Tutorial [Refereum] RFR đã lên Okex, còn 5 ngày cuối để nhận free

có trên 500 point rồi để đó nó sẽ tự tổng kết rồi send về MEW thôi hả các bác? :D

có trên 500 point rồi để đó nó sẽ tự tổng kết rồi send về MEW thôi hả các bác? :D
Có cấp độ Bronze, Silver, Gold....Mỗi mức có số lượng token cho tổng người nhất định
Dựa vào mức và chia token :)

Đợt 1 cho ai cần, dự đợt 2 sẽ ít lại ;)

đang có 1 acc gold + 40 acc bronze
Nếu là đợt 1 sẽ nhận được: 3,500 + 40 x 1,000 = 43,5k. Chỉ mong đợt 2 nhận được 4k RFR là vui rồi.
Đang tìm mua mail, mua telegram, twitter các kiểu mà không thấy đâu hết. Chán ghê ? Share ít kinh nghiệm làm vài acc Bronze đi chú :(

Đang tìm mua mail, mua telegram, twitter các kiểu mà không thấy đâu hết. Chán ghê ? Share ít kinh nghiệm làm vài acc Bronze đi chú :(
Em có 50 sim trắng vina ( 20k/1sim) nên tạo được acc fb, twiter, telegram, twitch, discord, reddit. Làm nhiệm vụ trong share + buy là được 785 point. Mỗi ngày lại được + 24 point do join vào group của discord.
Tóm lại có sim là có tất cả.

Em có 50 sim trắng vina ( 20k/1sim) nên tạo được acc fb, twiter, telegram, twitch, discord, reddit. Làm nhiệm vụ trong share + buy là được 785 point. Mỗi ngày lại được + 24 point do join vào group của discord.
Tóm lại có sim là có tất cả.
Giờ kiên trì up 40 acc bronze lên silver đi ông =))

Giờ kiên trì up 40 acc bronze lên silver đi ông =))
Em chốt sổ cách đây 1 tuần rồi bác. Giờ ngồi lót dép hóng pay thôi. Ăn vậy đủ rồi, để thời gian làm con khác.:p

Em chốt sổ cách đây 1 tuần rồi bác. Giờ ngồi lót dép hóng pay thôi. Ăn vậy đủ rồi, để thời gian làm con khác.:p
reg = mail à!
còn vài ngày đang rảnh xem vớt dc miếng nào ko?
thấy reg ref hem + ponit gì hết chơn!

leo lên gold nhìn số point để lên diamond hết muốn đu theo

leo lên gold nhìn số point để lên diamond hết muốn đu theo
Dimond phải nằm trong top 100. Top 100 không dưới 100k point đâu. rảnh thì đi up mấy acc bronze lên silver coi bộ dễ ăn hơn nhiều à =))

reg = mail à!
còn vài ngày đang rảnh xem vớt dc miếng nào ko?
thấy reg ref hem + ponit gì hết chơn!
reg bằng mail + làm nhiệm vụ trong Share + buy. Giờ nó cập nhật point chậm, có khi chờ cả tiếng log vô lại mới thấy + point. Bác cứ làm xong nhiệm vụ là ok, còn point thì từ từ nó cập nhật thôi.

Dimond phải nằm trong top 100. Top 100 không dưới 100k point đâu. rảnh thì đi up mấy acc bronze lên silver coi bộ dễ ăn hơn nhiều à =))
đợt này acc bronze chắc đông như quân nguyên, mà có 500k chia đều thì chắc đc vài chục mỗi acc

đợt này acc bronze chắc đông như quân nguyên, mà có 500k chia đều thì chắc đc vài chục mỗi acc
ừ nhỉ, đang suy nghĩ nghiêm túc chuyện chuyển 40 acc bronze lên silver để kiếm thêm.:(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back