Matrix Revenuewallet - Revenuewallet.com - dep PZ, STP, Ego rút LR, PM

Status
Not open for further replies.
Hi vọng là nó khôgn scam. scam thì tế nay lại đói cmnr :binhsua153:

Các bạn tái đầu tư cứ báo danh nhé. Acc mình đang bị suspended 2 tuần, mình đang cố gắng năn nỉ re-active mà chưa thấy pm.
Có j mình sẽ RB khi rút được LR về. Site đang có vấn đề về Paying những bạn đang có ý định đập $ vào thằng này thì stop. Có gì sau 1-1-2013 nếu nó còn sống hãy chơi. Nếu nó qua được Tết Dương Lịch thì nó có thể sống được 60 ngày. Supporter MMG polo26 nhận xét như vậy.
Cám ơn các bạn.

Last edited by a moderator:
Các bạn tái đầu tư cứ báo danh nhé. Acc mình đang bị suspended 2 tuần, mình đang cố gắng năn nỉ re-active mà chưa thấy pm.
Có j mình sẽ RB khi rút được LR về. Site đang có vấn đề về Paying những bạn đang có ý định đập $ vào thằng này thì stop. Có gì sau 1-1-2013 nếu nó còn sống hãy chơi. Nếu nó qua được Tết Dương Lịch thì nó có thể sống được 60 ngày. Supporter MMG polo26 nhận xét như vậy.
Cám ơn các bạn.

lại đau tym rồi đây :D

con ref back ko, mới mua 1 pos, mà site thì chưa thấy paid. Kiếm vài dông ref back nhai tạm

Please read our terms:
6.2.All payments will be made within 24hours up to 72 hours after being requested.
http://www.ad4revenue.com/themes/common/termandcondition.php
http://www.revenuewallet.com/themes/common/termandcondition.php
Please note that we are managing two websites, and given the large number of support tickets, emails from non-registered users, checking and approving the ads, taking care of payment processors and controlling users\' accounts (in order to prevent any type of fraud), it is normal to be some delays in responding you or processing your cash-out sometimes. But as we mentioned in the terms and conditions, all payments would be processed within 24-72 hours after the request has been made.

Toàn bộ cái rép lai của ông admin ,ae cứ bình tĩnh nhé

con ref back ko, mới mua 1 pos, mà site thì chưa thấy paid. Kiếm vài dông ref back nhai tạm

Nếu mình nhớ không nhầm thì trong list ref của mình không có cậu. Cậu không ref cho mình, vì những người ref mình đều đã RB cả rồi mà.
Chỉ trừ mấy position tái đầu tư của mấy ref mình thôi.

- - - Updated - - -

Toàn bộ cái rép lai của ông admin ,ae cứ bình tĩnh nhé

Lại TOS. Thằng Admin này cứ j cũng đưa TOS ra. Anh em chờ sáng mai xem ntn.

có ai dis nó chưa vậy, nếu dis rồi thì ko cần sợ, các mem khác cứ việc chờ đến mai rồi dis nó tập thể, dù sao payza mấy đồng lẻ bán cũng chẳng dc giá, chỉ tiếc ít lr, nhiêu đó đủ để chơi hyip rồi

Nếu mình nhớ không nhầm thì trong list ref của mình không có cậu. Cậu không ref cho mình, vì những người ref mình đều đã RB cả rồi mà.
Chỉ trừ mấy position tái đầu tư của mấy ref mình thôi.

- - - Updated - - -

Lại TOS. Thằng Admin này cứ j cũng đưa TOS ra. Anh em chờ sáng mai xem ntn.
:))! Dispute nó, nó cũng đưa Rule ra để nói chuyện. thiệt là nó muôn chơi nhau! :binhsua146:

1 Mem của mình vừa bị nó block acc do mở dispute! Vi vậy các bạn chuẩn bị tinh thần đi nhé! :binhsua160:

1 Mem của mình vừa bị nó block acc do mở dispute! Vi vậy các bạn chuẩn bị tinh thần đi nhé! :binhsua160:

Nó block acc em cmnr :m096:

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2012-12-25_210834.jpg
    Ảnh chụp màn hình_2012-12-25_210834.jpg
    23.9 KB · Views: 34
block thì block chứ, giết hàng loạt tài khoản thì nó chỉ có nước chết với pz thôi, cứ phang cái lý do muốn ôm tiền member bỏ trốn, xóa bằng chứng là xuôi hết, tiền mình gửi vào tài khoản nó chứ nó có gửi lại pz cho mình đâu mà sợ ( thách nó dám mở miệng khai với pz là " em kêu tụi member đầu tư bằng tiền của anh rồi trả tụi nó tiền thằng lr, ôm đầu máu ví phạm rule pz là cái chắc). Càng khóa càng chết, chỉ hy vọng là nó đừng chuyển dc nhiều tiền quá, ko thì cả đám chia phần trăm tiền còn lại với nhau thôi

Bình tĩnh chờ thôi. Chơi bàng LR thì giờ ngồi chắp tay vái nó vậy ^^. Haizzz, đau tim hại não thật. Chưa đủ 50% vốn. Mong là nó kéo cho hết 1 chu kỳ :binhsua153:

cái đệch..support nó reply là cái TOS của nó thôi :binhsua156:..mà mấy lệnh withdraw của mình nó chuyển thành Debited hết cmnr..có pending gì đâu :binhsua160:
rút từ ngày 22 tới giờ..mai mà ko paid là dispute thôi :binhsua159:

22-12-12 $345 $13.46 $358.46 Liberty Reserve U7379589 Pending
23-12-12 $80 $3.12 $83.12 Liberty Reserve U7379589 Pending
24-12-12 $159 $6.2 $165.2 Liberty Reserve U7379589 Pending
25-12-12 $360 $14.04 $374.04 Liberty Reserve U7379589 Pending

- - - Updated - - -

xin lỗi tình yêu ...............................................................

22-12-12 $345 $13.46 $358.46 Liberty Reserve U7379589 Pending
23-12-12 $80 $3.12 $83.12 Liberty Reserve U7379589 Pending
24-12-12 $159 $6.2 $165.2 Liberty Reserve U7379589 Pending
25-12-12 $360 $14.04 $374.04 Liberty Reserve U7379589 Pending

- - - Updated - - -

xin lỗi tình yêu ...............................................................

:binhsua160: xác cmn định đi là vừa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,735
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week