SCAM Robocoin - Lãi ngày

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I not admin here

Min : 10 $

Referral: 3 %

Investment Plan 125% After 1 Day 160% After 2 Days 350% After 5 Days 720% After 10 Days

Withdrawn : Instantly

Goldcode Licensed - SSL Secured - DDos Protected -

Accept : BTC PM Payeer

JOIN HERE

Refback : http://invest-analysis.org/?a=details&lid=1157

robocoin.biz Non ref

RCB khá lắm ông bạn, cứ rate cao vậy tôi theo suốt

uh nhỉ, e quên mất phần RB, hi vọng hồi đc vốn :-ss lâu lắm ko chơi, kẻ thấy cũng hay hay :))
thực tế chỉ ăn mỗi rcb thôi cha nội

Giờ mới để ý trong 4rum có thread này! Một nhận xét của cá nhân để các bạn xem xét: Admin của site hourly (đa số là fast) lại đi làm site 1 day với plan lãi cao và rút instant vô cùng hấp dẫn.

Đánh giá cá nhân mình là khả năng rủi ro rất cao! Hy vọng mọi người hạ cánh an toàn!

phải chi thớt hiểu bít được như bác tuấn. ko pót bất chấp.... thấy site nào thớt cũng ghi ddos. dsawng ký cty.vv

phải chi thớt hiểu bít được như bác tuấn. ko pót bất chấp.... thấy site nào thớt cũng ghi ddos. dsawng ký cty.vv
Không phải bênh thớt,nhưng mình nghĩ ai lên group cũng chỉ mong kiếm tiền,miễn không phải lừa gạt lợi dụng ai thì thôi. Rủi ro thì đâu không có,tự mình phải kiểm tra ,học hỏi để nâng cao xác suất tránh rủi ro,và khi đã đầu tư thì phải tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình, không thể cứ chờ người ta làm hết rồi đưa đồ ăn thơm ngon cho mình, đồ ăn có dở thì lại quay ra trách người ta được. Mình cũng mới theo HYIP được vài tháng thôi, thớt này là người đầu tiên mình theo, cũng ăn cam không ít, nhưng nhờ HYIP mà số xu teng ít ỏi của mình tăng gấp 4 lần rồi.

Anh Tú là người mình theo đầu tiên nên mình phục anh Tú. Cho dù anh scam cũng hơi bị nhiều. Nhưng mới ra được kinh nghiệm.

Không phải bênh thớt,nhưng mình nghĩ ai lên group cũng chỉ mong kiếm tiền,miễn không phải lừa gạt lợi dụng ai thì thôi. Rủi ro thì đâu không có,tự mình phải kiểm tra ,học hỏi để nâng cao xác suất tránh rủi ro,và khi đã đầu tư thì phải tự chịu trách nhiệm với quyết định của mình, không thể cứ chờ người ta làm hết rồi đưa đồ ăn thơm ngon cho mình, đồ ăn có dở thì lại quay ra trách người ta được. Mình cũng mới theo HYIP được vài tháng thôi, thớt này là người đầu tiên mình theo, cũng ăn cam không ít, nhưng nhờ HYIP mà số xu teng ít ỏi của mình tăng gấp 4 lần rồi.
like cho bác , ăn được thì k thấy câu cảm ơn , mà lúc ăn cam cái quay ra trách ngay được..
không biết điều bảo sao pro ẩn thân hết , chẳng muốn giúp newbie :D

Tú Bà đang trainning cho mọi người mà. Thật ra lão lên monitor rồi , cũng bận nên không có thời gian check admin đâu, cứ có site là lão up thôi. Cũng dep chứ có để mọi người bơ vơ đâu. Được lão tặng cam kha khá nhưng không có ý kiến gì :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,649
Latest member
khanh2925
Back
Top Bottom