SCAM Robocoin - Lãi ngày

like cho bác , ăn được thì k thấy câu cảm ơn , mà lúc ăn cam cái quay ra trách ngay được..
không biết điều bảo sao pro ẩn thân hết , chẳng muốn giúp newbie :D
mình rất ít khi tư vấn site các bạn newbie pm hỏi đó :p trách nhiệm quá nặng mình chịu không nổi . Bác già trâu rồi, ra gánh vác đi chứ từ đầu năm tới giờ e thấy các pro-invest không up 1 site mới nào bên newsite với HYIP hết á

theo hay ko là do ở mình thôi.
kiếm sư phụ mà theo thì ăn hyip dài dài :D
cơ mà site này mấy giờ đáp chuyến bay nhỉ, qua dep qtqđ chả bik site nào mấy giờ :)) lười đo đồng hồ điện quá

Chung quy lại là hay cũng chẳng bằng hên vs món HIYP này :D
nói vậy cũng không đúng :D hay không bằng lên phải qua gambling hay bet chứ món này có nhiều yếu tố để xác định 1 site có khả năng scam hay không. như rightrise hay thằng rác đó, ai nói nó bán cam đâu. mọi người ngại lâu dài mà cứ muốn lãi cao trong thời gian ngắn, khó quá :D

nói vậy cũng không đúng :D hay không bằng lên phải qua gambling hay bet chứ món này có nhiều yếu tố để xác định 1 site có khả năng scam hay không. như rightrise hay thằng rác đó, ai nói nó bán cam đâu. mọi người ngại lâu dài mà cứ muốn lãi cao trong thời gian ngắn, khó quá :D

rightrise là site nào thế bác :D:D:D chiến đc ko bác :))

mình rất ít khi tư vấn site các bạn newbie pm hỏi đó :p trách nhiệm quá nặng mình chịu không nổi . Bác già trâu rồi, ra gánh vác đi chứ từ đầu năm tới giờ e thấy các pro-invest không up 1 site mới nào bên newsite với HYIP hết á
gà già thôi , ăn cam ngập mặt , sợ post lên xong cam lại ăn gạch đá , ai hỏi cứ bảo họ là té hết đi là xong :D bảo họ nhào zô , ăn được thì k sao , ăn cam lại quay lại trách , mệt não :D

Chiến site dài ngày, lãi ít nhưng tỉ lệ rủi ro thấp hơn. Đó là ý kiến cá nhân của mình. :v.
hưm nhưng nếu cứ nhắm mắt đưa chân vào mù quáng thì coi chừng sập hầm với trái cam to hơn bình thường

chia vốn ra mà dep
đừng ngại plan dài ngày 50 60 ngày là bình thường, site giờ ngày cứ thấy ngon là quất thôi,
đừng tin tưởng bất kì vào ai :)
ăn cam là do mình lựa chọn, k trách ai dc hihi

gà già thôi , ăn cam ngập mặt , sợ post lên xong cam lại ăn gạch đá , ai hỏi cứ bảo họ là té hết đi là xong :D bảo họ nhào zô , ăn được thì k sao , ăn cam lại quay lại trách , mệt não 
Bac cứ khiêm tốn :D

ae chơi hyip là phải chịu rủi ro,kể cả newbie,ăn cam mới ngộ ra được chứ cứ đòi ăn thì admin site sống sao

Trước cũng siêng tìm site mới up lắm. Mà sau vài đợt chứng kiến thu lúa chung thì vui. Ăn cam chung thì khuyến mãi thêm bị chửi nên các pro chuyển mode sang tàu ngầm lặn sâu trong box New Site hay sao á nhỉ .

có mùi thối trong bóng tối mà. nhìn plan giống hệt cashempire. :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,781
Latest member
Hovananhboss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week