SCAM Report chetmaychua SCAM : yahoo Chetmaychua_vn

Status
Not open for further replies.
=)) bạn tới nhà ở thì sao :))
Ai tới đây thông đi :))
vờ lờ

up phát nữa nào :))

Cười to quá :p
Hj
Ai o đà nẵng tới gặp cho thèn trẻ trâu đó khỏi to mồm bây
Mua vps nợ nịnh bán rpoif. Mà k bit nhục hahah

Cười to quá :p
Hj
Ai o đà nẵng tới gặp cho thèn trẻ trâu đó khỏi to mồm bây
Mua vps nợ nịnh bán rpoif. Mà k bit nhục hahah

BẠN ĐỪNG QUÁ PHÁCH LỐI BẢN THÂN BẠN LÀ NGƯỜI THẾ NÀO BẠN TỰ HIỂU # TRƯỚC VỪA CHỬI NÓ SCAM BẠN 100$ GIỜ ĐÃ QUA PHÒNG CHƠI BẠN NÓI NHƯ LOL Ý =)) . CON BẠN SỐNG MÀ DUYP CÓ CÁI GỌI LÀ TÂM DỤC THÌ RA ĐƯỜNG XE NÓ CÓ TÔNG GẦN CHẾT THÌ CŨNG CẦU CMN NGUYỆN CHO BẠN ĐEO CHẾT MÀ DẶT DẸO CUỐI CHUỒNG ĐI RONG

BẠN ĐỪNG QUÁ PHÁCH LỐI BẢN THÂN BẠN LÀ NGƯỜI THẾ NÀO BẠN TỰ HIỂU # TRƯỚC VỪA CHỬI NÓ SCAM BẠN 100$ GIỜ ĐÃ QUA PHÒNG CHƠI BẠN NÓI NHƯ LOL Ý =)) . CON BẠN SỐNG MÀ DUYP CÓ CÁI GỌI LÀ TÂM DỤC THÌ RA ĐƯỜNG XE NÓ CÓ TÔNG GẦN CHẾT THÌ CŨNG CẦU CMN NGUYỆN CHO BẠN ĐEO CHẾT MÀ DẶT DẸO CUỐI CHUỒNG ĐI RONG
=)) lúc đầu cũng thấy hài hài bảo nào là cắt đứt quan hệ rồi rồi thì thằng kia scam 100$ rồi này này nọ nọ thế mà phán 1 câu bạn qua chơi =))

Dư là ăn chia =)) con ng có gốc lớn cũng có cái lợi riêng nhỉ

Bạn thì chả biết sự việc gì đâu. :)
Thích thì cứ tự solve
tôi đây cũng mát tiền từ nó cũng sẽ khuyên nó giùm
Nhưng theo thấy nhiều người k biết gì vẫn phán đúng rùi :)
Z nhá . Comment cuối cùng
Ai muốn gặp để biết sự việc thì tớ tiếp.
Ai bảo trước kia bị report nhiều rồi mà vẫn có nhiều người đâm vào. Thì chứng tỏ coa sức chơi có chịu

scam *** gì..mày scam tao 265 $ thì có đkm đưa cho bố mày vps thì *** chạy đc cái gì ko là treo đầu dê bán thịt chó ak tỏ vẻ

Thích thì cứ tự solve
Ai bảo trước kia bị report nhiều rồi mà vẫn có nhiều người đâm vào. Thì chứng tỏ coa sức chơi có chịu
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thích thì cứ tự solve
cho địa chỉ ông chetmaychua đi bác , em ở nam ô , về có tý thôi

@lenhi426 : theo dữ liệu lịch sử tại forum, thì bạn có liên quan hoặc từng làm ăn chung với @ChetMayChua, không biết bạn có cung cấp thêm thông tin về bạn này được không?

Thích thì cứ tự solve

KO BIẾT LOL GÌ MUA VPS BÊN BÁN SUPORT NHƯ CC VPS DIE 2 THÁNG ĐỔ LỖI CHO NHAU NHƯỜNG NHAU SUPORT TIỀN CHUYỂN VỀ TK LENHI NGƯỜI SELL LÀ THẰNG CHẾT MÀY CHƯA LÀM ĂN NHƯ CC MÀ BÀY ĐẶT

! 1 bãi rồi đi ra :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week