• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

(rotate4all.com) Tuyển ref có vốn 5-10$, ngồi chơi 0,5$/ ngày và nhiều ưu đãi hấp dẫn

nem vào 500$ thì mỗi ngày đc 30$ không bác ? cái này bền không ạ ?
Cái này đâu phải HIYP đâu mà muốn ném bao nhiêu thì ném bác :)), nếu ném vào 500$ thì được 2500$ trong 16667 ngày =))) mọc mẹ râu luôn ấy bác

:eek:Đã ref

:cool:User ID: moneyer88
:cool:PM (Perfect money): U17864779
:cool:Payeer: P38576301
:cool:Email: [email protected]

:)Mình đã sẵn sàng chiến. Chờ bác gửi hướng dẫn!
Đã gửi bạn list site và hướng dẫn, cảm ơn và chúc buổi tối vui vẻ! :) Mỗi tuần mình sẽ cập nhật list site mới nhé

Đúng rồi, liên tục đến 25$ luôn, như HIYP vậy đó nhưng cái này không phải :)

Thớt, mình không hiểu lắm về cách kiếm tiền của site này. Site này mình vào menu chỉ có mục Get Paid to Surf (view mấy ads hiện ra - max 1250 ads/ngày) là kiếm đc tiền à, còn vụ đầu tư $5 để mua real traffic vào site này và list site bạn gửi wa email để có lãi là sao? Mình không hiểu, mong bạn giải thích chi tiết thêm cho :oops:

Thớt, mình không hiểu lắm về cách kiếm tiền của site này. Site này mình vào menu chỉ có mục Get Paid to Surf (view mấy ads hiện ra - max 1250 ads/ngày) là kiếm đc tiền à, còn vụ đầu tư $5 để mua real traffic vào site này và list site bạn gửi wa email để có lãi là sao? Mình không hiểu, mong bạn giải thích chi tiết thêm cho :oops:
Same question...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe

Most discussed of week

Most discussed of week

Back