New Referral Bonus ngay 1LR khi bạn đăng ký site này ủng hộ mình

Mình thông báo. Có thể đây cũng là thông báo cuối cùng (Chỉ là có thể thôi các bạn thông cảm được thì thông cảm không ném ít gạch chút). Tài khoản Coinbase.com thì đã complete nhưng chuyển qua exchange nó lại không confirm cho mình trong khi còn 11btc chưa được thanh toán:binhsua32:. Vì vậy mình chỉ thanh toán cho đúng 7 bạn tính từ thông báo này nha bạn dù gửi bao nhiêu cũng chỉ được 1LR. Nếu exchange nó confirm (Mình cũng hy vọng gần 120$ chứ ít gì) thì mình sẽ thanh toán hết. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ. Không mong muốn đây là thông báo cuối cùng nhưng nếu mình không được thanh toán thì cũng ra đê thôi. Riêng a01664334316 cảm ơn đã thông cảm. Bạn để lại LR mình sẽ thanh toán 4$/0.2btc coi như là cảm ơn của mình (Mình không check phía trước lại). Hết. Nhớ là 7 bạn tính từ thông điệp này(Ai nhanh chân hơn từ bài viết viết này thì được hưởng). Nếu ai tiếp tục ref thì cảm ơn nhưng không nói trước điều gì. Các bạn cứ để dành lại đợi nếu tiền về mình có thể mua lại. Còn xin lỗi ref của mình giới hạn cũng chỉ bấy nhiêu thôi.

Last edited by a moderator:
Vậy mình có dc ko thớt :(
Bạn là người thứ 1 tất nhiên là được rồi. Nói trước mình nhận được $ từ nó thì sẽ paid thêm bạn 1$. Thank you. Bạn check hộ.
Payment ModeAccount
Date08/17/2012 09:00
Batch107706131
FromU9722150 (ngocliencse)
ToU7474764 (vinhhung92)
Amount$1.00
MemoBonus Coinbase
Payment PurposeGift/Donation

[email protected] sen :0.1 BTC
[email protected] send :0.1 BTC
[email protected] sent: 0.1BTC

LR : U7588876

Chủ thớt kiểm tra lại những acc nay nhé
Mình đã thông báo bao nhiêu cũng chỉ 1$ nhưng vì bạn huy động nhiều mình tăng thêm 2$ là giới hạn. Mình sẽ trả tiếp nếu nhận được tiền. Mình mà scam thì nhảy luôn rồi mất thêm chi mấy $ cũng có ích gì.

Mình thông báo. Có thể đây cũng là thông báo cuối cùng (Chỉ là có thể thôi các bạn thông cảm được thì thông cảm không ném ít gạch chút). Tài khoản Coinbase.com thì đã complete nhưng chuyển qua exchange nó lại không confirm cho mình trong khi còn 11btc chưa được thanh toán:binhsua32:. Vì vậy mình chỉ thanh toán cho đúng 7 bạn tính từ thông báo này nha bạn dù gửi bao nhiêu cũng chỉ được 1LR. Nếu exchange nó confirm (Mình cũng hy vọng gần 120$ chứ ít gì) thì mình sẽ thanh toán hết. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ. Không mong muốn đây là thông báo cuối cùng nhưng nếu mình không được thanh toán thì cũng ra đê thôi. Riêng a01664334316 cảm ơn đã thông cảm. Bạn để lại LR mình sẽ thanh toán 4$/0.2btc coi như là cảm ơn của mình (Mình không check phía trước lại). Hết. Nhớ là 7 bạn tính từ thông điệp này(Ai nhanh chân hơn từ bài viết viết này thì được hưởng). Nếu ai tiếp tục ref thì cảm ơn nhưng không nói trước điều gì. Các bạn cứ để dành lại đợi nếu tiền về mình có thể mua lại. Còn xin lỗi ref của mình giới hạn cũng chỉ bấy nhiêu thôi.

Chia buon cung chu thot. nhung noi chung la nhung giao dich tu 0.4btc tro ln se bi kiem duyet gat gao hon.( minh doan vay vi sang nay da edit vao btc-e.com 0.3 btc va da thanh cong)
Chu thot co the dep tung lan 0.2 1 nhu the se nhanh hon. Chuc chu thot may man
P/s: Lr cua minh: U9197318(chembao85)

[email protected] sen :0.1 BTC
[email protected] sent: 0.1BTC

LR : U7588876

Chủ thớt kiểm tra lại những acc nay nhé
Bạn là người thứ 2. Hy vọng đừng giận mình cũng không cố ý. Bạn check lại đi. Cảm ơn và xin lỗi. Cũng nói lại nếu nhận được mình sẽ thanh toán đủ cho bạn.
Payment ModeAccount
Date08/17/2012 09:09
Batch107707057
ToU7588876 (jetlee)
Amount$2.00
MemoBonus Coinbase

Ak trua nay cung edit vao btc-e.com 1 lan 0.7 btc va van pending toi bay gio

Bạn là người thứ 2. Hy vọng đừng giận mình cũng không cố ý. Bạn check lại đi. Cảm ơn và xin lỗi. Cũng nói lại nếu nhận được mình sẽ thanh toán đủ cho bạn.
Payment ModeAccount
Date08/17/2012 09:09
Batch107707057
ToU7588876 (jetlee)
Amount$2.00
MemoBonus Coinbase

Khi nào chủ topic nhận được tiền thì pay sau, lúc đó tớ sẽ ref tiếp . THank

Chia buon cung chu thot. nhung noi chung la nhung giao dich tu 0.4btc tro ln se bi kiem duyet gat gao hon.( minh doan vay vi sang nay da edit vao btc-e.com 0.3 btc va da thanh cong)
Chu thot co the dep tung lan 0.2 1 nhu the se nhanh hon. Chuc chu thot may man
P/s: Lr cua minh: U9197318(chembao85)
Đã xong hy vọng có gì bạn đỡ cho mình ít gạch với. Bạn check đi mình chỉ thanh toán đúng theo ở trên ghi thôi nha. Thank you.
Payment ModeAccount
Date08/17/2012 09:13
Batch107707486
ToU9197318 (chembao85)
Amount$4.00
MemoCảm ơn bạn và trả 0.2btc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads