Reseller soft asian đã bỏ trốn????

Status
Not open for further replies.
dùng soft XD đi, 0,5$/1 tháng thôi
ngon bổ rẻ

tải thế nào vậy bạn, mình tải 1 khung, CPU, nhưng load chán lắm, làm trên web nhanh hơn
Mình dùng bản 22/1, CPU, 1 khung, server pixandprofit, load tốt mà. Bạn sang topic XD lấy link nhé, mình có up ở mấy trang cuối ý.

ngày trôi qua ngày vẫn ko thấy tăm hơi admin đâu,làm ăn kiểu này chán quá.:)lợi cho mình thì nhanh chóng,thiệt thòi 1 chút thì như vậy.

Dùng Xuân Đức đi bà con, tớ mới mua 4 tháng mất có 2 USD, dùng thấy khá là tiện, bảo mật thì không biết thế nào. 5-6-6 Load khá ngon, mới dùng nên một số nút pause và thoát chưa quen lắm, nếu có thêm chữ ở trên các nút thì tốt.

Dùng Xuân Đức đi bà con, tớ mới mua 4 tháng mất có 2 USD, dùng thấy khá là tiện, bảo mật thì không biết thế nào. 5-6-6 Load khá ngon, mới dùng nên một số nút pause và thoát chưa quen lắm, nếu có thêm chữ ở trên các nút thì tốt.

Làm mấy tháng trời vẫn k thấy bị mất mát gì. Mà tui toàn là lưu lại mật khẩu trên soft k mà có sao đâu

cái này tại mình đưa cho mem làm nên k thích hợp dùng XD,nếu solo 1 mình thì đâu cần phải lăn tăn như vậy đâu.

tới giờ vẫn chưa update soft, bùn tềnh vãi @@!

chắc soft của thằng Tàu khựa nó thay code nên chưa crack nổi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week