Report dklt2010 quỵt tiền công canh withdraw

Status
Not open for further replies.

xfilepro

Senior
Reactions
305
MR
0.001

Tôi ko hề bảo là tôi phải khó khăn gian khổ để rút cho cậu, nếu thế thì tôi đã ko nhận rút cùng lúc cho mấy người? Nhưng trước khi site đổi rule hồi đêm thì chính cậu cảm thấy khó khăn trong việc rút tiền nên mới PM. Bây giờ tôi ko muốn tranh cãi với cậu nữa, tôi đề nghị thế này:
+ Nếu site pay cho cậu --> cậu trả tôi $200 như đã thỏa thuận
+ Nếu site scam --> cậu trả tôi tiền công < $50

Nếu cậu đồng ý, thì hãy đưa ra đề nghị tiền công cậu sẽ trả, OK!

Đây chính là điều tôi cần:

+ Cảm ơn offer4vn đã chú ý theo dõi cả 2 topic của mình và dklt2010 lập ra và có những ý kiến chính xác
+ Cảm ơn huybom, yaiba2611, boydatinh3107, kakashi_31291, về những nhận định rất khách quan và hợp lý
+ Cảm ơn 1 số bạn cho dù ko biết hết sự tình nhưng đã có những comment tích cực
+ Cảm ơn Admin Shin đã đưa ra quyết định sáng suốt và thuyết phục
+ Còn những thành phần nguy hiểm còn lại thì hãy tự biết xem lại mình, từ sau hãy biết nhìn nhận vấn đề theo nhiều mặt, chứ đừng chỉ nhìn bề ngoài rồi nói theo cảm tính, đừng có như con ếch ngồi dưới giếng mà rồi kêu ộp ộp

Đây cũng là bài học cho mình, dklt2010 và những người khác, hy vọng mọi người có thể tốt hơn sau topic này

Thân
xfilepro

Attachments

35 KB · Views: 61
Last edited by a moderator:
uh, ko tin rằng mọi người đọc hết topic này mà ko hiểu cái lý vớ vẩn ăn trên mồ hôi công sức của người khác
1 người bỏ vốn chấp nhận rủi ro, còn 1 người thì bình thản luôn luôn có tiền với công sức bỏ ra rất nhỏ

http://mmo4me.com/showthread.php?46507-Moi-nguoi-vao-phan-xu-dum

Last edited by a moderator:
uh, ko tin rằng mọi người đọc hết topic này mà ko hiểu cái lý vớ vẩn ăn trên mồ hôi công sức của người khác
1 người bỏ vốn chấp nhận rủi ro, còn 1 người thì bình thản luôn luôn có tiền với công sức bỏ ra rất nhỏ

http://mmo4me.com/showthread.php?46507-Moi-nguoi-vao-phan-xu-dum

+ thứ nhất: tôi ko ăn trên mồ hôi công sức người khác mà tôi đáng được nhận phần thưởng cho công sức tôi bỏ ra
+ thứ hai: khi cậu đầu tư tiền vào site đấy thì có rủi ro ko? Tôi là người rút tiền hộ cậu thì tôi phải là người làm giảm rủi ro của cậu mới đúng
+ thứ ba: cậu bảo công sức tôi bỏ ra rất nhỏ, vậy tại sao cậu ko làm mà phải nhờ tôi, và tiền công "1/2 số tiền tôi rút đc" do chính cậu đưa ra chứ ko phải là tôi

để xem admin xử lý vụ này sao :))

Giao kèo là trả 1/2 số tiền rút được => thì lấy số tiền rút được chia cho 2 rồi trả người ta ! Xong

Giao kèo là trả 1/2 số tiền rút được => thì lấy số tiền rút được chia cho 2 rồi trả người ta ! Xong

Đúng rồi đó, nhưng cậu ấy đòi tiền về acc LR của cậu ấy rồi mới chịu trả mình, còn nếu site scam ko pay thi quỵt luôn

" Rút được" cậu rút được cái gì rồi

"Rút được" ở đầy nghĩa là mình đặt thành công lệnh rút, chứ ko phải là về đến acc LR cậu ấy mới là "Rút được", mình chỉ được thuê "canh đặt lệnh rút" thôi

Đúng rồi đó, nhưng cậu ấy đòi tiền về acc LR của cậu ấy rồi mới chịu trả mình, còn nếu site scam ko pay thi quỵt luôn
Tất nhiên bạn làm hộ thì phải rút về LR người ta chứ ai đời lại đi rút LR của mình :)=> sau đó người ta mà không trả công thì mới là quỵt

Tất nhiên bạn làm hộ thì phải rút về LR người ta chứ ai đời lại đi rút LR của mình :)=> sau đó người ta mà không trả công thì mới là quỵt

Tất nhiên là về acc LR của cậu ấy rồi, nhưng ý mình là cậu ấy muốn admin DM pay cho cậu ấy rồi cậu ấy mới trả tiền mình, còn nếu admin nó ko pay thì coi như chưa có chuyện j xảy ra và mình làm ko công cho cậu ấy

Mình cứ tưởng ở topic kia bạn bảo rút đc nghĩa là rút đc LR về rồi mà bạn ấy không trả :D thôi anh em sống với nhau cũng vì chữ tình nữa , chữ tiền nặng quá rồi :D

"Rút được" ở đầy nghĩa là mình đặt thành công lệnh rút, chứ ko phải là về đến acc LR cậu ấy mới là "Rút được", mình chỉ được thuê "canh đặt lệnh rút" thôi
Rút thành công nhưng tiền đã về LR chưa ? nếu tiền chưa về thì không thể coi là bạn đã làm song nhiệm vụ,còn nếu rao kèo là bạn chỉ cần canh đặt lệnh rút thì bạn kia phải trả tiền công

Rút thành công nhưng tiền đã về LR chưa ? nếu tiền chưa về thì không thể coi là bạn đã làm song nhiệm vụ,còn nếu rao kèo là bạn chỉ cần canh đặt lệnh rút thì bạn kia phải trả tiền công

Giao kèo là mình chỉ đặt lệnh rút, bạn có thể đọc topic http://mmo4me.com/showthread.php?41298-Bonus-1-AP-khi-tham-gia-DollarMonster để hiểu rõ hơn. Và giao kèo đó chung cho tất cả mem nhờ mình rút hộ. Nightmare có thể xác nhận điều này

Tất nhiên là về acc LR của cậu ấy rồi, nhưng ý mình là cậu ấy muốn admin DM pay cho cậu ấy rồi cậu ấy mới trả tiền mình, còn nếu admin nó ko pay thì coi như chưa có chuyện j xảy ra và mình làm ko công cho cậu ấy
Tất nhiên là vậy rồi! Tiền về thì cưa làm 2 =>Tiền không về thì chả ai được gì cả vậy bạn muốn lấy tiền người ta trong khi người ta không nhận được xu nào =>Bạn đã sai xin lỗi người ta =>2 bên bắt tay nhau giảng hòa

Tất nhiên là vậy rồi! Tiền về thì cưa làm 2 =>Tiền không về thì chả ai được gì cả vậy bạn muốn lấy tiền người ta trong khi người ta không nhận được xu nào =>Bạn đã sai xin lỗi người ta =>2 bên bắt tay nhau giảng hòa

Vậy bạn đang ko hiểu vấn đề rồi, mình được cậu ấy thuê rút tiền hộ và đc trả công 1/2 tiền mình "đặt lệnh rút đc", chứ ko phải là thỏa thuận tiền về rồi mới cưa đôi như cậu nói, cậu có thể xem phần giao kèo ở #1

Trong giao kèo có thấy ai định nghĩa rút được là thế nào đâu :| thế nên phải hiểu theo nghĩa thông thường rút được là rút và được :|

---------- Post added at 02:45 AM ---------- Previous post was at 02:40 AM ----------

Vậy bạn đang ko hiểu vấn đề rồi, mình được cậu ấy thuê rút tiền hộ và đc trả công 1/2 tiền mình "đặt lệnh rút đc", chứ ko phải là thỏa thuận tiền về rồi mới cưa đôi như cậu nói, cậu có thể xem phần giao kèo ở #1

Cậu thừa chữ thì phải

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week