New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

#1488308-0.102794 BTCWithdrawal BTC to address 13rCXJTPpWZ3pA7ogCiyhdSRbHsh6Qgspb19.08.12
08:41:59
bạn ngoc kiểm tra dùm mình nhé, mình vừa gửi sang tk của bạn đó
lr của mình U7472465 thank

email đang ký:
[email protected]
LR: U2419401
Mình đã thông báo giải quyết triệt để hồi tối hôm qua giờ bạn mới vô để lại. Vì check thấy bạn chắc là vừa được nó gửi xác nhận mail hay điện thoại gì đó nên với chậm trễ như vậy, trong danh sách mình thấy bạn là người cuối cùng gửi. Nên mình sẽ giải quyết cho bạn cũng là ngoại lệ cuối cùng. Bất cứ ai cũng không nên tự chuyển 0.1btc nữa cho mình nếu tự động chuyển các bạn sẽ bị mất và không trách được, hiện giờ topic đã không hoạt động nữa nên mình sẽ không để ý đến nữa. Mình trả giá bạn cũng như các bạn khác nha 1.75LR (Mình chịu phí trả 1.77LR). Bạn đồng ý thì giao dịch không thì mình gửi trả lại 0.1btc cho. Hiện giờ btc cũng đang rớt giá nếu bạn tìm được giá cao hơn thì mình chuyển lại 0.1btc cho (vẫn được 0.75LR bonus). Cậu đồng ý thì OK lại cho mình mình sẽ chuyển tiền liền. Cậu thông cảm mình đã giải quyết cho hết không thể vì vài người mà cứ phải vào topic check và giải quyết ngày này qua ngày khác. Tất cả các bạn đều đã complete mà có bạn không để lại ngay khi đã đăng ký thì còn trách ai được. Đây là trường hợp cuối cùng ai tự ý chuyển BTC mất ráng chịu. Cảm ơn bạn đã ref cho mình. Ngay khi bạn reply lại là OK thì mình sẽ chuyển LR cho.

ủa thế còn 0.1 của mình bạn có giải quyết luôn ko vậy.
Trời mình thông báo ở trên rồi mà. Bạn đồng ý với giá đó không? Đồng ý thì mình chuyển tiền không thì mình trả lại 0.1btc cho. Đọc lại #763. Bạn là người cuối cùng được thanh toán. Bạn reply liền nha.

Đã thanh toán xong cho youneedth. Bạn check đi. Đây là bạn chuyển tiền từ 1 tài khoản khác tới không phải tài khoản ref của mình. Bạn đã từng là ref của mình ở mail khác. Cảm ơn bạn.
Payment Mode Account
Date 08/19/2012 07:27
Batch 107928178
From U9722150 (ngocliencse)
To U7472465 (nguyenngochaiha)
Amount $0.92
Memo Buy 0.092794BTC from ngocbktp1
Payment Purpose Gift/Donation

Bạn là người đưa ra yêu cầu trước thông báo. Bạn check đi mình chỉ còn chờ 1 bạn nữa reply đã thông báo ở trên nữa thôi. Cảm ơn bạn up xác nhận hộ mình.
chuyen cho minh di bạn
Payment Mode Account
Date 08/19/2012 12:11
Batch 107945078
To U1257585 (Tran Chi Nguyen)
Amount $0.75
Memo Bonus coinbase. Up hộ tớ.

email đang ký:
[email protected]
LR: U2419401
Mình tự ý làm chủ luôn không đợi cậu trả lời nữa 1LR/0.1BTC + 0.75LR BONUS (Hiện tại cậu đem đi bán 0.1btc cũng không có giá nữa đâu nó chỉ còn 9.105$/1btc). Mình đưa ra vậy là cũng ưu đãi cho cậu luôn rồi. Lúc nào có trên mạng thì check rồi up xác nhận giúp. Vậy là đã hết cho tất cả các bạn. Không giải quyết gì nữa nha.
Payment Mode Account
Date 08/19/2012 12:16
Batch 107945406
To U2419401 (unreal)
Amount $1.77
Memo Bonus coinbase from ngocbktp1

Xong cái này ta lại tiếp tục trở về với captcha kiếm vài đồng qua ngày. Bạn nào mới ref gần đây nhất mà chưa để mail và lr thì để lại (còn các bạn cũ thì đã xong) trước 12h tối nay nha sau ngày hôm nay sẽ không giải quyết nữa. đúng 12h sẽ tuyên bố đóng cửa topic thanh toán bonus cho ref. Còn hoạt động giao dịch btc nếu ai thích thì tổ chức ở đây luôn. Tin tưởng thì giao dịch thôi.
Không đọc topic gì cả. Thôi được rồi giải quyết nốt cho cậu. Đưa ra ảnh bằng chứng là ref của mình. Giờ mình không kiểm tra gì nữa. Gấp reply giải quyết ngay. Các bạn khác có vào post mail và LR thì cũng miễn tôi không check rồi giải quyết thêm.

Uhm hjc do mình ref cho bạn giờ này tối hôm qua, nhưng chắc comment muk nhiều quá nên bạn nhầm chứ mình ko có ref qua 12h

Đã thanh toán xong minhanh412. Bạn check đi rồi up hộ. Không ai được khiếu nại gì nữa có thì xem lại trong topic có thông báo cả rồi. Mình sẽ không thông cảm thêm trường hợp nào nữa.
Payment Mode Account
Date 08/19/2012 12:42
Batch 107946964
To U0207790 (Phan Ngoc)
Amount $0.75
Memo Bonus coinbase from ngocbktp1

Mình đã thông báo giải quyết triệt để hồi tối hôm qua giờ bạn mới vô để lại. Vì check thấy bạn chắc là vừa được nó gửi xác nhận mail hay điện thoại gì đó nên với chậm trễ như vậy, trong danh sách mình thấy bạn là người cuối cùng gửi. Nên mình sẽ giải quyết cho bạn cũng là ngoại lệ cuối cùng. Bất cứ ai cũng không nên tự chuyển 0.1btc nữa cho mình nếu tự động chuyển các bạn sẽ bị mất và không trách được, hiện giờ topic đã không hoạt động nữa nên mình sẽ không để ý đến nữa. Mình trả giá bạn cũng như các bạn khác nha 1.75LR (Mình chịu phí trả 1.77LR). Bạn đồng ý thì giao dịch không thì mình gửi trả lại 0.1btc cho. Hiện giờ btc cũng đang rớt giá nếu bạn tìm được giá cao hơn thì mình chuyển lại 0.1btc cho (vẫn được 0.75LR bonus). Cậu đồng ý thì OK lại cho mình mình sẽ chuyển tiền liền. Cậu thông cảm mình đã giải quyết cho hết không thể vì vài người mà cứ phải vào topic check và giải quyết ngày này qua ngày khác. Tất cả các bạn đều đã complete mà có bạn không để lại ngay khi đã đăng ký thì còn trách ai được. Đây là trường hợp cuối cùng ai tự ý chuyển BTC mất ráng chịu. Cảm ơn bạn đã ref cho mình. Ngay khi bạn reply lại là OK thì mình sẽ chuyển LR cho.
Thank chủ thớt, đã nhận bonus của bạn. Mình đăng ký chiều qua nhưng tại đợi mãi ko thấy mail xác nhận, sáng nay mới thấy nên mới làm trễ, thank bạn nhiều nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week