Tutorial Remote idevice từ pc + fake ip trực tiếp + hướng dẫn check ảnh hưởng của tool ios lên idevice

Đợi update thêm :D

oánh dấu

em fake trực tiếp từ router wifi , mà giờ router nó vừa die, có cách của bác hay quá, mà có ai biết dùng trên Mac os ko, giúp mình với

Sao không được vậy ta.
Ai fake được giúp tớ với:

Không thấy mục prison break system chỉ có mục Var trong jailbreak filesystem post được ở đó không vậy. Và vẫn để nguyên proxy: 1.1.1.1: 1 à?

Thanks.

Sao không được vậy ta.
Ai fake được giúp tớ với:

Không thấy mục prison break system chỉ có mục Var trong jailbreak filesystem post được ở đó không vậy. Và vẫn để nguyên proxy: 1.1.1.1: 1 à?

Thanks.
Đúng là mục đó. Vẫn để nguyên 1.1.1.1:1

Gõ cái này ra text, sau đó copy vào đường dẫn của File Jaibreak system cậu à.
Có gì mai tớ xem cho nhé. Buồn ngủ quá rùi. Với lại sáng mai nếu rảnh PM nhờ @boydatinh3107 chỉ giúp (hôm bữa cậu ấy giúp mình làm cái này).

Gõ cái này ra text, sau đó copy vào đường dẫn của File Jaibreak system cậu à.
Có gì mai tớ xem cho nhé. Buồn ngủ quá rùi. Với lại sáng mai nếu rảnh PM nhờ @boydatinh3107 chỉ giúp (hôm bữa cậu ấy giúp mình làm cái này).
T có copy cái kia, và lưu vào file .pac rồi, làm theo hướng dẫn mà k đc.
Thanks

ai chỉ mình fake tren es cái - sao tháy cái port gì trong es là 5177 còn thớt hướng dẫn là 5080 --> chỉnh cả 2 rồi mà vẫn ko fake dc ip

úp cho đại ka. bài viết hay và có ích với newbie :D

Có j đó ko đúg, m làm ko đc luôn. Hình như máy ko nhận đường dẫn file:///private..... Có pro nào chỉ lại giúp e lỗi ở bước nào koạ

oánh dấu

Bạn nào không thấy folder JB để tìm var, private, rôot các thứ là do chưa cài Count... 2 gì đó. Hoặc là do lỗi JB nhé. Nên JB lại :) Google nhé

Lót dép hóng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom