• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

RU TOOL V12.9.7 - Chiến các site Nga

ai ko làm web-ip nữa cho mình xin cái nick nha,dạo này ít job quá kiếm acc nhiều danh vọng làm thêm,có j inbox tớ cảm ơn nha :)

seosprint , phát hiện ra rất nhiều job cấm ip vn mà không thấy thớt ghi chú ý. vừa vào làm đã -3 điểm.

vừa bị âm thêm 2 điểm vớ vẫn , nội dung job ko có ghi cấp ip vn , ma làm xong nó nói ip vn ko được làm :( vớ vẫn thiệt. kiểu này chắc 1 ngày -10 điểm lun quá @@
Mấy bác chú ý cái job này tên này nhé '' Клик за 50 копеек " , của thằng chủ job id : 646095 . cấm IP VN.

Last edited by a moderator:
ai ko làm web-ip nữa cho mình xin cái nick nha,dạo này ít job quá kiếm acc nhiều danh vọng làm thêm,có j inbox tớ cảm ơn nha

chủ thớt chế tool thui có làm nv đâu ;))
toàn job các bạn tự edit mà :D
thớt nghiên cứu thuê mem edit job đê :D

cứ tới cuối tháng là theart ko cho dùng tool nữa là sao nhỉ
tool mua 1$ 2 tháng mà mới dùng chưa hết 1 tháng thì đã bị hết hạn rồi
đã PM mail và YH mà chả thấy theart nói gì .ăn tết gì kỷ thế

Mình là ref webIP của bạn, bạn có thể active tool giúp mình dc ko? Lâu rồi ko làm, giờ mún làm lại. Bạn active giùm nhá!
[email protected]
194063193674
Z159499499408
R385865423940

Mã kích hoạt:

wk0Qo6h82CCKLnmEZBn5XsoOwalFiIclZTGo6QYZdyLec0+ZEYiM7188q6KYBrtl

Thanks bạn!

cứ tới cuối tháng là theart ko cho dùng tool nữa là sao nhỉ
tool mua 1$ 2 tháng mà mới dùng chưa hết 1 tháng thì đã bị hết hạn rồi
đã PM mail và YH mà chả thấy theart nói gì .ăn tết gì kỷ thế

Chắc bận quá nên đãng trí đó mà :D
Để tìm cách nhắn cho bạn :">

Sorry mọi người dạo này chủ thớt bận quá nên ko kịp thời support tool được. Mong bà con dừng ném gạch tội nghiệp.
Sẽ sớm nhắc nhở hắn reactive tool cho các bạn. Tệ quá:binhsua136:
Btw đang có 1 supertool chuẩn bị cho trial, ai quan tâm thì qua ngó thử ở
ĐÂY:binhsua56:
Còn RU-TOOL này mấy hôm trc nghe phong thanh chủ thớt có ý định free vì thời gian này ko liên tục support sản phẩm đc. Bạn nào muốn tiếp tục ủng hộ thì chịu khó vậy hen :binhsua50:

Mới chat vs chủ thớt nghe nói tool free rùi hè :binhsua57:

tình hình rutool thế nào rồi nhỉ? đã free chưa nọi người????hic, sao thấy topic vắng ghê!

trail

Zen bỏ tool luôn rồi hả gởi Mail xin active không thấy tăm hơi luôn!:binhsua10:
Mã kích hoạt: Kv/tnxe/urSE7TFD0/jcuu8EojYUoEAv8wdRKtSsvWM3BYEKVjWt5/5hGu5EI9O9

Tình hình là hình như chủ thớt không còn hoạt động nữa, nếu chủ thớt có online thì gia hạn cái Ru Tool cho mình với nhé, tiền đã gửi rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom