• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Reffbux -reffbux.com roof nóng hổi cho anh em.

nghiaducle

Senior
Reactions
138
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Reffbux
nghiaducle

Script: custom.
Min pay: 2$.
Ngày khoảng 15-20 ads.
Ads trung bình: 0.0033$.
Chơi Grid: tỷ lệ trúng khoảng 15% (5 giây 1 ads, được click 5 ads, kiếm 0.01$ đến 0.04$ mỗi ads nếu trúng).
Chơi Roulette: tỷ lệ trúng khoảng 10% (5 giây 1 ads, được 10 ads, kiếm 0.01 đến 0.05$ mỗi ads trúng).
Đây là roof nóng hổi của mình:

Đặc biệt: thanh toán rất nhanh (mình cashout cái đã có liền). Admin rất lịch sự (không biết có phải do site còn khá mới không).
Mỗi ngày mình có thể kiếm khoảng 0.12$ từ site này.
các bạn thích tham gia thì đăng ký ủng hộ mình dưới link sau: Đăng ký Reffbux.

Last edited:
phải send cho nó 5$ rồi mới rút được mà
nhầm rồi. free cũng rút được, mà thớt làm cả tháng mới đc 2$ thế kia thôi ak =))

Bạn nhầm rồi. Mình chơi site thử nghiệm thì dại gì mà send cho nó. Không lẽ send 5$để rút về 2$ sao bạn?

nhầm rồi. free cũng rút được, mà thớt làm cả tháng mới đc 2$ thế kia thôi ak =))
Mình đăng ký cả tháng rồi nhưng 2 tuần nay mới rảnh để chơi nó. 2 tuần 2$ cũng đáng mà.

khi click withdraw thì nó báo như vậy mà , xem trên diễn đàn của nó cũng thông báo như vậy nên bỏ rồi

Mình đăng ký cả tháng rồi nhưng 2 tuần nay mới rảnh để chơi nó. 2 tuần 2$ cũng đáng mà.
free ngày 9ads, mỗi ad 0,0033. ngày cùng lắm được 0,03$.. lấy đâu ra 2 tuần mà được 2$

ko bit chơi reffinx có bị ban ko ta, tháng trc rút 20$ qua, ko bit giờ sao nhỉ

sao cái imarcos ko chạy được nữa, chạy 8-9 link là treo, ai có giải pháp ko
cái này thì mình biết :)) nó cũng khôn lắm chứ, ai cho auto :))

Vẫn ngon lành cành đào :p:p:p

Before you can request a payout you need to make at least one payment to Reffbux!

free ngày 9ads, mỗi ad 0,0033. ngày cùng lắm được 0,03$.. lấy đâu ra 2 tuần mà được 2$
Sai rồi bạn, khi vào trang xem ads bạn chọn mấy mục: Paid to click, Finance và Trading nhé vì nó nhiều ads hơn mấy mục khác. 2 tuần đủ min pay là do mình click thêm Grid và Roulette.

sao chạy auto không được ta

khi click withdraw thì nó báo như vậy mà , xem trên diễn đàn của nó cũng thông báo như vậy nên bỏ rồi
Nó có chức năng send tiền qua account khác đó. Bạn có thể send qua để người khác rút dùm.

sao chạy auto không được ta
Muốn chạy được thì chỉ có cách nhờ chủ Tool sửa lại code thôi bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom