New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

Mình đã sent cho bác 0.2BTC rồi bác xem được chưa..Còn làm vài cái nữa...;)).

1.1 LR cho bạn đợi 1 phút mình check rồi gửi bạn kiểm tra. Cảm ơn tiếp tục ủng hộ bạn nhá.
đã nhận của bạn, thank, chuẩn bị có 0.2 BTC nữa, mình gửi cho bạn luôn nhé :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:

[email protected]
LR:U2813930
sắp sửa có 0.2btc nữa từ một acc khác đó bác ạ. Bác có định bn j thêm k?
Bạn đã nhận được 1$ rồi đúng không. Bạn sent lần nầy 1$ mình gửi lại 1.1LR vì bác có 2btc nhưng lần trước chỉ gửi có 1btc thôi. Mình sẽ chịu phí để bác còn nguyên 1.1; Nếu đồng ý thì mình sẽ chuyển còn không sẽ phải trả lại. Nếu là ref của mình thì chuyển cho mình ưu tiên 2.3 giá tối đa vì bạn là ref lần 2. OK.

đã nhận của bạn, thank, chuẩn bị có 0.2 BTC nữa, mình gửi cho bạn luôn nhé :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua72:
Thông báo nếu là ref của mình vừa mới đăng ký thì hãy gửi (còn giờ ref cũ mà bán thì cũng không mua) còn không thì các bạn bị mất ráng chịu mình không có thời gian đi check riêng lẻ ở ngoài rồi lại bắt đền.

[email protected]
LR:U2813930
sắp sửa có 0.2btc nữa từ một acc khác đó bác ạ. Bác có định bn j thêm k?
Mình vừa chuyển cảm ơn bạn đã ủng hộ.
Payment Mode Account
Date 08/18/2012 09:50
Batch 107844514
From U9722150 (ngocliencse)
To U2813930 (hothanhphong95)
Amount $1.12
Memo Bonus coinbase from ngocbktp1
Payment Purpose Gift/Donation

Bác chủ thớt đâu rồi ..kiểm tra dùm mình...:binhsua94:

Bạn đã nhận được 1$ rồi đúng không. Bạn sent lần nầy 1$ mình gửi lại 1.1LR vì bác có 2btc nhưng lần trước chỉ gửi có 1btc thôi. Mình sẽ chịu phí để bác còn nguyên 1.1; Nếu đồng ý thì mình sẽ chuyển còn không sẽ phải trả lại. Nếu là ref của mình thì chuyển cho mình ưu tiên 2.3 giá tối đa vì bạn là ref lần 2. OK.

E chả hiểu j cả cái nick [email protected] e có 0.2btc hôm qua gửi bác 0.1btc đợi tình hình. Hôm nay gửi nốt 0.1btc còn lại
E có cái acc nữa cũng làm ref của bác có 0.2btc đang pending ty e gửi tiếp cho bác (theo e hiểu nếu chuyển 0.2btc acc mới cho bá là dc 2.3LR ạ)
P/S: Sẽ có nhiều acc nữa chuyển BTC vô ạ

E chả hiểu j cả cái nick [email protected] e có 0.2btc hôm qua gửi bác 0.1btc đợi tình hình. Hôm nay gửi nốt 0.1btc còn lại
E có cái acc nữa cũng làm ref của bác có 0.2btc đang pending ty e gửi tiếp cho bác (theo e hiểu nếu chuyển 0.2btc acc mới cho bá là dc 2.3LR ạ)
Mình sẽ check lại lần nữa đã gửi bác trước 1.12 nếu thiếu mình gửi thêm ngay. Bạn chờ tí.

Lúc nãy dc bonus chưa complete mình send cho bác lun rồi , thế bên bác có complete ko thế.

Bạn vào check lại phần lịch sử tài khoản của bạn. Mình đã chuyển trước 1$ đó là thời điểm bạn chỉ gửi trước cho mình 1$ nên bạn phải chấp nhận. Để đỡ cho bạn hơn thì mình sẽ trả 2.4 vào tài khoản sau của bạn nếu bạn là ref của mình. Nếu bạn không thấy 1$ gửi trước mình sẽ post lại hình và giao dịch với bạn. Thanks

Bạn vào check lại phần lịch sử tài khoản của bạn. Mình đã chuyển trước 1$ đó là thời điểm bạn chỉ gửi trước cho mình 1$ nên bạn phải chấp nhận. Để đỡ cho bạn hơn thì mình sẽ trả 2.4 vào tài khoản sau của bạn nếu bạn là ref của mình. Nếu bạn không thấy 1$ gửi trước mình sẽ post lại hình và giao dịch với bạn. Thanks

Đã hiểu ạ! thanh toán đầy đủ rội ạ

Bạn để lại Mail và LR mình sẽ check nói trước nếu bạn không thấy 0.1btc bonus của nó trong tài khoản của bạn thì yêu cầu không có hiệu lực nghen bác.

như thế này mình đã được nhận tiền chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week