Matrix Revenuewallet - Revenuewallet.com - dep PZ, STP, Ego rút LR, PM

Status
Not open for further replies.
đợi tiếp nào
quá 72h đã anh em nha
có mos và kiệt đã phong tỏa tài khoản của nó. :D. anh em mình cứ từ từ chờ xem. ^^

đợi tiếp nào
quá 72h đã anh em nha
có mos và kiệt đã phong tỏa tài khoản của nó. :D. anh em mình cứ từ từ chờ xem. ^^
từ hôm 22 đến giờ đã quá 72h chưa nhỉ..nó ko còn để pending nữa mà chuyển qua Debited rồi :binhsua159:

từ hôm 22 đến giờ đã quá 72h chưa nhỉ..nó ko còn để pending nữa mà chuyển qua Debited rồi :binhsua159:
Debited : ghi nợ ah.
:D
hahaha.
lắm kiểu nhỉ. chờ mai xem sao.
có gì tập họp anh em cùng dis 1 lần, vào 1 giờ cố định cho pz nó giải quyết nhanh. lấy lại xiền đầu tư cái khác
.

mình dep stp bác..ko biết dis thắng hay thua, về được bao nhiêu nữa

nếu sáng mai ko thấy nó paid, anh e ta lập topic báo danh và dis.
các bác soạn mẫu dis cho chuẩn nhé

http://www.revenuewallet.com/themes/common/recent_payout.php?page=1

nó vẫn đang pay. sever time bên nó chậm hơn bên mình hơn 7h thì phải. chắc nó đang trả stp và pz. lr trả sau. giống đợt trước. mình tính lệnh pay của mình ngày mai mới dc 2 ngày chứ mấy.
anh em xem lại thế nào.

2 lệnh đang pending : lệnh thứ 1 : 17.4$ mình rút sáng hôm qua (7h ngày 24/12/2012)
: lệnh thứ 2 : 17.3$ mình rút 7h sáng ni (25/12/2012)
tại sever time nó chậm hơn VN mình nên nó hiển thị ngày 23,24.
các cậu xem lại thế nào. mình thì 7h sáng mỗi ngày lại vào rút.

Sáng nay nhận 2 lệnh paid nhá, nó vẫn paid đều nhá
Bác kiệt chơi multi, thành ra giờ mất RB rồi

http://www.revenuewallet.com/themes/common/recent_payout.php?page=1

nó vẫn đang pay. sever time bên nó chậm hơn bên mình hơn 7h thì phải. chắc nó đang trả stp và pz. lr trả sau. giống đợt trước. mình tính lệnh pay của mình ngày mai mới dc 2 ngày chứ mấy.
anh em xem lại thế nào.

2 lệnh đang pending : lệnh thứ 1 : 17.4$ mình rút sáng hôm qua (7h ngày 24/12/2012)
: lệnh thứ 2 : 17.3$ mình rút 7h sáng ni (25/12/2012)
tại sever time nó chậm hơn VN mình nên nó hiển thị ngày 23,24.
các cậu xem lại thế nào. mình thì 7h sáng mỗi ngày lại vào rút.
mình cũng thấy thế hnay nó chưa paid lr cho ai cả.giống như mấy hôm trc stp chưa dc paid mà nó paid lr thôi.nên theo mình anh em hãy hóng đã khoan hãy dis.mai có lẽ nó paid lr và stp và pz lại chậm,nó paid manually nên paid chậm là pải

Sáng nay nhận 2 lệnh paid nhá, nó vẫn paid đều nhá
Bác kiệt chơi multi, thành ra giờ mất RB rồi

paid qua lr hay stp vay cau,còn minh tư nhien no cancel mới tức chứ.chỉ sợ người pay người ko thì tiêu

Last edited by a moderator:
paid qua lr hay stp vay cau,còn minh tư nhien no cancel mới tức chứ.chỉ sợ người pay người ko thì tiêu
cậu có dep tỉ lệ 20% LR / 80% các thứ khác không.
thằng admin này check kĩ lắm ak. Có khi cậu dep thiếu % LR nên chỉ cho rút ở mức nào đó. :D

cậu có dep tỉ lệ 20% LR / 80% các thứ khác không.
thằng admin này check kĩ lắm ak. Có khi cậu dep thiếu % LR nên chỉ cho rút ở mức nào đó. :D

Ta hơn 20% LR mà hôm nay rút nó vẫn pending. Rút lúc 4h30 sáng nay 25/12. Có ai đã quá 72h chưa thì báo danh để anh em còn tính nhé. Chắc là xác cmn định rầu anh em ơi :m121:

site nó cam kết thanh toán 48-72h nên anh em bình tĩnh đừng có manh động dis kẻo làm ảnh hưởng toàn bộ đến các anh em còn lại nha . yên tâm thằng này sống còn lâu lắm

E nghèo chỉ có stp thôi, nên rút stp, mà có gì thì bác cứ ticket,nó trả lời liền à.
Thằng này nó có 2 site nên nó nhiều việc, chưa paid kịp đâu.

Minh cũng tin thằng này sống lâu,thấy no làm gắt quá mà.ah,em mới mua 1pos 10$ nha thớt.id 219 kakalat U0037571

Minh cũng tin thằng này sống lâu,thấy no làm gắt quá mà.ah,em mới mua 1pos 10$ nha thớt.id 219 kakalat U0037571

:binhsua146: thớt đang bị lock acc 2 tuần thì lấy éo gì mà RCB

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week