• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

RU TOOL V12.9.7 - Chiến các site Nga

Đã mua và sử dụng tool được vài ngày. Thấy web-ip job khủng wá :D
Bác chủ thớt cho chức năng add ads (trong add job) theo tên ads đi :( chứ để chọn ads trong mục lục thấy ít loại ads quá. Em làm job nhiều khi đọc tên ads trong tool lạ hoắc, ko khớp với yêu cầu của job => lại phải translate lại cái job để tìm ads click cho đúng

sao mình bật tool lên thì bị thằng norton antivirus trong máy mình chặn và xóa nhỉ :(

Vậy thì bạn tắt tạm anti đi rồi dùng thử nhé!
Đảm bảo yên tâm 100%.

Đã mua và sử dụng tool được vài ngày. Thấy web-ip job khủng wá :D
Bác chủ thớt cho chức năng add ads (trong add job) theo tên ads đi :( chứ để chọn ads trong mục lục thấy ít loại ads quá. Em làm job nhiều khi đọc tên ads trong tool lạ hoắc, ko khớp với yêu cầu của job => lại phải translate lại cái job để tìm ads click cho đúng

Job mới, bạn có thể cho cái list rồi gửi email cho tớ. Sẽ update trong vòng 24h.
Thêm nữa, nhiều chủ job họ hay thay đổi job, nên bạn nên lướt qua 1 tí nhé!
Thanks!

Xin bác cho dùng thử ạ. ^_^

Activated!

Lâu rùi ko chiến site NGA ko bík rate còn ngon như trước ko nhỉ, up ủng hộ chúc bạn Zen luôn đắt khách :binhsua119:

Help! Chỉ em cách vào link job từ tool bác ơi!

mình mới ref link của chủ thớt,nhưng vẫn có nhiều cái chưa bít,mình hỏi xem rub mình kiếm được ở chỗ nào thế?làm sao bít mình có vào blacklist hay không thế?

Help! Chỉ em cách vào link job từ tool bác ơi!

Hiện tại tool chưa có chức năng đó bạn nhé!

- - - Updated - - -

cái HMA bao nhiêu $ vậy pác?ko biết vừa sử dụng cái HMA vừa làm có chậm ko nữa.

Cái này tùy lúc, tùy server bạn à. Nếu cái nào chậm thì bạn connect cái khác. HMA có hàng ngàn IP cho bạn chọn.

- - - Updated - - -

mình mới ref link của chủ thớt,nhưng vẫn có nhiều cái chưa bít,mình hỏi xem rub mình kiếm được ở chỗ nào thế?làm sao bít mình có vào blacklist hay không thế?

Bên phải có cái avatar của bạn. Dưới đó có hiện số tiền đó!
Nếu job nào đưa bạn vào blist thì khi vào trang job, job đó sẽ ko hiện lên cho bạn thấy :D

Xin TRIAL 1-2 ngày

Em nghe nói tool này xài tốt nhưng chưa thử thế nào, xin bác cho em dùng trial 1 -2 ngày trước khi mua có được không ạ? em đã gửi mail cho bác rồi

Trả lời

Tool có được tự động cập nhật job không hở bác, hay mua về đó rồi tự làm chay ạ :(

Em nghe nói tool này xài tốt nhưng chưa thử thế nào, xin bác cho em dùng trial 1 -2 ngày trước khi mua có được không ạ? em đã gửi mail cho bác rồi

Activated!

tool có sẵn job hả bạn

Hiện có khoảng hơn 200 job seo và hơn 200 job webip bạn à!

Tool có được tự động cập nhật job không hở bác, hay mua về đó rồi tự làm chay ạ :(

Nếu ko có sẵn thì bạn có thể tự add job được!

Nếu ko có sẵn thì bạn có thể tự add job được!
cả ngày trời ngồi add jop tắt máy đi mở lại ko còn cái nào. :binhsua24::binhsua24:
:binhsua18::binhsua18::binhsua18: bác chủ thới giúp với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom