Report Scam Frank(ga_dua_xe_h2)

Thằng *** đó kiếm chỗ nào chết cho đỡ nhục đi, chứ bị chửi như thế này thì cũng bị tổn thọ à

pó tay
lúc nào cũng nhiều kẻ scam quá nhỉ
các bác nên cảnh giác đừng để tiền mất tật mang nhé

Anh em nên cảnh giác nhé box captcha dạo này lắm Scam lắm đó nhé :binhsua74:

Sao không có Mod nào vào giải quyết vụ Scam này nhỉ :binhsua85:

Anh em nên cảnh giác nhé box captcha dạo này lắm Scam lắm đó nhé :binhsua74:

tập đoàn D O G bi giờ spam thanked cho nhau ghê thật =))
Qua 1 hôm mà đã đc 30 thanked rồi cơ à =)) Anh em cẩn thận với bạn play4fun nhé ^^
Trùm box captcha với dự án trong mơ đấy =))

sáng nay mình còn đau hơn chủ thớt bj scam 20$ tiền mua thema dkm sao đời lạ lắm con *** đến thế,tao cầu cho những con *** như thế này ra dường bjx xe nó cán ( nick chat của nó la sellvpsunaze ) mọi người cẩn thận với nick chat này

tập đoàn D O G bi giờ spam thanked cho nhau ghê thật =))
Qua 1 hôm mà đã đc 30 thanked rồi cơ à =)) Anh em cẩn thận với bạn play4fun nhé ^^
Trùm box captcha với dự án trong mơ đấy =))
Đối với những thằng ngu thì đúng là trong mơ nhưng đối với mình đó là một cái gì đó giống như vứt miếng xương cho bạn đớp vậy ! Đàn ông ma sợ đàn bà ! Lúc đầu tao tưởng 5Tin và con trai ai ngờ 5Tin là girl. Đúng là nỗi nhục vạn kiếp :))
Thắng Scam như mày tao không chấp :))

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 01:05 PM ----------

sao không có mod nào vào giải quyết hết vậy,đã 24h rồi mà sao nó chưa bị banned nhỉ
Đúng không thấy ai giải quyết vậy ?

Thằng ga_dua_xe_h2 đã chính thức từ giã kiếp người chuyển sang kiếp ***
Cẩn thận cả thằng dark_knight2407 nó chính là proknight9x.captchapro đó cẩn thận nhé anh em ! Nó thấy mình mở Group nên nó dụ mua panel qlink giá 25$ nhưng mình ko thèm để ý .Nó còn nói tốt mình để lấy lòng nữa này :binhsua12::binhsua12:

No comment X_X .

Vô mmo từ năm 2010 đến nay chưa bao h bị scam lần nào . Số mình hên hay tại số các bạn xui hok bik nữa :D

Cẩn thận cả thằng dark_knight2407 nó chính là proknight9x.captchapro đó cẩn thận nhé anh em ! Nó thấy mình mở Group nên nó dụ mua panel qlink giá 25$ nhưng mình ko thèm để ý .Nó còn nói tốt mình để lấy lòng nữa này :binhsua12::binhsua12:

cái đm con *** điên bán qlink panel bố còn để topic có 10$ kìa 25$ cái ****** mày à :)) Bố con *** chém gió này
TRước khi mày gia nhập tập đoàn *** hùa thấy còn tử tế bi giờ thì như 1 con cẩu điên :))
bố thằng ngu ảo tưởng

cái đm con *** điên bán qlink panel bố còn để topic có 10$ kìa 25$ cái ****** mày à :)) Bố con *** chém gió này
TRước khi mày gia nhập tập đoàn *** hùa thấy còn tử tế bi giờ thì như 1 con cẩu điên :))
bố thằng ngu ảo tưởng
Với mày nó là 1 cái j đó xa vời nhưng vs tao đó là chuyện nhỏ thôi :)).

cho tới h này thần cẩu của chúng ta vẫn hống hách to mồm =)) nó đâu có biết rằng nhiều ng đang dõi theo dấu chân nó =)) ae cứ để nó múa võ dương oai đi , thần gió của chúng ta mà =)) người khác nói lẽ phải với nó thì bị chửi là cẩu hùa =)) ố cái thằng đần =)) lần đầu tiên mới gặp 1 thằng đã đần còn to mồm :)) ai chưa gặp thì giờ đã gặp rồi đấy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week