SCAM Redsptc Reviews : SCAM or LEGIT ?

MrNTHunk

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
nó bị sao thế bạn
hiện tại mình đã pay cho hết ref những ref ko hoạt động mai mình sẽ delete các bạn khác dk bth
Proof

Last edited by a moderator:
sặc ref full á
vậy mai mình tạo acc khác rồi click =.=
quên để ý dòng Referrer :(

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

pác kòn site nào hem..mình chơi với =.= click chăm chỉ..ngày nào cũng thế..ngày nào cũng vậy ~.~

ừ rất cám ơn bạn cho mình ym bạn có j liên lạc!

---------- Post added at 06:06 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

hì có j đâu mất công bạn mình mới là người thấy ngại vì 0.05$ mà làm bạn mất nhiều time quá

teavivian

Hero
Reactions
593
MR
1.352
Chat with me via Skype
Đã b0nus cho teavivian
Hiện tại trong acc mình chưa đủ tiền để del ref ko hoat động và ngày mai mới đủ nên ngày mai mình sẽ mở lại

Chủ topic ơi, bạn check lại bonus dùm mình nhé.

Amount received:
$0.04 USD
Fee amount:
-$0.04 USD
Net amount:
$0.00 USD

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

Hello bạn chủ topic, mình ko biết bạn send money via paypal như thế nào, nhưng mình thường send bằng cách này hoàn toàn ko gặp trường hợp như bạn đã sent cho mình.

Bằng cách như thế này.
Send money -> Personal Payment -> điền To (email) -> điền Amount (khoảng tiền mà bạn cần bonus) -> sau đó click chọn Others -> Continue -> Send Money là OK.

Chủ topic ơi, bạn check lại bonus dùm mình nhé.

Amount received:
$0.04 USD
Fee amount:
-$0.04 USD
Net amount:
$0.00 USD

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

Hello bạn chủ topic, mình ko biết bạn send money via paypal như thế nào, nhưng mình thường send bằng cách này hoàn toàn ko gặp trường hợp như bạn đã sent cho mình.

Bằng cách như thế này.
Send money -> Personal Payment -> điền To (email) -> điền Amount (khoảng tiền mà bạn cần bonus) -> sau đó click chọn Others -> Continue -> Send Money là OK.
Cám ơn bạn từ h mình sẽ send theo cáck của bạn . Hic lỡ send nhầm theo cũ mất rồi thôi nếu tiền về mình gửi lại nhá sr các bạn làm các bạn mất công!

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

đã ref và kich quảng cáo:
ID: satthumang
LR: U2438273
trời dim hàng k vậy bảo đang full mà ~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1