyết cho bạn liền , Rùa nghỉ mình bị keylog nan~ 2 lần liên tục luôn hix
may cho bác Rua lần này là 10$ nếu là vài trăm $, lần này lỗ nặng :binhsua156:

teamview làm gì vậy nhỉ.chưa veri làm gì scam được, nói chuyện vãi chưởng, tự trọng mới ghê lỗi do mình vào xin tiền người ta lai. mà lập topic scam

bác nín đi cho đời nhờ :)):)):))
Thế bác cần tiền ko,lập topic xin đi :)):))
Vào chọc phá ngta vui thế,chưa bị scam nên chưa bik cảm giác ah

Chán no comment với bác luôn :binhsua168:

thôi đt nói vậy cũng không đúng vi lõi là do sp không bảo mật dc thông tin của mình để kẽ gian vào hack , thứ 2 là bạn ấy rất cực khổ mới có dc số tiền đó nên không trách dc bạn ấy đâu dt.

bác nín đi cho đời nhờ :)):)):))
Thế bác cần tiền ko,lập topic xin đi :)):))
Vào chọc phá ngta vui thế,chưa bị scam nên chưa bik cảm giác ah
Người ta nói có căn cứ, bác im thì có lý hơn đó toàn nói nhảm

vãi hàng quá rùa đã vào xác nhận rồi là ok rồi mà , chủ bài bị thằng nào mạo danh rùa nên nó Scam xong tưởng rùa thật nên vào đây quậy tý ko sao :))

Người ta nói có căn cứ, bác im thì có lý hơn đó toàn nói nhảm

căn cứ j thế bác
bác với thằng scam là 1 ah :)):))
Bác rùa đã lên tiếng rồi,việc gì bác phải xoắn,hay bác cũng muốn có 10$ :))
XL nếu chủ thớt muốn kiếm thì kiếm 40$ 50$ việc dek j chỉ làm trò 10$ cỏn con mà còn ko chắc chắc là rùa sẽ vào đền :)):)):))

căn cứ j thế bác
bác với thằng scam là 1 ah :)):))
Bác rùa đã lên tiếng rồi,việc gì bác phải xoắn,hay bác cũng muốn có 10$ :))
XL nếu chủ thớt muốn kiếm thì kiếm 40$ 50$ việc dek j chỉ làm trò 10$ cỏn con mà còn ko chắc chắc là rùa sẽ vào đền :)):)):))
à tớ với thằng scam là 1 và thằng scam và bố cậu là 1 :))

Thôi mọi người ơi người ta mất tiền ng ta cũng đau lòng ng kia mất nick cũng buồn sao phải gây nhau để làm gì. Chi bằng giúp ng khác tìm ra nguyên do ko thì thôi chi mà phải cãi nhau cho rối chuyện.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back
Top Bottom