• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Roadbet.com - Site bet thanh toán qua wmz, LR, MB... - Khuyến mại 25$ free bet.

Sém trúng cái combo :(

Thằng roadbet này nó giảm kèo nhiều quá,có lẽ mình sẽ ly dị với e nó thôi

Last edited by a moderator:
cho mình xin 1 post để đủ report scam, thanks mọi người

Thằng này có nhiều kèo châu Á đấy chứ. Chơi cái thể loại này cũng được.

Lâu lắm rồi mới trúng cái combo,C1 Châu Á dễ đoán thiệt :)

Hy vọng chiều ni trúng thêm cái nữa,bây giờ đi xem đua ghe thôi :)

Thằng Nhật làm mình thất vọng quá,đá sân nhà,thằng Tàu bị loại rồi rứa mà cũng để thua,dù sao thì cũng vui vì Đông Nam Á có 1 đại diện lọt vào vòng 1/16. Mấy trận Tây Á chắc cũng tạch ít nhất 1 trận hehe

Thôi đi ngủ tí nữa coi Barca đá,nhậu về tê tê rồi :(

hi

bác có đánh thì quăng cho anh em tham khảo với

cho mình hỏi là cái tiền bonus có rút về dc ko vay?

Nghe hấp dẫn đấy để reg chơi thử xem

Sites này càng ngày càng nhiều kèo hơn thì phải. Mấy bữa so sánh nó với thằng dafabet thấy nó nhiều kèo hơn hẳn.

Cái roadbet bh nó ko bonus cho vietnam nữa rồi, hnay chat live với sup của nó xin bonus mà nó nói vietnam toàn cheat nên nó éo bonus nữa :))

Cái roadbet bh nó ko bonus cho vietnam nữa rồi, hnay chat live với sup của nó xin bonus mà nó nói vietnam toàn cheat nên nó éo bonus nữa :))
VKL. Bet thì cheat kiểu j nhỉ? Có ai chỉ cho mình cách cheat với? Hehe

Thì tức là cứ nạp tiền vào rồi bet 1 trận odd cao, win thì được tiền thua thì lấy bouns rồi chạy xong ko chơi nữa :))

Thì tức là cứ nạp tiền vào rồi bet 1 trận odd cao, win thì được tiền thua thì lấy bouns rồi chạy xong ko chơi nữa :))

Lại có kiểu này nữa à? Nó bắt cược 5 trận odd trên 2 mới được bonus mà bạn.

Sites hiện nay đã không hỗ trợ LR mà dùng Perfect Money rồi, mọi giao dịch đều Instant. Chủ thớt sửa lại tiêu đề đi. IP Việt Nam chỉ dùng được PM thôi, mình thử dùng WMZ nhưng nó k chấp nhận VN. Híc, LR ra đi và gần 300$ trong roadbet cũng k cánh mà bay.

Hay quá, thằng này cho dep bằng wmz rồi. Tối mua ít Z dep vào chơi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom