|RouteNote| Net mới cho anh em Reup :) | Chia sẻ lên tới 85%

các bạn check lại những kênh join net này xem. toàn bộ kênh mình join net này đã bị đá ra sạch. làm ăn với mấy cái net nhỏ này chán vl
mình bay hết 2 kênh bên này > 2k$ (update today)

kênh conten thì không biết chứ bán reup nó cũng đá nha, giờ nó cũng không nhận join nữa có vẻ tính ăn mỏng

kênh conten thì không biết chứ bán reup nó cũng đá nha, giờ nó cũng không nhận join nữa có vẻ tính ăn mỏng
Trước e cũng vào 1 kênh 2 ngày sau nó đá mà là nó mời vào chứ :(!

ĐM nét này vãi lìn thật mình đi hơn chục kênh với nó. đá ko lý do tất cả đều tốt out nét mà kiếm tiền vẫn xanh lè. mất bao nhiêu tiền và công sức với nó. đm chó thật tết này nằm nhà thôi

NGhĩ cho khỏe thôi...Nét giờ thì nội dung mới làm ăn dc. Chứ reup thì vào thời gian nó cũng đá ra. Tốn time cmnl. :D.

tưởng có mỗi mình bị đá , ai dè 1 rổ :D

các bạn check lại những kênh join net này xem. toàn bộ kênh mình join net này đã bị đá ra sạch. làm ăn với mấy cái net nhỏ này chán vl
Chủ thớt cũng đã nằm. Topic này close được rồi. Anh em ko nên mất thời gian với những net làm ăn kiểu bố láo ăn cắp như này nữa.

post luôn giá ở đây đi :D liệu có được 50$ 1 kênh không nhỉ
ít hơn thì để dành dùng
giá đó thì để dùng thật đó bác, Quiz có 20$ 1 kênh giờ bán cũng khó nữa, mà net này thì pay hay k chưa biết mà đòi cái giá đó, bác vui tính thật :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back