New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

da reg

Email:[email protected]
LR:U7497316
bạn trả cho mọi ng sao thì trả cho mình như zay là dc

Last edited by a moderator:
ok you - ok you - ok you
Rồi bạn đã đồng ý giao dịch thì không thay đổi nữa. Người ta 1 phút để chiến thắng mình 1 phút sẽ chuyển tiền xong cho bạn (Hì Hì). Xong rồi bạn up lên giùm mình, mình muốn topic được giải quyết trọn vẹn. Cảm ơn bạn nhiều.

Xong rồi đó bạn. Mình hứa 1' mà chắc hơn 1' rồi. Cảm ơn bạn đã ủng hộ. Up lên hộ mình.
Payment Mode Account
Date 08/18/2012 16:16
Batch 107879084
From U9722150 (ngocliencse)
To U7497316 (U7497316)
Amount $1.77
Memo Bonus coinbase from ngocbktp1
Payment Purpose Gift/Donation

Mình có 0.2BTC,muôn send cho chủ thướt uy tín

Xong cái này ta lại tiếp tục trở về với captcha kiếm vài đồng qua ngày. Bạn nào mới ref gần đây nhất mà chưa để mail và lr thì để lại (còn các bạn cũ thì đã xong) trước 12h tối nay nha sau ngày hôm nay sẽ không giải quyết nữa. đúng 12h sẽ tuyên bố đóng cửa topic thanh toán bonus cho ref. Còn hoạt động giao dịch btc nếu ai thích thì tổ chức ở đây luôn. Tin tưởng thì giao dịch thôi.
Mình là ref của bạn,đã nhận dc boun 1$ từ bạn,bgio minh kiếm dc 0.2BTC muôn send,thấy chủ thớt uy tín nên định send cho bạn,ko biêt có được ko?:D

Mình vừa gửi xong BN dùm
[email protected]
U5809634
Khỏi cần nữa mình xác nhận đã đúng bạn là ref của mình. Mình đưa giá bạn đồng ý thì giao dịch không thì mình trả lại 0.2btc. Để công bằng bạn cứ lựa chọn kỹ càng rồi ok với mình.
Giá: 2LR + 0.75 (Mình thanh toán 2.78 cho bạn được chẵn).

Mình là ref của bạn,đã nhận dc boun 1$ từ bạn,bgio minh kiếm dc 0.2BTC muôn send,thấy chủ thớt uy tín nên định send cho bạn,ko biêt có được ko?:D
Giờ thì được thanh toán 2.02 (để bạn chẵn 2$) đồng ý thì OK chuyển trước cho mình "complete" xong mình chuyển LR liền.

Khỏi cần nữa mình xác nhận đã đúng bạn là ref của mình. Mình đưa giá bạn đồng ý thì giao dịch không thì mình trả lại 0.2btc. Để công bằng bạn cứ lựa chọn kỹ càng rồi ok với mình.
Giá: 2LR + 0.75 (Mình thanh toán 2.78 cho bạn được chẵn).

Ok, giá đó được rồi bạn cứ chuyển vào tài khoản LR cho mình đi: U5809634

Mình vừa gửi xong BN dùm
[email protected]
U5809634
Của bạn đã xong. Bạn check rồi xác nhận lại hộ mình cho anh em nó tin tưởng chứ bây giờ cũng không phải tuyển ref gì nữa. Cảm ơn bạn.
Payment Mode Account
Date 08/18/2012 16:36
Batch 107881272
From U9722150 (ngocliencse)
To U5809634 (Nguyen Minh Tuan)
Amount $2.78
Memo Bonus coinbase from ngocbktp1
Payment Purpose Gift/Donation

thớt check giùm đi nào
Post gửi ảnh link view mình xem rồi trả ngay. Bạn biết các rồi đó cứ post hình như mấy bạn khác mình xác nhận xong pay luôn. Làm phiền chút. Mình sẽ đợi cho tới khi thanh toán xong cho bạn cũng gần 12h.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom