Review tình hình theo bác superbet

Status
Not open for further replies.

kianew

Senior
Reactions
100
MR
0.489
Insuree Balance
0
Tình hình hôm trước có bạn nào up proof bet theo bác superbet thấy ham quá nên cũng chuột bạch theo . Bắt đầu từ ngày hôm qua ,thấy khả quan :p

Cũng chưa hiểu lắm cách bác ấy chọn trận .Sẽ tiếp tục theo bác ấy và review kết quả cho anh em !

xong hnay hoàn thành sớm chỉ tiêu, trong group post proof hnay chơi nhé :). Khuyến khích các bác post hình rút $ mỗi ngày nữa nhé :rolleyes:

xong hnay hoàn thành sớm chỉ tiêu, trong group post proof hnay chơi nhé :)

Cho theo một chân với cậu ơi :D. Có yêu cầu gì ko cậu. Có gì inbox tớ xin cái yahoo nhé

Ref No:1669340

03/12/2013 11:37:12 SA
OVER 2.5[2-0]
Over/Under
Spezia -VS- PescaraSoccer ITALY CUP 0,860
MY 2700 2322,00​

:D canh mai tối giờ mới có 1 mã ăn ngon

nhìn odd mà nản, thua 1 trận = thắng cả chục trận
đúng đó bạn, nhưng đó là chiến thuật, mỗi người có chiến thuật riêng, mình đã từng đánh trận đặt 1 ăn 4 ăn 5, nhưng kết quả vẫn về 0, và chỉ có cách này mới kiếm được $ đều đều và trong vài năm. ok. không hợp ý xin đừng quăng gạch, nhà mình cũng xây rồi ko cần gạch đâu.

Al-Salibikhaet​
0 - 2
Al-Qadsia SC
:mad::mad: nổ quả nửa đi nào 1-2 hay 0-3 nhé​

Bet máng kiểu này có ngày vỡ tim với ra đê ở nhé ! tớ đã chơi kiểu này hơn 2 năm nay rồi , lúc đầu vào thì đỏ lắm , lúc sau thì .... ( ae tự hiểu nhé ) ........... ! thớt đang hên thôi , chưa tới lúc , chứ ko ai làm giàu = bài bạc mà lâu dài cả ( lên voi xuống chó mà ) , suy nghĩ đơn giản xíu sẽ ra thôi :p

Al-Salibikhaet​
0 - 3
Al-Qadsia SC
:D cầu được ước thấy hí hí​

@supperbet không quăng kèo cho anh là mọi việc đổ bể hêt đấy

Al-Salibikhaet​
0 - 3
Al-Qadsia SC
:D cầu được ước thấy hí hí​

TRÊN 2.50 [0-2]
Over/Under
Al Salibikhaet -VS- Al Qadsia (KUW)
Bóng đá KUWAIT CROWN PRINCE CUP​
-0.780
MY​

Bet máng kiểu này có ngày vỡ tim với ra đê ở nhé ! tớ đã chơi kiểu này hơn 2 năm nay rồi , lúc đầu vào thì đỏ lắm , lúc sau thì .... ( ae tự hiểu nhé ) ........... ! thớt đang hên thôi , chưa tới lúc , chứ ko ai làm giàu = bài bạc mà lâu dài cả ( lên voi xuống chó mà ) , suy nghĩ đơn giản xíu sẽ ra thôi :p
uh công nhận đang hên =)). thanks cậu coment.

thánh cmnr :))

Kèo hôm nay 03-12 . Win full :D

63
Hassania Agadir​
0 - 0
Raja Casablanca Atlhletic
:mad: nổ đi 2 đứa ngoan nào​

Mình nói mình không pro đến nỗi kiếm vài trăm $ 1 ngày, nhưng để mem mình kiếm được >5$ 1 ngày thì 99% trong khả năng của mình, và mình cũng không cho mem đánh quá đi, win là nghỉ. Vậy thôi nhé, còn các bác pro thế nào em k cần bít , cái em cần là ổn định lâu dài cho mem

Mình nói mình không pro đến nỗi kiếm vài trăm $ 1 ngày, nhưng để mem mình kiếm được >5$ 1 ngày thì 99% trong khả năng của mình, và mình cũng không cho mem đánh quá đi, win là nghỉ. Vậy thôi nhé, còn các bác pro thế nào em k cần bít , cái em cần là ổn định lâu dài cho mem

o_O đánh kiểu bác có ngày sụp hố ko chừng..... Nếu kiếm 5$ /ngày thì gấp thếp lên... 5/10/20/40/80/160 ^^! đen lắm thứ 6 ngày 13 thì mới thua... ^^! biết rằng vậy nhưng đã lao vào nghiệp banh bóng thì khó cưỡng lòng tham lắm.....ai cũng nói được nhưng làm có được ko mới là chuyện lạ.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week