(rotate4all.com) Tuyển ref có vốn 5-10$, ngồi chơi 0,5$/ ngày và nhiều ưu đãi hấp dẫn

Thớt, mình không hiểu lắm về cách kiếm tiền của site này. Site này mình vào menu chỉ có mục Get Paid to Surf (view mấy ads hiện ra - max 1250 ads/ngày) là kiếm đc tiền à, còn vụ đầu tư $5 để mua real traffic vào site này và list site bạn gửi wa email để có lãi là sao? Mình không hiểu, mong bạn giải thích chi tiết thêm cho :oops:

Same question...

Kiếm tiền kiểu này có nghĩa là Paid to promote.

Website ban tham gia promote (như rotate4all) trả cho bạn 0,25$/1000 views, bạn xem danh sách approve site và ban thấy neobux có tên trong danh sách approve site.

Bạn vào trang neobux để mua quảng cáo PTC link. Ví dụ: Neobux giá 100000 credits - 5$

Mẫu quảng cáo của bạn sẽ có hiệu lực cho đến khi nào bạn có đủ 100000 click thì thôi. Sau khi có đủ 100000 click thì số tiền bạn kiếm đượclà: 0,25$/1000 views như vậy với 100000 click thì bạn sẽ kiếm được 25$. Tuy nhiên đó chỉ là trên lý thuyết còn trong thực tế thì số tiền bạn kiếm được sẽ ít hơn vì 1 số lượt truy cập không được tính điểm hoặc điểm thấp do đó số tiền bạn kiếm được chỉ khoảng < 25$

Sau khi trừ đi chi phí quảng cáo hết 5$ thì số tiền bạn kiếm được khoảng < 20$. Giả sử bạn quảng cáo tại 10 site thì số tiền bạn kiếm được bằng PTP là 20x10=200$. Kiếm 200$ chỉ trong vài ngày!

Last edited:
Cũng muốn tham gia
Mà mình chỉ là newbie thôi
Cho mình hỏi chạy khoảng bao lâu mới hết lượt traffic mình mua 5$
Nghĩa là bao lâu thì thu hết đc vốn và lãi

Kiếm tiền kiểu này có nghĩa là Paid to promote.

Website ban tham gia promote (như rotate4all) trả cho bạn 0,25$/1000 views, bạn xem danh sách approve site và ban thấy neobux có tên trong danh sách approve site.

Bạn vào trang neobux để mua quảng cáo PTC link. Ví dụ: Neobux giá 100000 credits - 5$

Mẫu quảng cáo của bạn sẽ có hiệu lực cho đến khi nào bạn có đủ 100000 click thì thôi. Sau khi có đủ 100000 click thì số tiền bạn kiếm đượclà: 0,25$/1000 views như vậy với 100000 click thì bạn sẽ kiếm được 25$. Tuy nhiên đó chỉ là trên lý thuyết còn trong thực tế thì số tiền bạn kiếm được sẽ ít hơn vì 1 số lượt truy cập không được tính điểm hoặc điểm thấp do đó số tiền bạn kiếm được chỉ khoảng < 25$

Sau khi trừ đi chi phí quảng cáo hết 5$ thì số tiền bạn kiếm được khoảng < 20$. Giả sử bạn quảng cáo tại 10 site thì số tiền bạn kiếm được bằng PTP là 20x10=200$. Kiếm 200$ chỉ trong vài ngày!

Trong ví dụ này, bước đầu tiên mình login vào trang neobux để đặt mua quảng cáo PTC link giá $5, sau khi mua link rồi, bước tiếp theo mình phải làm gì hở thớt? Lĩnh vực này mới, nên còn ngu muội quá... :oops:

Cũng muốn tham gia
Mà mình chỉ là newbie thôi
Cho mình hỏi chạy khoảng bao lâu mới hết lượt traffic mình mua 5$
Nghĩa là bao lâu thì thu hết đc vốn và lãi
5$ mình sẽ mua được 100 000 credits, 1 ngày chạy được 600-700 credits. Vậy khoảng 1 tháng mình sẽ lấy lại vốn và lãi cho đến hết khoảng 80 000 credits còn lại.
Cảm ơn bạn vì câu hỏi hay :)

Trong ví dụ này, bước đầu tiên mình login vào trang neobux để đặt mua quảng cáo PTC link giá $5, sau khi mua link rồi, bước tiếp theo mình phải làm gì hở thớt? Lĩnh vực này mới, nên còn ngu muội quá... :oops:
Mình đặt link ptp của rotate4all trên ptc đó, phải thoả mãn vài điều kiện nữa mình mới có lãi chứ ko phải web ptc nào cũng được

user : ex1379
mail : [email protected]

vậy để tí đăng kí rồi bổ sung ví payeer sau nhé, PM để tí mò lại xem, lâu rồi ko chơi :D
bác gửi hd giúp nhé
Đã gửi list site và hướng dẫn qua mail nhé. Cảm ơn bạn và chúc ngày mới làm việc hiệu quả :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom