Report những thằng hâm hay đâm thủng mâm

chuẩn bị limit,hold khi nhận tiền pp từ gugu =))

chuẩn bị có 1 cơn sốt limit PP
=))
con sô ứoc tính là nhưng tk nhận tiền từ gugu

anh em cẩn thận
gugu đang rửa tiền
đó

đây là 1 trong vài chục bài thành viên này đã nói trên diễn đàn

Vậy tội này có được quy vào tội

Update Rules 03/05/2011:

11. Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 3 ngày. (03/05/2011)

Hi vọng người đề ra cái nội quy này có trách nhiệm với cái topic này

Nick màu ....mình cũng thick

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bó tay mấy cha nội .
Hiểu từ SCAM là gì không . SCAM là lừa đảo .
GUGUBUX hiện tại vẫn pay đều ---> Không thể gọi là SCAM
HTPBUX như bác nào đó dẫn chứng là REVERSE <<<< Vấn đề REVERSE theo mình nghĩ đó là chức năng của PAYPAL khi tài khoản A gửi tiền cho tài khoản B . Trong vòng 2 ---> 3 ngày nếu tài khoản A bị LIMIT bởi bất kỳ lý do gì thì tiền gửi cho B sẽ bị REVERSE về lại tài khoản A để PAYPAL xử lý ===> REVERSE cũng k thể được coi là SCAM
SCAM chỉ đúng khi :
1/ PENDING không trả tiền
2/ Trả tiền theo kiểu treo đầu dê bán thịt chó . Ví du : 1$ MINPAY nhưng trong rule của SITE 1$ site = 0.1$ PP AP
3/ Phí rút tiền >50% tổng tiền rút . Ví dụ rút 1$ phí rút là 0.5$
4/ GIới hạn số click để rút . Ví du: 1000 click cho rút . Nhưng mỗi ngày chỉ có 5 ads thì ....:binhsua36:

Upvote 0

cancodehyip

Banned
Reactions
13
MR
0.000
thằng chủ topic là thằng hâm nhất . lấy uy tín tạo scandal sau đó scam còn gì khốn nạn hơn những thằng admin vietnam . cuong_cancel điển hình khi nhận ra thì đã quá muộn . Tin chắc rằng thằng chủ topic đang nùp lùm . Ngồi đợi xem nó là ai

---------- Post added at 07:56 AM ---------- Previous post was at 07:55 AM ----------

Chưa biết tương lai. Bạn gugubux thấy nhiều người nói thế thì Uy tín sẽ đc Ủng Hộ, Thương hiệu PTC VN

scammer nào chả vậy . uy tín rồi mới đẻ ra scam chứ . onbux còn đó

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:56 AM ----------

Bó tay mấy cha nội .
Hiểu từ SCAM là gì không . SCAM là lừa đảo .
GUGUBUX hiện tại vẫn pay đều ---> Không thể gọi là SCAM
HTPBUX như bác nào đó dẫn chứng là REVERSE <<<< Vấn đề REVERSE theo mình nghĩ đó là chức năng của PAYPAL khi tài khoản A gửi tiền cho tài khoản B . Trong vòng 2 ---> 3 ngày nếu tài khoản A bị LIMIT bởi bất kỳ lý do gì thì tiền gửi cho B sẽ bị REVERSE về lại tài khoản A để PAYPAL xử lý ===> REVERSE cũng k thể được coi là SCAM
SCAM chỉ đúng khi :
1/ PENDING không trả tiền
2/ Trả tiền theo kiểu treo đầu dê bán thịt chó . Ví du : 1$ MINPAY nhưng trong rule của SITE 1$ site = 0.1$ PP AP
3/ Phí rút tiền >50% tổng tiền rút . Ví dụ rút 1$ phí rút là 0.5$
4/ GIới hạn số click để rút . Ví du: 1000 click cho rút . Nhưng mỗi ngày chỉ có 5 ads thì ....:binhsua36:

ông này chả biết có chơi onbux ko . Nếu chơi chắc đã từng nịnh kinh khủng . Giớ có dám chơi onbux ko . Thời gian luôn có cu6 trả lời

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,512
MR
55.002
$240.00
Chào bạn gugubux,

Hiện tại nhtwvn chưa gây ra hậu quả nghiêm trọng gì. Và cũng không hẳn là chỉ có một mình nhtwvn dùng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của bạn. Nên mình không thể xử được, mong bạn thông cảm. Uy tín của bạn nằm ở bạn, nếu bạn làm tốt thì luôn luôn có những người vào ủng hộ bạn.

Và nhân đây mình cũng cảnh cáo nhtwvn vì đã nói những lời làm ảnh hưởng đến người khác mà không bằng chứng.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
thằng chủ topic là thằng hâm nhất . lấy uy tín tạo scandal sau đó scam còn gì khốn nạn hơn những thằng admin vietnam . cuong_cancel điển hình khi nhận ra thì đã quá muộn . Tin chắc rằng thằng chủ topic đang nùp lùm . Ngồi đợi xem nó là ai

---------- Post added at 07:56 AM ---------- Previous post was at 07:55 AM ----------

scammer nào chả vậy . uy tín rồi mới đẻ ra scam chứ . onbux còn đó

---------- Post added at 07:57 AM ---------- Previous post was at 07:56 AM ----------

ông này chả biết có chơi onbux ko . Nếu chơi chắc đã từng nịnh kinh khủng . Giớ có dám chơi onbux ko . Thời gian luôn có cu6 trả lời
ONBUX thì như thế nào bạn

Upvote 0
Reactions
126
MR
0.000
nói không tin cũng ko được
ptc của việt nam là mình ko tin rồi
anh em cũng nên cận thận
mà bác nào tạo ra ptc là người việt nam thì cũng đừng scam của anh em việt nam, ăn thị dân tộc là không được
ptc sớm muộn gì cũng scam
mong anh em đã pay được nhiều lần rồi thì hãy rút thôi hehe
mình chỉ có vài ý kiến như vậy. có quá lời mong các bạn thông cảm nhé

Upvote 0

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
Chào bạn gugubux,

Hiện tại nhtwvn chưa gây ra hậu quả nghiêm trọng gì. Và cũng không hẳn là chỉ có một mình nhtwvn dùng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của bạn. Nên mình không thể xử được, mong bạn thông cảm. Uy tín của bạn nằm ở bạn, nếu bạn làm tốt thì luôn luôn có những người vào ủng hộ bạn.

Và nhân đây mình cũng cảnh cáo nhtwvn vì đã nói những lời làm ảnh hưởng đến người khác mà không bằng chứng.

BQT MMO4VN
Thân

Đấy chỉ cần thế này thôi là đủ . ko hổ danh admin

lại mọc đâu ông nick hyip mà ăn nói cũng to gớm

100 thằng ptc thì chỉ có 99 thằng scam nhưng 1000 thằng hyip thì có thừa 1001 thằng scam

Upvote 0

anmivn

Senior
Reactions
311
MR
0.002
Cũng không hẳn cứ site ptc thì đều là scam. Nó cũng như GA thôi , nếu có được nguồn quảng cáo dồi dào thì sao phải scam. Còn về vụ gugubux mình chẳng thấy gì gọi là đảm bảo bạn không scam, mà mình cũng nhớ ko nhầm rằng bạn đã có lần nói rằng ptc trươ sau cũng scam .có thể là chém gió.nhưng hiện tại chưa khẳng định dc bạn sẽ ko scam.bạn đamg tổ chức quá nhiều event tạo tín,những người tham gia thì chỉ có tâm lý cơ hội tranh thủ kiếm tí chút.nhưng nếu như bạn trở thành scammer thì hậu quả là ko nhỏ. Nếu bạn muốn chứng minh mình ko scam hãy chưgs minh nguồn thu để duy trì uy tín của bạn,còn cứ nói rằng tôi ko scam,tôi uy tín,tôi trả tiền đầy đủ,thì số tiền trả đó ko xi nhê gì với số tiền scam dc.^^

Upvote 0
Cũng không hẳn cứ site ptc thì đều là scam. Nó cũng như GA thôi , nếu có được nguồn quảng cáo dồi dào thì sao phải scam. Còn về vụ gugubux mình chẳng thấy gì gọi là đảm bảo bạn không scam, mà mình cũng nhớ ko nhầm rằng bạn đã có lần nói rằng ptc trươ sau cũng scam .có thể là chém gió.nhưng hiện tại chưa khẳng định dc bạn sẽ ko scam.bạn đamg tổ chức quá nhiều event tạo tín,những người tham gia thì chỉ có tâm lý cơ hội tranh thủ kiếm tí chút.nhưng nếu như bạn trở thành scammer thì hậu quả là ko nhỏ. Nếu bạn muốn chứng minh mình ko scam hãy chưgs minh nguồn thu để duy trì uy tín của bạn,còn cứ nói rằng tôi ko scam,tôi uy tín,tôi trả tiền đầy đủ,thì số tiền trả đó ko xi nhê gì với số tiền scam dc.^^

Tớ cũng đã nói rồi . và cũng không nói lại nữa

Tớ ko đảm bảo gugubux không scam và cũng không bảo nó scam ... và đương nhiên nó cũng theo chiều hướng xấu nếu nhưng nó không có lợi nhuận. đến neobux và onbux còn scam thì gugubux mình là cái quái gì

Vấn đề quan trọng là admin cái site đó họ ntn thôi , còn về vấn đề scam hay ko scam hay tiếp tục hay ko tiếp tục thì đó là chiến lược của mình và ko thể nói ra

CÒn mình report vì họ ko có căn cứ kêu mình như thế này thế nọ và điều đó mang tiếng xấu trước khi mình đc là người xấu

Upvote 0

kakadai

Senior
Reactions
219
MR
0.292
chẳng cần biết scam hay gì có event vẫn tham gia. mà pro gugubux bữa nào làm vài tip forex cho em theo với

Upvote 0
Hiện tại thì Gugubux vẫn chưa scam nên cứ chiến. CÁc site PTC có thể scam trong 1 ngày, 1 tháng, 1 năm,....Bất chợt nên Scam là chuyện không thể tránh khỏi nên chấp nhận thôi :|

Sẵn đây mình hỏi Gugubux 1 chuyện xen vào topic này vì thấy không có động tĩnh gì.

MMO4VN bạn có tuyển Ref Ở Đây

Và ở Trieuphu.biz bạn có tuyển Ref cùng nội dung Ở Đây

Ngày đầu tiên thì Bạn đã bonus xong. Nhưng 2-3 ngày nay ai cũng click ads đầy đủ mà không thấy bonus gì cả. Tất cả mem đều muốn hỏi là Bạn Bỏ Topic đó hay làm sao để Mem biết mà tính.

Upvote 0
Hiện tại thì Gugubux vẫn chưa scam nên cứ chiến. CÁc site PTC có thể scam trong 1 ngày, 1 tháng, 1 năm,....Bất chợt nên Scam là chuyện không thể tránh khỏi nên chấp nhận thôi :|

Sẵn đây mình hỏi Gugubux 1 chuyện xen vào topic này vì thấy không có động tĩnh gì.

MMO4VN bạn có tuyển Ref Ở Đây

Xem lại bài viết tổng hợp của mình số 32

Và ở Trieuphu.biz bạn có tuyển Ref cùng nội dung Ở Đây

Còn ở đây mình vẫn send đều và những ai báo danh đều được bonus đầy đủ

Upvote 0
ONBUX thì như thế nào bạn

những đứa chơi onbux trước đây đầu bênh vực nó nói nó uy tín hễ có mem kêu thì nói là mem khùng+ diên .Nhưng khi nó banned+ko cho pót bài 4rum thì tức ói máu . Thử hỏi xem member việt nam mất bao nhiêu $ có ông mất cả ngàn .Giờ thì mấy pro nhà ta chả ai dám đụng onbux .Có đụng chỉ là newbie+đầu tư nhỏ lẻ .Site đã chính thức scam trên thế giới và dc site đánh giá uy tín nhất thế giới hiện nay ptc-invest đóng dấu scam . Đụng tới onbux là đụng tới nỗi đau =))

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

Đấy chỉ cần thế này thôi là đủ . ko hổ danh admin

lại mọc đâu ông nick hyip mà ăn nói cũng to gớm

100 thằng ptc thì chỉ có 99 thằng scam nhưng 1000 thằng hyip thì có thừa 1001 thằng scam

mày thì cũng to mồm đâu kém ko paid nổi lấy cơ close nâng cao chất lượng =)) trò xưa rồi . Ham đi chết đáng đời ta chỉ chờ những đứa report scam rồi pay vào chửi những đứa report scam ngu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week