Tutorial Remote idevice từ pc + fake ip trực tiếp + hướng dẫn check ảnh hưởng của tool ios lên idevice

Tks thớt nhé

Mấy bn chỉ mình cách sử dụng ssh với làm hoài ko được. trong Bitvise mục port trong tab services -> socks/http proxy forwarding chỉnh như nào thế chỉ mình settup với
mà ở Bảng mã
function FindProxyForURL(url, host)
{
return "SOCKS 192.168.1.30:9951; PROXY 1.1.1.1:1";
}
thì đoạn này chỉnh như nào?
Thank

mọi người chịu khó đợi phần 2 khi rảnh mình post tiếp nhé, đang lo update tool cho ios 9 nên bận tí xin lỗi các bạn
ai làm được phần 1 rồi thì hướng dẫn những người khác giúp mình với nhé, ai cũng pm mình cũng ko thể nào trả lời hết các bạn được, cứ làm theo đúng hướng dẫn là sẽ thành công ngay, good luck :cool:

THớt cho mình hỏi dùng ccproxy với cái mục 1 của thớt khác gì nhau ạ,cách của thớt có gì nổi trội hơn ạ :oops:

CCproxy + proxifer thì mất thời gian connect và mất thời gian set port cho nhiều device, với cách làm của chủ topic thì chỉ cần set 1 lần và chỉ cần get ip và làm thôi

Vậy nếu em làm ssh trên nhiều device thì set port sao anh ?

Mình cũng ko dùng ssh nên ko rõ, đành chờ chủ topic vào reply cậu ạ, hehe !

Vậy nếu em làm ssh trên nhiều device thì set port sao anh ?
mỗi device mở 1 bitvise set port khác nhau, trên mỗi device cũng sửa lại port trong file giống với từng bitvise mà nó kết nối

Ae cho hỏi xíu nhé, Thiết bị ios nếu chọn Reset => Erase All content and settings có bị mất Jaibreak không vậy?
Và một vấn đề nữa là, với cách làm tại mục 1 và cách chỉnh Manual tự nhập Serer + port thì tốc độ truy cập site bằng nhau hay khác nhau?
Cảm ơn chủ thớt đã chia sẽ nhé, mong mọi người giải đáp giúp 2 thắc mắc trên giúp cảm ơn.

Ae cho hỏi xíu nhé, Thiết bị ios nếu chọn Reset => Erase All content and settings có bị mất Jaibreak không vậy?
Và một vấn đề nữa là, với cách làm tại mục 1 và cách chỉnh Manual tự nhập Serer + port thì tốc độ truy cập site bằng nhau hay khác nhau?
Cảm ơn chủ thớt đã chia sẽ nhé, mong mọi người giải đáp giúp 2 thắc mắc trên giúp cảm ơn.
Erase All content and settings có bị mất Jaibreak không vậy?==> dòng 2 an treo táo lên luôn ios 9 đấy.mấy jaibreak khi Erase All content and settings ăn treo táo

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
Gammo135

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back