Report những thằng hâm hay đâm thủng mâm

chuẩn bị limit,hold khi nhận tiền pp từ gugu =))

chuẩn bị có 1 cơn sốt limit PP
=))
con sô ứoc tính là nhưng tk nhận tiền từ gugu

anh em cẩn thận
gugu đang rửa tiền
đó

đây là 1 trong vài chục bài thành viên này đã nói trên diễn đàn

Vậy tội này có được quy vào tội

Update Rules 03/05/2011:

11. Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 3 ngày. (03/05/2011)

Hi vọng người đề ra cái nội quy này có trách nhiệm với cái topic này

Nick màu ....mình cũng thick

prosperlong

Hero
Verified
Reactions
1,133
MR
0.000
Chat with me via Skype
mày thì cũng to mồm đâu kém ko paid nổi lấy cơ close nâng cao chất lượng =)) trò xưa rồi . Ham đi chết đáng đời ta chỉ chờ những đứa report scam rồi pay vào chửi những đứa report scam ngu
bác bình tĩnh đi nào,cái gugubux vẫn còn pay mà.đâu có như onbux quỵt tiền đâu. :D

Upvote 0

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
mày thì cũng to mồm đâu kém ko paid nổi lấy cơ close nâng cao chất lượng =)) trò xưa rồi . Ham đi chết đáng đời ta chỉ chờ những đứa report scam rồi pay vào chửi những đứa report scam ngu

Tao có thể paid gấp 7 lần cái số member này

Nhưng tao làm việc có uy tín và hiệu quả . ko có suy nghĩ 1 phía củ chuối như mày

Upvote 0

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Xem ra gugu cũng nhiều anti nhỉ ? Với mình thì không có gì ngoài việc chưa pay mình $1 event, mà cũng chả cần. :-p

Upvote 0

pumama

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình cũng ko có ý kiến gì ác ý nhưng mọi ng nên thử dùng cái đầu ngồi suy nghĩ 30p về các việc làm của gugubux là biết có scam hay ko ý mà :). Bác kia nói cũng ko phải là ko có căn cứ :)

Upvote 0

cancodehyip

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Tao có thể paid gấp 7 lần cái số member này

Nhưng tao làm việc có uy tín và hiệu quả . ko có suy nghĩ 1 phía củ chuối như mày

Mày hơi ngu đấy chú em cái này lấy tiền của người trước trả cho người sau giống hàng đa cấp tất cả tiền là của member up vô mặt mày lấy đâu ra tiền . Đến lúc tất cà member đủ tiền pay out mày lấy đâu ra lãi mà trả ko scam mới lạ .có thấy chứ hyip ko cái gì scam nhanh hơn hyip . Dù hyip hay ptc nhưng tất cả đều lấy tiền của người trước trả cho người sau . Cái Đầu mọi người nên nghĩ đi . 1$ event mà còn chưa trả cho người ta mà còn to mồm tao có thể paid gấp 7 lần =))

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

Xem ra gugu cũng nhiều anti nhỉ ? Với mình thì không có gì ngoài việc chưa pay mình $1 event, mà cũng chả cần. :-p

đây các anh em giới ptc xem 1$ mà còn ko paid nổi thế mà ngungu nói có thể paid gấp 7 lần số nó paid . Một lời nói dối rước măt pà con đều thấy uy tín là đây =)) :binhsua105:

Upvote 0

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
$75.00
Bây giờ chỉ có newbie mới vào mmo là chơi onbux
Lên google search : site ptc uy tín nhất thế giới sẽ ra ngay onbux ( đã scam) và neobux ( giờ như 1 site aurora đối với mem standar)

Upvote 0
Mình cũng ko có ý kiến gì ác ý nhưng mọi ng nên thử dùng cái đầu ngồi suy nghĩ 30p về các việc làm của gugubux là biết có scam hay ko ý mà :). Bác kia nói cũng ko phải là ko có căn cứ :)
mình đã suy nghĩ cả ngày, chưa thấy việc làm nào có lỗi cả bác à.tội nghiệp ng ta bị công kích

Upvote 0
với tiêu đề "Report những thằng hâm hay đâm thủng mâm" thì cũng biết tên này chả vừa gì+"nhưng topic " vớ vẩn gần đây .Chả ai muốn nói nhưng chả thằng admin nào lại đi rêu rao site tao là site dc mem thế giới và vn yêu thích nhất + uy tín nhất . Chỉ dc cái to mồm + nguy hiểm . uy tín + yêu thích tự người chơi đánh giá .Liệu 1 thằng admin như thế bào làm sao người ta ko nói. neobux lớn thế mà nó cũng chả dám lên tiếng huống hồ 1 cái ptc nhỏ xíu . Người ta chả muốn nói nhưng do việc ngungu làm càng ngày khiến người ta nghi ngờ :binhsua01: . Riêng cái việc 1 $ event cảu ông nào chưa pay thì cũng mất uy tín rồi . uy tín chỉ qua việc 1$ đã thể hiện rồi

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

chưa paid mà còn nói các cậu nghĩ sao nói to+uy tín nhất thế giới mà 1$ cũng còn ko paid kìa =))

Upvote 0

bongbong

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Chơi PTC mà sợ scam thì làm ơn về đắp chăn chờ chết cho xong.

Tiền ở trên chùa các cậu cứ tự nhiên mà lấy nhé !!!!!!! buồn cười quá.......................

Upvote 0
Chơi PTC mà sợ scam thì làm ơn về đắp chăn chờ chết cho xong.

Tiền ở trên chùa các cậu cứ tự nhiên mà lấy nhé !!!!!!! buồn cười quá.......................

ko sợ scam =)) vậy thì cứ dep hết cho anh ngungu nhà ta . uy tín nhất thế giới còn gì bằng uy tín đến nỗi 1$ event ko pay nổi cho member

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

cứ phải up cho mọi người nhìn thấy sự uy tín của ngungu chúc ngungu mau giàu hãy như võ hoàng nghĩa nhé ngungu vote cho ngungu =))

Upvote 0

infrocker

Senior
Reactions
259
MR
0.008
PTC là scam, trước sau gì cũng scam thôi... Để thầy bói trổ tài phán đoán xem thế nào nhé... Gugubux chuẩn bị scam, nhiều mem đoán được ý định hay là gì gì đó, nên báo động cho anh em biết... điều này ảnh hưởng đến gugubux nên gugu la làng lên, lập topic để vớt vát lại uy tín... uh thì có thể đúng là hiện giờ gù gù chưa scam, nhưng lúc nào scam thì nằm trong tính toàn gù gù.... chờ lấy lại uy tín, vớt quả mẻ cuối rồi scam thôi :)) :)).... xem tương lai thế nào vậy ^^

Upvote 0
PTC là scam, trước sau gì cũng scam thôi... Để thầy bói trổ tài phán đoán xem thế nào nhé... Gugubux chuẩn bị scam, nhiều mem đoán được ý định hay là gì gì đó, nên báo động cho anh em biết... điều này ảnh hưởng đến gugubux nên gugu la làng lên, lập topic để vớt vát lại uy tín... uh thì có thể đúng là hiện giờ gù gù chưa scam, nhưng lúc nào scam thì nằm trong tính toàn gù gù.... chờ lấy lại uy tín, vớt quả mẻ cuối rồi scam thôi :)) :)).... xem tương lai thế nào vậy ^^

chuẩn cực kì chuẩn cá vào lưới là quất .chờ cá vào lưới anh em ta cùng làm =))

Upvote 0
chỉ có những thằng có tư tưởng thích lấy tiền của người ta như mày mới suy nghĩ như vậy thôi

ko nói nhiều cũng như topic đã giải quyết xong

mày thích thì cứ nói ...nói mãi rồi cũng thế...thế rồi cũng chả sao ....ta ko chấp những kẻ nhỏ nhen ....vậy nhé ...còn mày thích hâm để tiếp tục đâm thủng mâm thì sẽ có mr shin sử ...ta ko vào đây chỉ chửi nhau ....Ta còn bận bán cam :)

Upvote 0
chỉ có những thằng có tư tưởng thích lấy tiền của người ta như mày mới suy nghĩ như vậy thôi

mày thích thì cứ nói ...nói mãi rồi cũng thế...thế rồi cũng chả sao ....ta ko chấp những kẻ nhỏ nhen ....vậy nhé ...còn mày thích hâm để tiếp tục đâm thủng mâm thì sẽ có mr shin sử ...ta ko vào đây chỉ chửi nhau ....Ta còn bận bán cam :)

vậy là sau 1 thời gian ngungu đã thừa nhận bán scam !!!!! thôi thế là dc rùi close thôi .

Upvote 0

zyzz696

Junior
Reactions
293
MR
0.000
mình làm cả hyip lẫn monitor nhưng đã gặp gugubux từ lâu và cũng biết về him , him thực sự ko scam anh em vn ,còn ông cần code hyip ko phải vào đây soắn. thick pm mình cho 1 đống code hyip temp xịn đi mà scam tây , đừng làu bàu nhiều :D

Upvote 0
mi hỏi cả cái diễn đàn này xem ta thừa nhận buôn cam từ bao giờ

có những thằng toàn chui xó nào rồi chồm ra làm cái rồi lại lặn thì mới ko biết thôi

ơ sao tráo trở thế mới nhận mà đã trối à

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:49 PM ----------

đây nhá lời thừa nhận xong giờ chối . mẹ ơi chụp hình lun có gì thì đối chứng . Một con người như vầy thì làm sao mà tin dc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week