• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

report chimcanhcut tội vu khống

Status
Not open for further replies.

anhduy891

Verified
Reactions
412
MR
0.000
up lên cho mọi người thấy....

đã thấy nhưng không hiểu gì xấc

nó post link tui mua bán lun mà còn nói gì nữa...

Rảnh nhỉ ko thấy mềnh quote của người khác ah, vậy thì report thêm mấy người có quote cùng mềnh nhé.......

Rảnh nhỉ ko thấy mềnh quote của người khác ah, vậy thì report thêm mấy người có quote cùng mềnh nhé.......

ý cậu ta cậu còn ném cả link topic bán WMZ của cậu ta vào cmt đó nữa, nhưng hình như cậu edit rồi
và hình như edit sau khi topic này đc lập :)

chưa bít gì mà thánh này đã phán như thánh nói tui là scammer rồi còn post link sell wmz của tôi nữa...
mong mod cho tên này ra đảo :(
Mầy quởn quá, vô cái link đó có thấy post nào của "con chim" đâu mà mầy nói nó vu khống mầy !?

ý cậu ta cậu còn ném cả link topic bán WMZ của cậu ta vào cmt đó nữa, nhưng hình như cậu edit rồi
và hình như edit sau khi topic này đc lập :)
hix hix mềnh edit không phải vì cái topic này nó xuất hiện mà vì chưa chắc thông tin nên edit thoai.....

Last edited by a moderator:
thôi nếu cậu edit lại rồi thi close topic vậy, lần sau đừng quang link lung tung nhé bác :)

hix hix mềnh edit không phải vì cái topic này nó xuất hiện mà vì chưa chắc thông tin nên edit thoai.....

52 với 36 cái nào trước nhỉ hix hay do mình dốt toán nên nhầm 36 là sau 52 nhỉ

Đừng chém mềnh nha ko gây war với ai Last edited by chimcanhcut; Today at 01:52 PM. Và topic này lập lúc Today, 01:36 PM
Thì nó bảo cậu chỉ sửa lại khi có topic này ấy mà.
Thôi chuyện vặt bỏ qua.
Thằng Duy thì tớ quá rành, nếu cần thì nhờ anh Hùng công an khu vực của nó gô cổ nó cho mọi người an tâm ha.
Phone cuả anh Hùng nè 0939362882 hehehe

tên nào đúng là very tào lao, ra nhậu nè, chém gió quài :))

Thì nó bảo cậu chỉ sửa lại khi có topic này ấy mà.
Thôi chuyện vặt bỏ qua.
Thằng Duy thì tớ quá rành, nếu cần thì nhờ anh Hùng công an khu vực của nó gô cổ nó cho mọi người an tâm ha.
Phone cuả anh Hùng nè 0939362882 hehehe
Hihi nói thật chứ mình chưa đọc topic này khi mình edit luôn đó chứ, Tại thấy ông ấy vào topic của Connectingpeople nhờ del mấy comment kia nên mình edit thui chứ có phải đọc cái này mình sợ mới edit đâu.....

chưa bít gì mà thánh này đã phán như thánh nói tui là scammer rồi còn post link sell wmz của tôi nữa...
mong mod cho tên này ra đảo :(

Ơ cái đệt chú lấy số điện thoại ra search vào ngay cái topic của chú đấy và trong more info nên chú cụt mới để link vào thôi.
Có report thì report tên đã bão chú scma kìa
Thằng này mới lừa tôi sáng nay.
Yahoo:
lyanhduy_1989
Phone: 0984515617
WMZ: Z175646709471
VCB: 0111000162384
Anh em chú ý. Nick scam của nó là laeder_2000kbs;

Hihi nói thật chứ mình chưa đọc topic này khi mình edit luôn đó chứ, Tại thấy ông ấy vào topic của Connectingpeople nhờ del mấy comment kia nên mình edit thui chứ có phải đọc cái này mình sợ mới edit đâu.....

thì mình cũng chỉ nói thế thôi ko nói cậu sợ mà edit thế mà cậu còn bảo mình cậu edit trước :binhsua139:bảo mình gay war:binhsua139: làm mình phải ngồi suy nghĩ hồi đó học toán có bị ngược ko :binhsua149:

giờ tôi đã hiểu vì sao 20z sáng giờ k bán dc :(

tên nào đúng là very tào lao, ra nhậu nè, chém gió quài :))
Lên 91B nè ku, Vịt quay A Tài (ngay cổng KDC 91B nhá) Tiger 11K/chai

- - - Updated - - -

giờ tôi đã hiểu vì sao 20z sáng giờ k bán dc :(
Quăng qua anh mượn đi Bet đi nầu, thứ 5 trả bank cho mầy (3 ngày lãi 10%)

thui đang kẹt tiền, dạo này captcha khó ăn rồi :D nhậu bờ hồ đi hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back