Matrix revenuewallet và Ad4Revenue đã scam

Status
Not open for further replies.

HIYPno1

Banned
Reactions
36
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
như các bạn biết 2 site này cùng 1 admin và cả 3 ngày hôm nay các lệnh rút tiền của các mem đều pending ( cả 2 trang )

Tại trang chủ http://americanglobalfinance-i-invest.com thì bên tay phải cột text ads đã hiện thị thông tin là scam

Phút mạc niệm bắt đầu :( haizz anh em ai dis thì post mẫu để dis tập thể 1 lần luôn nha

Reactions
157
MR
0.000
cái scam đó là của mem đăng quảng cáo ai làm cũng đc
Còn cậu HIYPNO1 mình nghi là nguoinhen89 clone :)
các bạn thử nghĩ xem tại sao mình nói vậy :)

mình 0 quan tâm cậu đi vào chủ đề chính mình đang nói đến , còn mọi người cũng bảo cậu là uytinlagi đấy thôi nhưng xin lôi nguoinhen hay uytinlagi thì cũng chả liên quan gì đến thằng này

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Theo dõi nhiều 2pic thấy bạn này xuất hiện nhiều. Để giữ hòa khí, bạn nên chỉ nói ra những gì có chứng cứ, còn không thì im lặng kiếm tiền. Bạn cái của bạn nói là NGHI, những cũng có thể coi là hạ thấp danh dự người khác.Ko liên quan nhưng thấy ngứa mắt nên có đôi lời vậy thôi

ipad268

Junior
Reactions
158
MR
0.002
Chat with me via Skype

Cũng có cùng suy nghĩ, thôi ngồi hóng xem các thánh phán như thế nào :m131:
Còn scam mà cậu nói kia thì mình nghĩ đó là banner của mem đăng. Có ai có lệnh rút qua 72h vào báo danh để anh em dis đồng loạt nào :m021:

bác soạn mẫu như thế nào post lên anh em dis 1 thể luôn nào
Đây bạn!
Hello Support!
My name's Kiet who deposit into [email protected] but I had some problem which my account's Revenuewallet.com has been banned. I also try to contact admin to resolved this problem but I didn't receive any info about them so I would like STP will help me so that having a investigation and refund this amount.

Transaction ID =273531663
Fees (Charged to Recipient) = 21.30
Net Amount = 818.7
Comments = Payment For Add Fund Fee SolidTrust
Date and Time = 15 Dec 2012 @23:46 PM

Acc mình bị nó block còn các bạn ghi lại nội dung là nó ko paid $ nhé! :binhsua149:

Đây bạn!
Hello Support!
My name's Kiet who deposit into [email protected] but I had some problem which my account's Revenuewallet.com has been banned. I also try to contact admin to resolved this problem but I didn't receive any info about them so I would like STP will help me so that having a investigation and refund this amount.

Transaction ID =273531663
Fees (Charged to Recipient) = 21.30
Net Amount = 818.7
Comments = Payment For Add Fund Fee SolidTrust
Date and Time = 15 Dec 2012 @23:46 PM

Acc mình bị nó block còn các bạn ghi lại nội dung là nó ko paid $ nhé! :binhsua149:

anh em theo mẫu này mà dis nha .

killerodian

Senior
Reactions
203
MR
0.000
Chat with me via Skype
đã dis em ae còn tiếc nuối gì thì dis đi admin chạy thì thiệt mình thôi

Theo dõi nhiều 2pic thấy bạn này xuất hiện nhiều. Để giữ hòa khí, bạn nên chỉ nói ra những gì có chứng cứ, còn không thì im lặng kiếm tiền. Bạn cái của bạn nói là NGHI, những cũng có thể coi là hạ thấp danh dự người khác.Ko liên quan nhưng thấy ngứa mắt nên có đôi lời vậy thôi
chắc bạn cũng thấy 2pic mà mình nói thì cuối cùng có phải là scammer ko.
việc phát hiện scam thì chủ yếu là do cảm giác do hay quan tâm quan sát nó, còn ngoài ra ko còn cách nào khác vì nó fake ip nên đành chịu.
Mình cay con cờ hó nguoinhen89 này vì nó là rinny6789 cũng đã từng vay tiền của mình rồi scam.

utchin

Junior
Reactions
263
MR
0.001
Mình dự định nghiên cứu em này chơi kiếm $ ăn tết nhưng may quá, nghĩ sao lại thôi. Đúng là chơi invest chừng vài năm nữa chắc bị đau tim thật. Mong các bạn dis thành công.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week