• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Review thực tế tốc độ 4G tại VN

Mai mấy h, qua thông ass lấy 1 cái :D
Tối nay chúng mình thông có tell rồi =]]

Vẫn thua cáp quang viettel 45M của mình :D
4G làm sao so đc với cáp quang 45 :confused:

thêm vài thông số đi a như pin sài dc bao lâu khi sử dụng liên tục
Nhỏ bỏ đc bất kì túi nào
Baterry theo nhà sx là 1500 Mah tuy nhiên thực tế connect 3 thiết bị 1 lúc 6h hết Pin ( cái này phải thêm cục Cheero 20100mah từ Nhật hay sạc dự phòng loại khác )

Cheero này là hàng nội địa Nhật sử dụng Cell PANASONIC, khi mất điện có thể cắm vào accesspoint và MAC là đc cả laptop lẫn internet nhé

chỗ mình 3G lúc nào Test căng đét lên được hơn 20Mbps 1 tí ngon phết, không biết sau 4G ngon ko :D. Tốc độ thực tế nhé, thiết bị báo đang tải về >2MB/s.
Đang dùng con TP-Link M7350, pin 2500 mà 10 người cùng connect dùng thoải mái cả ngày không hết pin.
3G chỗ bạn vậy là khủng rồi, tất cả 4G mình test mới chỉ ở khu vực thí điểm thôi và cũng chỉ có Viettel. Chắc chắn khi triển khai tốc độ sẽ cao hơn nhiều

Tốc độ 3G ở đây tầm 1-3mb/s không biết có 4G không nhỉ

Khi thiết bị sp 1800 và 2600 thì tự nó có 4G, hoặc khu vực đó ko có 4G ^^

ớ thấy thằng tầu nó bán rẻ hơn :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,914
170,987
Latest member
gamesunwin
Back