RuaVietGroup lại scam

Status
Not open for further replies.
bạn đọc luôn cái số LR đi,chứ không đọc nó pm bạn Rùa kia scam bạn ấy rồi kìa :binhsua155:

Hic, các bác chém ghê quá, cứ từ từ xem người ta giải quyết thế nào đã, đừng vội vàng đưa ra kết luận gì cả.
e là e vẫn đang hóng ở giữa :D

bạn đọc luôn cái số LR đi,chứ không đọc nó pm bạn Rùa kia scam bạn ấy rồi kìa :binhsua155:
Rùa đã có nick yh của mình rồi. Đã add luôn rồi + có nick ngay dưới nick của mmo đây. Nếu muốn trả tiền mình thì rùa pm được ngay thôi.

Rùa đã có nick yh của mình rồi. Đã add luôn rồi + có nick ngay dưới nick của mmo đây. Nếu muốn trả tiền mình thì rùa pm được ngay thôi.
bạn đọc số LR của bạn và tên LR ở đây luôn mình send 10$ xong report proof lên đây luôn , mới trong vòng mấy ngày bi hack 2 lần yahoo và đã tổn thất 40$ hu hu
Sau lần này Rùa sẽ không exchange với ai nếu không điên thoại cho Rùa trực tiếp , nếu không có tiền điện thoại đủ gọi thì nt 1 tin Rùa sẽ gọi lại lập tức liền ...........Còn anh Only_C đã kêu Rùa veri dịch vụ 2 lần rùi mà do chỉ thu mõi LR với lại vốn lưu động lại không băng mấy anh kia nên không veri chi thu lẽ nhỏ , khi nào có vốn cao thì em sẽ veri cái dịch vụ liền

Last edited by a moderator:
rùa đang bận cài máy. nếu Rùa hok trả cậu Ken đứng ra trả cho nè. 10$ scam làm chi :m017:
mới ngủ dậy trả biết gì :m025:

rùa đang bận cài máy. nếu Rùa hok trả cậu Ken đứng ra trả cho nè. 10$ scam làm chi :m017:
bác Ken mà vô thì scamer nào cũng chuồn hết =))

không em trả rùi đại ca ơi và em ko dùng nick kia nữa hack đả delete luôn nick rùi . em mệt mõi lắm đai ca ơi

bạn đọc số LR của bạn và tên LR ở đây luôn mình send 10$ xong report proof lên đây luôn , mới trong vòng mấy ngày bi hack 2 lần yahoo và đã tổn thất 40$ hu hu
Sau lần này Rùa sẽ không exchange với ai nếu không điên thoại cho Rùa trực tiếp , nếu không có tiền điện thoại đủ gọi thì nt 1 tin Rùa sẽ gọi lại lập tức liền ...........Còn anh Only_C đã kêu Rùa veri dịch vụ 2 lần rùi mà do chỉ thu mõi LR với lại vốn lưu động lại không băng mấy anh kia nên không veri chi thu lẽ nhỏ , khi nào có vốn cao thì em sẽ veri cái dịch vụ liền
chia buồn bác Rua :(

Rùa ơi mình chả biết bạn. Nhưng thấy bạn bị scam quả này cũng đau
hay là bạn cú send qua cho mình 5$ cho nó hết đen :binhsua146:

U8766750
dang viet anh
Thanks rùa nhiều
đã send cho bạn , mình dù bị hack và bị scam nhưng ko bao giờ ko giữ chữ tín với ai hết

Rùa ơi mình chả biết bạn. Nhưng thấy bạn bị scam quả này cũng đau
hay là bạn cú send qua cho mình 5$ cho nó hết đen :binhsua146:
đưa LR đây sent cho .10$ luôn nè :binhsua146:

Rùa nhắc lại một lần nữa là không sử dụng nick yahoo " vietgroupdhdang" nữa và ai không veri phone thì Rùa sẽ không bán hay mua gì hết nhe. đại ca ơi điện đại ca số nào được bây giờ em tậm sư với đại ca hu hu em đuối quá rùi :(:(

đã send cho bạn , mình dù bị hack và bị scam nhưng ko bao giờ ko giữ chữ tín với ai hết
THanks bạn nhiều. mình đã nhận được 10usd của rùa. Admin close topic giúp e nha. Bác rùa đã bồi thường rồi. Qua việc này thực sự em ko còn dám gd với bất kỳ ai chưa veri fone cả. thanks.

tới tận .10$ :binhsua146: ( tức là 0.1 đấy bác kolovn à )
Chia buồn mấy bác mất tiền nhá.

thui đóng topic đi .1 lời cảnh báo cho các ex nên cảnh thận kẻo dính keylog

Bác Rùa chơi nhiều phần mềm bảo mật vào, hạn chế TW, vì TW là con dao hai lưỡi đó bác:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week