Other Ref và Surf 100 trang ( acc active ) - Bonus 0.05

Status
Not open for further replies.
Có proof chưa?, mấy ngày nay vẫn surf nhiệt tình cho bạn đó nhé.:D
thanks :D nhưng chưa có proof :D vì 1 lần đang test cái site like cũng thế :D có proof nhưng giờ thay đổi chiến thuật rùi , 2 là 1 lần phê lòi ra nên nằm bẹp trên giừong 1 ngày không làm đựoc gì cả :D giờ quay về máng lợn thấy cũng gần min rùi 8$ nên tuyển ref tiếp :D

reg ung ho thot 1 nick

Your ID
:​
59420
thanks ko lấy BN à :D
Mình cũng chả biết chỉnh thế nào cắm cho nhiều acc mà :D

ref va active: 59422 Z o chu ky cau ha

Đã Bonus check check

Vẫn tiếp tục tuyển ref , chấp nhận fake ip miến sao bên mình nhận được tên và id của bạn , acc active là bonus ngay và luôn :D , ai làm sll sẽ có chế độ khác :D

cau co tool ko chi minh voi
không :D
cái kia chỉ cần ref chạy đủ 100 site :D cắm proflie nhiều vào proxy ngon nữa là đủ :D
tùy vào mỗi máy ngon hay không thì ta cắm đựoc nhiều acc không chưa tính acc chính thì 5-10 profile firefox :D tuơng đưong với tình trạng mạng nhanh hoặc khỏe khoảng tầm 30 - 60 phút :D được khoảng 0,5 - 1$ nếu cậu ref cho cậu :D và site minpay là 10$ còn làm cho mình thì tuơng đuơng 0,25 - 0,5 $ :D

Viking ơi, em đang ref cho bác, máy công ty em thừa mấy con pc. đang định cày cắm cho bác, nhưng làm sao để cày nhiều acc và bỏ firefox xuống toolbar mà vẫn chạy được nhỉ

Viking ơi, em đang ref cho bác, máy công ty em thừa mấy con pc. đang định cày cắm cho bác, nhưng làm sao để cày nhiều acc và bỏ firefox xuống toolbar mà vẫn chạy được nhỉ
cậu để ẩn :D mở màn hình khác :D nói thật thì chỉ cần 1 máy mà cắm là được :D
đã đủ 100 surf :)))
id: 59431
PM: U3246213
check check :D
Đã ref
ID: 59432
paypal: [email protected]

check check :D

Status
Not open for further replies.

Announcements