Ask Reg acc net

Reactions
384
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề , e đang reg thử vài acc net nhỏ để chiến , mà reg mãi ko được . Các pro đi qua cho e xin ít kinh nghiệm trong việc này với ạ . Nếu ko thể pub thì inbox e :D
tks mn đã đọc :D

cách reg đơn giản mà
đầu tiền sang Mỹ mua 1 căn nhà, xong tặng nó cho 1 người mỹ sống gần đó, rồi xin info của họ, rồi lấy info đi đăng ký acc, xin lun số phone của họ, để NET nó phone hỏi thì xác định là người mỹ, xin luôn info bank us của họ, khi nào NET gữi tiền thì ng ta nhận luôn

thấy đơn giản ghê hông :D

cách reg đơn giản mà
đầu tiền sang Mỹ mua 1 căn nhà, xong tặng nó cho 1 người mỹ sống gần đó, rồi xin info của họ, rồi lấy info đi đăng ký acc, xin lun số phone của họ, để NET nó phone hỏi thì xác định là người mỹ, xin luôn info bank us của họ, khi nào NET gữi tiền thì ng ta nhận luôn

thấy đơn giản ghê hông :D
vãi mua nhà và tặng :v

ib mình share tut reg acc giá 2tr cho :).
yahoo: van_nam24
vãi cả tut reg net =)) tut đơn giản nè, tìm hiểu về net, reg 1 cái, xong call trực tiếp 1 trong những AM của net, nói chuyện vs nó chút và bạn sẽ được approved =))

tâm sự tình cảm rồi xịt cho nó 1 vài trăm $

trước mình từng trực tiếp nhìn 1 thằng admin site offer Việt Nam, chát Skype với 1 thằng quản lý Net, người Ả Rập, Ấn Độ gì đó (thằng đó đc Net ở US tuyển, nó bay hẳn sang US làm việc) lương vài trăm triệu / tháng, nhưng vẫn ăn hối lộ 50$ PP để thằng Admin VN đó đc vào Net

ib mình share tut reg acc giá 2tr cho :).
yahoo: van_nam24
4 RUM CẤM SELL TUT DƯỚI MỌI HÌNH THỨC NHÉ BẠN
TẠM BAND 7 NGÀY ĐẺ BẠN RÚT KINH NGHIỆM

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back