Tutorial [Reup] Share phương pháp kiếm 20k satoshi/ 10p ( Tuỳ thuộc vào tốc độ giao dịch)

Status
Not open for further replies.

enjoyedtvn

Junior
Reactions
54
MR
0.313
cho mình hỏi làm sao dồn BTC từ nhiều tk cnex vào một tk chính vậy? rút riêng từng tk nó trừ hết 20k phí :(
đc bao nhiêu cnex mới cho withdraw vậy các bác?

Last edited:

kunpepy

Hero
Reactions
401
MR
0.062
Chat with me via Yahoo Messenger
cho mình hỏi làm sao dồn BTC từ nhiều tk cnex vào một tk chính vậy? rút riêng từng tk nó trừ hết 20k phí :(
đc bao nhiêu cnex mới cho withdraw vậy các bác?
bác thay vì with về tk btc thì dep vô 1 tk rồi trade wa doge rút về ví đỡ tốn fee hơn mà sàn đó doge ja' thấp rút về sàn khác jas cao pan' :3
cơ mà dep zô 1h r` v~ chưa thấy tug tích 1 doge của e đâu :t đã thế hôm wwa mất cái mã otp của tk kia đi mất 0.59$ T-T

bác thay vì with về tk btc thì dep vô 1 tk rồi trade wa doge rút về ví đỡ tốn fee hơn mà sàn đó doge ja' thấp rút về sàn khác jas cao pan' :3
cơ mà dep zô 1h r` v~ chưa thấy tug tích 1 doge của e đâu :t đã thế hôm wwa mất cái mã otp của tk kia đi mất 0.59$ T-T
dep lúc sáng h đã thấy đâu đâu. def btc vào để mua doge chạy các acc khác mà chưa thấy đâu.@@

pác nói rõ giúp mình tí đc ko! mình ko hiểu lắm pác thông cảm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week