• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

Game trả 35% hoa hồng đối với hoa hồng cấp 1 nhưng chỉ một nửa được trả về tài khoản thanh toán và rút ngay được. Mình sẽ rút và trả lại các bạn toàn bộ số này ngay sau khi nhận được tiền. Một nửa còn lại phải đi tái đầu tư mà tỷ giá quy đổi thì cứ tăng dần mỗi lần rút, để mình thử trải nghiệm và sẽ cập nhật refback bổ sung sau.

Thớt lấy thông tin ở đâu mà bảo là 50% số tiền ref được đưa vào tk rút vậy :O . Tất cả tiền ref đều vào tk mua Chim được tính toán thành bạc nhé . Và còn 1 cái tài khoảng dành cho ref nữa là TK này muốn rút thì phải đủ 500 RUB mới rút dc nhé thớt . Thông tin tìm hiểu kỹ rồi hứa hẹn ko thì lúc đó thớt lại phải lấy tiền túi ra refback lại liền cho mọi ng đó . Tuy là mình ko tuyển ref .
View attachment 93705
Balance đầu là bạc mua chim Bạc của ref sẽ vào đây khi ref đầu tư
Và cái 3.64 RUB đó là 1 phấn của ref đầu tư nó cũng sẽ được cho vào đó nhưng muốn rút được ở cái Balance đó thì phải đủ 500RUB đó là min rút thấp nhất nhé ^_^ .

P/s : Thớt xem rồi chỉnh sữa lại đi
Ặc, vậy là mình hiểu nhầm, thanks bạn giải thích. Đúng là Nga ngố, kinh thật!
Mình phải đính chính lại thôi, một lần nữa thanks bạn.

Ặc, vậy là mình hiểu nhầm, thanks bạn giải thích. Đúng là Nga ngố, kinh thật!
Mình phải đính chính lại thôi, một lần nữa thanks bạn.
ko có gì cả . Vì sao những site này tuyển ref đa phần mọi ng ko ref back là vậy . Có thể hiện tại họ ko ref back nhưng có thể về sau họ sẽ ref back ví dụ như mình ^_^ . Mình đã qua chu kỳ tái liên tục nên giờ site chim mình đang rút những ai theo ref mình có đầu tư thì mình sẵn sàng lấy tiền mình rút được từ site ref back lại :D . Nhưng rất tiết là mình chơi solo kakaka . Có 3 ref thôi nhưng ko ai dep :D .

Em khoe hàng tí :D Chim

:D

2 site đều chơi free ko đầu tư Site chim đăng ký vào 23/12/2016 bắt đầu click quảng cáo vào giữa tháng 1 /2017 tính đến nay là hơn 2 tháng click quảng cáo được 758RUB ( trong đó 50 rub là đầu tư vào test tỷ lệ giảm bạc khi rút ) .
Từ lúc chơi đến h vì toàn tái đầu tư nên mới chỉ rút được có 263 RUB . Hiện tại thì chu kỳ tái liên tục của mình đã ngừng và đang rút như hình ở trên mình đang tích lũy trứng dồn vào rút . Ngày mai mình sẽ rút thêm 1 đợt nữa tính toán chắc rút được gần 300RUB .

Site dê thì vẫn còn trong thời gian tái đầu tư liên tục chưa rút và cũng chỉ chơi free chưa đầu tư 1 rub nào. Site dê vì chơi sau site chim 2 -3 tuần nên giờ vẫn còn phải tái và click quảng cáo liên tục ^_^

2 site đều chơi free ko đầu tư Site chim đăng ký vào 23/12/2016 bắt đầu click quảng cáo vào giữa tháng 1 /2017 tính đến nay là hơn 2 tháng click quảng cáo được 758RUB ( trong đó 50 rub là đầu tư vào test tỷ lệ giảm bạc khi rút ) .
Từ lúc chơi đến h vì toàn tái đầu tư nên mới chỉ rút được có 263 RUB . Hiện tại thì chu kỳ tái liên tục của mình đã ngừng và đang rút như hình ở trên mình đang tích lũy trứng dồn vào rút . Ngày mai mình sẽ rút thêm 1 đợt nữa tính toán chắc rút được gần 300RUB .
View attachment 93709

Site dê thì vẫn còn trong thời gian tái đầu tư liên tục chưa rút và cũng chỉ chơi free chưa đầu tư 1 rub nào. Site dê vì chơi sau site chim 2 -3 tuần nên giờ vẫn còn phải tái và click quảng cáo liên tục ^_^
cho mình xin site dê với. cũng đang chơi nông dân nga nhưng phải dep 100 rup mới cho rút, hiện tại mình chưa dep

View attachment 93709

Bái phục!
Tỷ lệ rút bạc/rub của bác giờ chắc căng lắm nhỉ?
Mình thấy tỷ lệ này tăng theo số bạc để rút, soi thấy tăng 1 đơn vị/500 bạc thì phải.
Bạn cho hỏi sau mối lần rút nó tăng thế nào? chắc cũng tăng theo tỷ lệ số bạc rút.
Và số rub chỗ "Paid trên ví" có phải là số rub thực tế mình rút được về ví Qiwi hay Payeer của mình không?

Inbox em site dê với bác ơi
cho mình xin ref nuôi dê nào
Đã IB cho 2 bác nhé
Bái phục!
Tỷ lệ rút bạc/rub của bác giờ chắc căng lắm nhỉ?
Mình thấy tỷ lệ này tăng theo số bạc để rút, soi thấy tăng 1 đơn vị/500 bạc thì phải.
Bạn cho hỏi sau mối lần rút nó tăng thế nào? chắc cũng tăng theo tỷ lệ số bạc rút.
Và số rub chỗ "Paid trên ví" có phải là số rub thực tế mình rút được về ví Qiwi hay Payeer của mình không?
Cái này mình cũng chịu rồi , ko thể nào xác định rõ ràng cái tỷ lệ của nó là như nào . Nhưng đợt trước mình rút thì từ 228 sau khi bán trứng nó nhảy lên hơn 320 sau đó thì rút xong nó nhảy lên 558 tính ra là tăng hơn gấp 2 . Hiện tại tỷ lệ của mình là 428/1 rub . Ngày mai bán trứng thì chắc nó nhảy lên 600+ . Sau khi rút thì chắc sẽ lên thành 800+ gì đấy . Đối với mình tỷ lệ này ko quan trọng , vì cứ lần đầu rút được 200 rub lân thứ 2 cũng tích lũy bao nhiêu đó thời gian và có thể rút lên thành 250-300 rub và cứ tiếp những lần sau rút cứ tăng lên mà ko giảm thì mình ko cần phải quan tâm chi cái tỷ lệ rút đó ( Thời gian tích lũy như nhau nhé )

bạn nào có thể hướng dẫn mình cách xác minh ví payeer được không ? nó yêu cầu ảnh chụp "Proof address" thì mình cung cấp gì ạ

bạn nào có thể hướng dẫn mình cách xác minh ví payeer được không ? nó yêu cầu ảnh chụp "Proof address" thì mình cung cấp gì ạ
khỏi xác minh bác ơi . Em sử dụng ví payeer cũng lâu rồi mà trả buồn xác mình @@

Đã IB cho 2 bác nhé

Cái này mình cũng chịu rồi , ko thể nào xác định rõ ràng cái tỷ lệ của nó là như nào . Nhưng đợt trước mình rút thì từ 228 sau khi bán trứng nó nhảy lên hơn 320 sau đó thì rút xong nó nhảy lên 558 tính ra là tăng hơn gấp 2 . Hiện tại tỷ lệ của mình là 428/1 rub . Ngày mai bán trứng thì chắc nó nhảy lên 600+ . Sau khi rút thì chắc sẽ lên thành 800+ gì đấy . Đối với mình tỷ lệ này ko quan trọng , vì cứ lần đầu rút được 200 rub lân thứ 2 cũng tích lũy bao nhiêu đó thời gian và có thể rút lên thành 250-300 rub và cứ tiếp những lần sau rút cứ tăng lên mà ko giảm thì mình ko cần phải quan tâm chi cái tỷ lệ rút đó ( Thời gian tích lũy như nhau nhé )
Thanks bạn chia sẻ. Vậy mình có thể hiểu 2 điều như sau.
1. Nó tăng lên nhưng cũng có giảm xuống, tất nhiên tăng thì nhiều giảm rồi. Theo mình suy đoán nó sẽ bằng số rub mình đã rút + với số bạc đang tích để rút/500. Như vậy hơi khoai nhưng có thể chấp nhận được, để trải nghiệm thêm đã.
2. Bạn không quan tâm vì sau cùng khoảng thời gian bạn vẫn có thể rút được số tiền như nhau vì số bạc tái đầu tư sinh ra bù cho chênh lệch tăng tỷ giá đúng không. vậy là mình chịu chấp nhập kiếm một lượng đều đều hàng ngày thôi chứ không gia tăng được :(

khỏi xác minh bác ơi . Em sử dụng ví payeer cũng lâu rồi mà trả buồn xác mình @@

vậy khi mình thanh toán trên những trang PTC thì nó chuyển về ví payeer bình thường rồi mình rút về visa bình thường luôn hả a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom