Matrix RevAdBurst-Revadburst.com, New Adbrook, Admin của Advertzer

h ko lẽ bung thêm 5,5k PZ vào để rút =))

Ta với Admin cùng 1 suy nghĩ thôi. Làm sao để kiếm tiền? Ta thêm 5K vào PZ thì Admin nó mừng quá, nó sẽ trả 1/2 số đó và bảo thêm 10K và vào STP đi rồi rút nốt :) Quá buồn con chuồn chuồn!:eek:

Ta với Admin cùng 1 suy nghĩ thôi. Làm sao để kiếm tiền? Ta thêm 5K vào PZ thì Admin nó mừng quá, nó sẽ trả 1/2 số đó và bảo thêm 10K và vào STP đi rồi rút nốt :) Quá buồn con chuồn chuồn!:eek:

admin nó chuyển hết mấy trăm BTC sang acc khác rồi nhé. Chết chắc từ đây =))

bữa nay nó có paid không mọi người, lúc sáng rút được 1 lệnh mà không biết thế nào? quá 48h là gửi ticket hả mọi người. thanks!

Có ai đc pay PM hôm nay ko nhỉ ???

Mình bị tồn 3 lệnh pm mấy hôm nay rồi. nó k pay đâu. các thím đi làm việc khác tuần nữa quay lại xem sao

Có lẽ nào, sáng nay ko thấy ai được pay PM :cool:

Site phát triển quá nhanh, quá mạnh, quá đông... Admin nổi lòng tham và đó là hậu quả tất yếu. Mình không chơi và không promotion site này vì phần nào dự đoán trước kết quả như này.

À acc chỉ để nhận ref không đầu tư, trước rút bằng Pm giờ rút bằng STP vẫn được. ACC dep thì chả hiểu rút kiểu j nên cứ tái liên tục để ăn ref thôi. Nhục vãi

bác còn có đầu ra >>>> chứ em thì xong cmn phim rồi :oops:

mọi người cho mình hỏi với: Mình dep bằng PM. giở có thể chuyển sang cổng nào để rút được. Pending PM cmnr!

mọi người cho mình hỏi với: Mình dep bằng PM. giở có thể chuyển sang cổng nào để rút được. Pending PM cmnr!

Chỉ có ngồi ngắm $ cho vui hát bài niềm tin & hy vọng...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom