Tutorial [Refereum] RFR đã lên Okex, còn 5 ngày cuối để nhận free

cứ gas price = 1, gas limit thì để nó tự động tính rồi gởi thôi bác. Em test thử 7,8 giao dịch cho ETH, RFR, UCASH, IOST, GIFTO đều thành công cả.
thấp thế nhỉ, sợ nó ko xác nhận lại mất coin, để test xem sao

thấp thế nhỉ, sợ nó ko xác nhận lại mất coin, để test xem sao
ko mất coin đuợc, chỉ là giao dịch hơi lâu thôi. Cái gas limit bác đừng chỉnh gì cả, để nó tự tính. Bác chỉ chỉnh gas price thôi là ok. Chắc bác chưa send coin trên MEW lần nào nên mới nói như vậy :(

ko mất coin đuợc, chỉ là giao dịch hơi lâu thôi. Cái gas limit bác đừng chỉnh gì cả, để nó tự tính. Bác chỉ chỉnh gas price thôi là ok. Chắc bác chưa send coin trên MEW lần nào nên mới nói như vậy :(
cả nghìn lần rồi, mà do có điều kiện nên để mặc định ko chú ý vụ fee này, giờ ngó lại thấy fee vãi quá nên hỏi thử

cả nghìn lần rồi, mà do có điều kiện nên để mặc định ko chú ý vụ fee này, giờ ngó lại thấy fee vãi quá nên hỏi thử
vãi cho sự giàu có của bác :D

vãi cho sự giàu có của bác :D
chuyển bên offline-transaction ấy hả bác? mình toàn chuyển bên menu send ethrum & tokens nên ko thấy price để chỉnh. á ha haha

cái invete telegram mình mơig bạn mình join telegram của nó là dc hảy mấy bác. sao mời mà ko thấy cộng điểm

cái invete telegram mình mơig bạn mình join telegram của nó là dc hảy mấy bác. sao mời mà ko thấy cộng điểm
Làm nhiệm vụ xong hoặc ref xong nó sẽ không cộng point ngay. Đợi một lúc nó mới cộng nhé

Attachments

11.4 KB · Views: 41
có bác nào giúp giùm em 1 vé không ạ, em đang cần 20k sts btc để depposit bác nào cho mình mượn trong ngày mình trả tổng lại thẻ cào đt 100k nhé, thanks.

có bác nào giúp giùm em 1 vé không ạ, em đang cần 20k sts btc để depposit bác nào cho mình mượn trong ngày mình trả tổng lại thẻ cào đt 100k nhé, thanks.
Mới thấy bài report scam quýt gì của bạn ? Sao thế ?

ừ đổi bec qua bitcoin sau khi gửi xong hắn uot mmo ra và im ru tới giờ sáng sớm bị xui đen rồi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom