SCAM Report chetmaychua SCAM : yahoo Chetmaychua_vn

Status
Not open for further replies.
Trước khi các bạn mua VPS của ai đó thì các bạn nên Search thông tin trên MMO hoặc Google! Ai dính chàm nhiều quá thì đừng nên mua làm gì! Vì người làm ăn uy tín và có trách nhiệm không bao giờ để cho mình mang 1 vết nhơ nào đâu!

:confused: Heo xác nhận @lenhi426 và chết mày chưa là 1,,, ông chetmaychua_vn có liên quan đến @lenhi426 :confused: ông @lenhi426 thân mến,, đầu năm ko nói nhiều,,, nhưng thấy cách comment của ông,,, cứ tới Đà Nẵng kiếm,,,, heo ko biết ông và ông kia ra sao nhưng có dính dáng đến làm ăn về vps thì ông cũng có tí xíu trách nhiệm o_O vì ông là người đóng bao3 hiểm và chính ông cũng từng bảo liên lạc chetmaychua_vn nên ....

:D Cung cấp thông tin @chetmaychua_vn địa chỉ sài gòn nhé :mad: chứ đưa địa chỉ đà nẵng trong khi lão về sài gòn ăn tết thì anh em nào kiếm được
:D Thứ 2: ông và lão cũng là chí cốt nên có số điện thoại-- yêu cầu public lên để anh em khung3 bố đầu năm
:confused: Thứ 3: Koi lại dịch vụ vps của chính ông nhé @lenhi426 :mad: thằng tai to nào đỡ đầu ra gặp Heo thông chít nó lun

o_O trẻ trâu vẫn cứ mãi là trẻ trâuo_O

:confused: Heo xác nhận @lenhi426 và chết mày chưa là 1,,, ông chetmaychua_vn có liên quan đến @lenhi426 :confused: ông @lenhi426 thân mến,, đầu năm ko nói nhiều,,, nhưng thấy cách comment của ông,,, cứ tới Đà Nẵng kiếm,,,, heo ko biết ông và ông kia ra sao nhưng có dính dáng đến làm ăn về vps thì ông cũng có tí xíu trách nhiệm o_O vì ông là người đóng bao3 hiểm và chính ông cũng từng bảo liên lạc chetmaychua_vn nên ....

:D Cung cấp thông tin @chetmaychua_vn địa chỉ sài gòn nhé :mad: chứ đưa địa chỉ đà nẵng trong khi lão về sài gòn ăn tết thì anh em nào kiếm được
:D Thứ 2: ông và lão cũng là chí cốt nên có số điện thoại-- yêu cầu public lên để anh em khung3 bố đầu năm
:confused: Thứ 3: Koi lại dịch vụ vps của chính ông nhé @lenhi426 :mad: thằng tai to nào đỡ đầu ra gặp Heo thông chít nó lun

riêng cái là 1 hay ko tớ k dám chắc nhưng 2 người này bảo đảm rất thân thân với nhau :D

riêng cái là 1 hay ko tớ k dám chắc nhưng 2 người này bảo đảm rất thân thân với nhau :D
:confused: chính xác,, 2 ông này2 rất thân với nhau--- từng ngủ chung với nhau khách sạn:D

nếu cần thân bằng chứng tớ sẽ có ^^ ảnh thì có rồi

Trước khi các bạn mua VPS của ai đó thì các bạn nên Search thông tin trên MMO hoặc Google! Ai dính chàm nhiều quá thì đừng nên mua làm gì! Vì người làm ăn uy tín và có trách nhiệm không bao giờ để cho mình mang 1 vết nhơ nào đâu!
nó có bài của nó cả cậu ạ :)

@lenhi426 : theo dữ liệu lịch sử tại forum, thì bạn có liên quan hoặc từng làm ăn chung với @ChetMayChua, không biết bạn có cung cấp thêm thông tin về bạn này được không?
gặp mod thì mày tắt nến rồi =)) hay thế nhỉ :)) chắc chắn giờ nó đang tính toán xem ntn =)) lenhi =)) biết gì về VPS ko :)) reng còn ko biết huống gì gọi chetmaychua nó làm hàng cho mà bán =))

KO BIẾT LOL GÌ MUA VPS BÊN BÁN SUPORT NHƯ ** VPS DIE 2 THÁNG ĐỔ LỖI CHO NHAU NHƯỜNG NHAU SUPORT TIỀN CHUYỂN VỀ TK LENHI NGƯỜI SELL LÀ THẰNG CHẾT MÀY CHƯA LÀM ĂN NHƯ ** MÀ BÀY ĐẶT
tí tớ chụp cho cậu cuộc nói chuyện :)) có lần tớ mua của thằng chetmaychua xong hơn 1 tháng nó mới bảo hiểm tớ PM thằng lenhi thì nó bảo ko liên quan xong cách đây gần 2 tháng có mua ít vps thì nó lại bảo liên quan =)) thế là ntn :S =)) bằng chứng có hết rồi cãi ak giờ mà ko có 500 PM kia chắc là scam luôn nhỉ =)) bán vps cho người ta lúc thử là 1 loại khác..lúc nó giao hàng là 1 loại hoàn toàn khác..=)) người ta mua VPS để dùng chứ ko mua về làm cảnh =))

:confused: chính xác,, 2 ông này2 rất thân với nhau--- từng ngủ chung với nhau khách sạn:D
=)) tên này bựa vãi nói đc vài câu nghiêm túc là đổ bựa =))

buồn không có gì làm, phụ thớt nè :), lenhi biết nhà thì cho anh em địa chỉ của chetmaychua đi
https://mmo4me.com/threads/da-xong-close.218879/page-2

thôi các bác đừng nói nữa e đau lòng . Đã nộp đơn trình báo C50 rồi . Đang đợi được duyệt đơn để gọi lên thôi :)

gặp mod thì mày tắt nến rồi =)) hay thế nhỉ :)) chắc chắn giờ nó đang tính toán xem ntn =)) lenhi =)) biết gì về VPS ko :)) reng còn ko biết huống gì gọi chetmaychua nó làm hàng cho mà bán =))
cần qua đây cho mày vài tut vps không :))
trẻ trâu

@lenhi426 : theo dữ liệu lịch sử tại forum, thì bạn có liên quan hoặc từng làm ăn chung với @ChetMayChua, không biết bạn có cung cấp thêm thông tin về bạn này được không?
giờ mod muốn em cấp info gì nào :)

đó info và nhà đó :v
ai tới thì tìm nó đi :)

like bác
Đã bị nhiều lần report thế mà cũng có nhiều người mua đó
Ai mua vps bên tớ thanh toán đúng rule trong topic tớ thì sẽ được solve all
Còn ai không có thì đừng nói, đến cứ tìm nhà nó đi cần tớ dẫn đi tìm luôn vì nó còn nợ tớ hơn 6tr mà :) :)
Bán tiếp vps :) thôi

ờ gần nhau đã tới nhà nhau mà Info ko xác thực @@

ờ gần nhau đã tới nhà nhau mà Info ko xác thực @@
info đó binh6699 cho mà không nhìn yahoo vpsmmo à :))
cứ tới đó đi coi thử xác vs thực k :)
đảm bảo 100% là đúng
còn tùy thuộc các bác tìm ra nó thôi

animax1991 .thưa bác . quan trọng ở đây là . anh em giao dịch với thằng chetmaychua là vì có lenhi bảo lãnh . điều này liên quan đến ý thức của thành viên lenhi . chứ không phải truy cái thằng kia . hết chetmaychua lại có chettaochua cũng với hình thức là có người đã đóng bảo hiểm bảo lãnh . có thể ko có quy định xử phạt lenhi nhưng tôi yêu cầu ko cho bán vps nữa . Hơn nữa theo tôi biết 2 thành viên này khi bán hàng có lúc dùng chung tài khoản .ko thể nói là bạn bè bt được . hơn nữa anh em bị scam đều rất bất mãn nhưng lenhi ko 1 chút đồng cảm mà có ý chọc ghẹo thái độ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week