|RouteNote| Net mới cho anh em Reup :) | Chia sẻ lên tới 85%

o kenh die cung cap nhat ko biet co duoc paid ko neu paid thi ngon
nó cập nhật chỗ nào vậy bác? sao e vào phần thống kê mà chẳng thấy nó cập nhật gì,kênh vẫn hoạt động bình thường.tháng vừa rồi được 17$.hic

Mình đăng ký bọn này từ tháng 10, đúng 75 ngày sau đến thời điểm pay lần đầu thì chúng nó đá mặc dù kênh vẫn xanh, ko vi phạm gì. Mất toi hơn 400$

P/s: Các bác cho em hỏi kênh hơn 500 sub, hơn 300k view bây giờ vào net nào thì ngon?
Cảm ơn các bác!

Mình đăng ký bọn này từ tháng 10, đúng 75 ngày sau đến thời điểm pay lần đầu thì chúng nó đá mặc dù kênh vẫn xanh, ko vi phạm gì. Mất toi hơn 400$

P/s: Các bác cho em hỏi kênh hơn 500 sub, hơn 300k view bây giờ vào net nào thì ngon?
Cảm ơn các bác!
bị 2 gậy cộng đồng mà chưa thấy nó đá. e nghi vấn nó để sắp pay nó mới đá giống bác lắm. bọn này làm ăn láo thật. giờ bơ vơ quá. k biết chiến GA :(

mình tham gia net này, nhưng đã có dấu hiệu scam, kênh đã kiếm được gần 1k và giờ đã bị đá, không có mail thông báo, kênh xanh, không dính bất cứ vi phạm gì

mình tham gia net này, nhưng đã có dấu hiệu scam, kênh đã kiếm được gần 1k và giờ đã bị đá, không có mail thông báo, kênh xanh, không dính bất cứ vi phạm gì
chán nhỉ ..unlink mà nó mãi k duyệt đây !

chắc chờ bạn kiếm thêm cho nó :)
chãn vãi lìn nghe bác nói nản quá có mấy kênh đang phát triển rất tốt thế này ko muốn làm nữa vứt mẹ đấy xem thế nào

chãn vãi lìn nghe bác nói nản quá có mấy kênh đang phát triển rất tốt thế này ko muốn làm nữa vứt mẹ đấy xem thế nào
thôi cố kiếm net khác vào thử, 1 kênh tắt kiếm tiền, một kênh bị đá, toàn 2 kênh thu nhập chính :(

Bán acc face 5k bạn nước ngoài cho ai chiến YTB

hết đăng ký được rồi hả thớt?
mail nó, nó nói là qua tết dương lịch nó sẻ làm việc lại và check các kênh mới add vô.
ko biết net này có scam hay không thì mình k biết vì tháng 11 vừa rồi mình update chỉ được 45$ nên k đủ min pay. hóng tháng sau thôi vậy.
hiện tại đang add kênh vô net này tiếp vì ko có net nào khả quan hơn.
GA thì các bạn thấy cứ die liên tục đấy.
mình không khuyến khích các bạn join quá nhiều vào net này đâu :))

mail nó, nó nói là qua tết dương lịch nó sẻ làm việc lại và check các kênh mới add vô.
ko biết net này có scam hay không thì mình k biết vì tháng 11 vừa rồi mình update chỉ được 45$ nên k đủ min pay. hóng tháng sau thôi vậy.
hiện tại đang add kênh vô net này tiếp vì ko có net nào khả quan hơn.
GA thì các bạn thấy cứ die liên tục đấy.
mình không khuyến khích các bạn join quá nhiều vào net này đâu :))
Mình ủng hộ ref rồi đó. Giờ cứ add và chờ hơn 10 ngày sau mới duyệt hả bạn.

Đính chính bọn này scam nhé, của mình vào 1 kênh tiền đều đều mỗi ngày 20$, được 10 ngày thì nó sút dù cho kênh vẫn xanh sạch đẹp.

Tháng trước mình được pay 53$. Định add thêm làm. Giờ có net nào chơi đâu.:(
có lẽ của bạn ít nên nó pay cho, rồi dụ bạn tuyển ref hoặc add thêm kênh, thấy bạn kiếm được kha khá là nó đá kênh xong ôm trọn $. Khuyên chân thành là đừng add thêm nữa, kiếm net khác mà vào đi :D

các bạn check lại những kênh join net này xem. toàn bộ kênh mình join net này đã bị đá ra sạch. làm ăn với mấy cái net nhỏ này chán vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom