Report những thằng hâm hay đâm thủng mâm

chuẩn bị limit,hold khi nhận tiền pp từ gugu =))

chuẩn bị có 1 cơn sốt limit PP
=))
con sô ứoc tính là nhưng tk nhận tiền từ gugu

anh em cẩn thận
gugu đang rửa tiền
đó

đây là 1 trong vài chục bài thành viên này đã nói trên diễn đàn

Vậy tội này có được quy vào tội

Update Rules 03/05/2011:

11. Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 3 ngày. (03/05/2011)

Hi vọng người đề ra cái nội quy này có trách nhiệm với cái topic này

Nick màu ....mình cũng thick

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
ko thế thì sao nữa
from ai cũng bit mà ^^

đây cũng là đùa

Mod thử seach xem có bao nhiêu bài member này nói vậy

Hỏi cái diễn đàn này ta làm gì có tội chưa

Mỗi thỉnh thoảng đá đểu admin shin tí thôi nhưng ko có gì quá đáng vì dù sao ta vẫn tôn trọng

Upvote 0
Có phải bác gugubux là admin của site thebux và htpbux kg nhỉ? Em mới ăn quả đấm từ paypal , tiền đảo ngược hết về cố chủ của nó , khi nhận tiền từ htpbux mặt dù chả có cheat gì ráo :(

HTPBux cũng vừa lấy tiền của mình lại
Đã chuyển sang pay tay gòy, nếu ko muốn pay thì thôi, tội tình gì pay xong reserve lại chi nhỉ :-?

1 vài bằng chứng vừa tìm dc!

Upvote 0

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Vấn đề là phải xem xét kỹ đâu là đùa, đâu là thật. Cái này phải theo dõi vài bài post hoặc nội dung toàn bộ theard thì mới có thể kết luận, và ko loại trừ khả năng những câu nói tương tự như trên nằm trong theard của mục tán gẫu, thì mức độ nghiêm trọng đc hạ xuống rất nhiều..
Thực tế đúng là có những bạn như vậy, ý kiến của chủ thớt rất hay, nhưng nếu bằng chứng chỉ là 1 dòng trích dẫn thì xem ra chưa đủ ;)

Upvote 0
trong các bài dẫn các bạn chỉ cần click vào mũi tên sẽ đến topic chứ không chỉ là đoạn trích dẫn .

Thứ 2 các thành viên khác chỉ nói 1-2 lần nhưng chỉ là vì ko hiểu vì suy nghĩ riêng tư hoặc bông đùa

CÒn cậu kia ko cần các topic khác chỉ cần đọc những dòng reply tại topic này mọi người sẽ hiểu cách ứng sử của người đó

Hôm nay bị đuổi về nhà ngủ ko đc online đang ức chế :(

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

Originally Posted by mayman27k5 Có phải bác gugubux là admin của site thebux và htpbux kg nhỉ? Em mới ăn quả đấm từ paypal , tiền đảo ngược hết về cố chủ của nó , khi nhận tiền từ htpbux mặt dù chả có cheat gì ráo :(
HTPBux cũng vừa lấy tiền của mình lại
Đã chuyển sang pay tay gòy, nếu ko muốn pay thì thôi, tội tình gì pay xong reserve lại chi nhỉ :-?

1 vài bằng chứng vừa tìm dc!

Cả diễn đàn đều biết gugubux # thbux . tất cả những site kia ko nằm trong quyền hạn quản trị của gugubux

Upvote 0

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
Những mục như thế này mà mọi người cứ "hóng" với "chờ" à? Đợi admin lên thôi. Loãng bài viết quá!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week