Report thành viên nguyen_son250

Status
Not open for further replies.
Thành viên nguyen_son250 hôm qua có lập topic giới thiệu site HYIP trong box HYIP, nhưng sai rules của box, link topic tại đây : http://mmo4me.com/showthread.php?61369-INVSMART-invsmart-com-SITE-NGAN-NGAYYYYYYYYYYYYYYYYYYY

Sau đó là phản ứng của cậu này :|

Rules có, không chịu đọc lại còn chửi bậy, mod nào đi qua xử lý dùm mình nhé.

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cậu làm 5 cái thẻ là banned ngay!!!

Upvote 0

mmoonline4er

Banned
Reactions
48
MR
0.000
chửi là sai nhưng mod làm việc cũng nên chuyên nghiệp đi
tôi cũng bị xóa topic 1 lần bực quá chửi và bị ban lun nick cũ.
Nhưng thật sự tự nhiên bị xóa topic mà ko có lý do thì rất là bực mình
mod làm việc thì nên inbox cho người ta lý do sai, rồi khóa hoặc cho vào thùng rác để có gì còn có thể để người ta sửa lại. Chứ xóa ngay mà ko nói gì là ko thể chấp nhận đc
Có phải ai đọc rule là hiểu liền đâu, bạn kia thì bị ban vài ngày, còn mod thì nên rút kinh nghiệm đi

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

mà mod move vào thùng rác chứ đã xóa đâu??
vậy là mod sai ít, bạn kia sai nhiều rồi.

Upvote 0

resign

Senior
Reactions
352
MR
0.000
bác nguyen_son250 nói năng như thế nên banned để cảnh cáo thôi. chứ ko nên banned forever
ngay cả bác tonghieu cũng có topic sai tiêu đề ở box HYIP nhưng mod locvinhsu chỉ nhắc nhở và sửa lại tiêu đề. thiết nghĩ bác last cũng nên xem lại, bạn ấy mới post site hyip lần đầu và có vi phạm đến nỗi phải close đâu, bác last thử xem cách giải quyết của bác và của mod locvinhsu xem cái nào đc lòng mem hơn??

Upvote 0

Moon

Junior
Reactions
163
MR
0.001
chửi là sai nhưng mod làm việc cũng nên chuyên nghiệp đi
tôi cũng bị xóa topic 1 lần bực quá chửi và bị ban lun nick cũ.
Nhưng thật sự tự nhiên bị xóa topic mà ko có lý do thì rất là bực mình
mod làm việc thì nên inbox cho người ta lý do sai, rồi khóa hoặc cho vào thùng rác để có gì còn có thể để người ta sửa lại. Chứ xóa ngay mà ko nói gì là ko thể chấp nhận đc
Có phải ai đọc rule là hiểu liền đâu, bạn kia thì bị ban vài ngày, còn mod thì nên rút kinh nghiệm đi

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

mà mod move vào thùng rác chứ đã xóa đâu??
vậy là mod sai ít, bạn kia sai nhiều rồi.
ko đọc rule bị xóa là đúng rồi còn gì, ai hơi đâu mà đi giải thích =.="

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,393
MR
1,286.059
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mod làm việc nhiệt tình wa đôi lúc cũng làm member khó chịu :|.

Mình nghĩ mod cảnh báo thì ít nhất fai 1 ngày rùi close, mới cảnh báo đc 1 ,2h đã close của ng ta rùi, hỏi sao ko ức.

Upvote 0
Không close nhé, đây là move vào sọt rác, sau đó cậu ý có lập lại topic khác đúng rules, đúng rules thì ai dám move or close ? Nói chung đã có rules thì phải chịu đọc, không đọc thì mình cứ theo rules là làm.

Đâu phải ai cũng hiểu Rule như những Pro như cậu, đôi lúc phải giúp đỡ người ta với chứ.

Upvote 0

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
Người ta mới post chưa có kinh nghiệm, cứ từ từ, tạm close cảnh cáo sau mấy h mới move hoặc ban thì tùy, làm gì mà cứ phát ăn luôn dc, các mod trước kia là newbie chắc post 1 phát ăn luôn nên h mới giỏi vậy:binhsua46: mà bạn kia chửi thế kia cũng ko đúng lắm đâu
sorry em nói thẳng!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Người ta mới post chưa có kinh nghiệm, cứ từ từ, tạm close cảnh cáo sau mấy h mới move hoặc ban thì tùy, làm gì mà cứ phát ăn luôn dc, các mod trước kia là newbie chắc post 1 phát ăn luôn nên h mới giỏi vậy:binhsua46:
sorry em nói thẳng!

Ở trong thế giới ảo này, các cậu có quyền lập nick khác, có quyền làm lại, nhưng ra xã hội thật nếu phạm pháp các cậu không có cơ hội sửa chữa làm lại dễ dàng thế đâu :)

Upvote 0
:m131:
Close topic
Ban rồi đấy
Giỏi thì lập nick khác mà chửi :-?
Cậu có thời gian lập nick khác được :m146:
Thì mình cũng có thời gian ban cậu được :m131:

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

Close thớt cái nào ....................

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,411
MR
6.380
MOD làm việc chắc chắn là có lúc đúng sai,các bạn bức xúc thì có thể lên mục Suggestion - Feedbacks kiện bất cứ lúc nào ,nhưng thấy proof chửi bậy nhục mạ các thành viên khác và MOD thì các MOD cứ xử lý thẳng tay , ko cần report !:binhsua39:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,485
177,010
Latest member
oncologist01

Most viewed of week