render 3d đã fix

thanhdat2704

Senior
Reactions
254
MR
0.000
mấy ngày nay trong tuần thấy mấy bác trên mmo lẫn các group trên facebook cứ la ó render 3d bị fix người thì nói fix người nói không fix
nên hôm nay test thử có thật không y rằng là thật đã fix mặc dù up xong để private tầm 30 phút sau là nó nhận bản quyền liền

chính xác là nó đã fix rồi nhé giờ chỉ ren 2d là qua được thôi

còn tùy là chủ đề gì

mình cũng bị y chang độ 2 ngày rồi, rõ ràng 3 hôm trước post vẫn ok thế mà 2 hôm nay post video nào cũng bị bản quyền. Các video cũ đã post thì vẫn yên ổn, nhưng video mới thì vô vọng

giang hồ ra tut lách mới rồi kìa :D

giang hồ ra tut lách mới rồi kìa :D
thấy có tut mới rồi nhưng chưa thấy share bản đẹp như 3d cơ chứ 2d thì lách như sấm

thấy có tut mới rồi nhưng chưa thấy share bản đẹp như 3d cơ chứ 2d thì lách như sấm
2D chèn ánh mờ ấy hả bác

nhưng fix trên diện rộng rồi bác ơi
cái này có từ thời napole ông rồi bạn ah, tùy chủ đề nữa ko phải chủ đề nào cũng bị, mình vẫn đang ở 3D đây

Quan trọng là cách render. Có người lách qua, có người lách không qua. Mình cũng mới được sư phò share tút. Đang ngâm cứu :p

cái này có từ thời napole ông rồi bạn ah, tùy chủ đề nữa ko phải chủ đề nào cũng bị, mình vẫn đang ở 3D đây
mới fix diện rộng đây thôi bác eiii :))) đầy người cách đây 1 tuần lách ngon lành giờ lách không đc mà bác bảo fix từ thời na bô lê ông à , ừ thì củng tùy chủ đề nữa nhưng 1 tuần trước chủ đề nào chả lách đc vevo,marval,sony,... các ông lớn đều qua đc cả

mới fix diện rộng đây thôi bác eiii :))) đầy người cách đây 1 tuần lách ngon lành giờ lách không đc mà bác bảo fix từ thời na bô lê ông à , ừ thì củng tùy chủ đề nữa nhưng 1 tuần trước chủ đề nào chả lách đc vevo,marval,sony,... các ông lớn đều qua đc cả
nó fix thì lại mò :))
mà nội dung của mình vẫn chưa dính nên thôi kệ

nó fix thì lại mò :))
mà nội dung của mình vẫn chưa dính nên thôi kệ
vãi nồi 2d đốm sáng lách và up thành công sau vài tiếng chặn toàn tg , mặc dù để private , ytb check tay à :eek::eek::eek:

vãi nồi 2d đốm sáng lách và up thành công sau vài tiếng chặn toàn tg , mặc dù để private , ytb check tay à :eek::eek::eek:
chắc nó ra YTB red nên sẵn làm lại thuật toán

chắc nó ra YTB red nên sẵn làm lại thuật toán
ytb nó lỗi à bác mày xem thử vào edit video xong ra lại dáhbroad tính 1 views ôi vãi nồi :eek::eek::eek:

Vỏ quýt dày thì có móng tay nhọn, nên chẳng có gì phải xoắn xít quá cả, render 3d không được thì render version 4d, 5d, 6d :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom