• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Roadbet.com - Site bet thanh toán qua wmz, LR, MB... - Khuyến mại 25$ free bet.

À, tất nhiên là có PZ nhưng hình như dân VN đâu có xài được. Dep bằng Z cũng k đc. Hình như chỉ mình PM thôi.

Tình hình là thằng này cho dep bằng wmz rồi. Min có 0.1$ thui. Dep vào chiến xem sao.

Site này lạ chơi thử nào

lên nào. Up cho sites ngon

Thanh toán qua PM install luôn này. Phải nói đây là site bet thanh toán nhanh nhất mà mình đã từng chơi.

Thanh toán qua PM install luôn này. Phải nói đây là site bet thanh toán nhanh nhất mà mình đã từng chơi.
giờ pay 3s rồi à :D

- lâu rùi không vô forum không biết trang BET này thanh toán còn ngon không mấy pro.
- mấy pro cho ý kiến xem thấy nó cho rút về PM instant rùi đó!

Định reg nick mới thằng này kiếm 25$ bonus mà nó bắt gửi CMND. Cmn

Sao lắm ông tính bài refback vậy nè. Thớt này chắc thấy k ổn nên lặn luôn roài.

Odd 1.84 sao cược 5$ sao nó trả lại có 7.1$ nhỉ? Bác nào giải thích hộ hay nó tính nhầm?

Last edited:

Odd 1.84 sao cược 5$ sao nó trả lại có 7.1$ nhỉ? Bác nào giải thích hộ hay nó tính nhầm?
x.75 hoặc x.25 chỉ win hoặc lose 50% tổng tiền cược thôi... :)

0.84 *5 =4.2
Ăn nửa tiền được 2.1 cộng vốn = 7.1 :D

• Like
Reactions: N2P
Nếu vậy thì phải là 7.5 chứ sao lại 7.1 nhỉ? Sorry mới chơi nên gà :D
Kèo của cậu là 1.84 chứ đâu phải là 2.0 đâu mà bảo là 7.5....@@

• Like
Reactions: N2P
ai hd em nhận bonus trang này với, nó đòi "Send a copy of your Passport or ID Card" là gì vậy :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,020
171,075
Latest member
nhacaiuytin140
Back
Top Bottom