New RedLoad.NET - PPD ($32/1000) - PPS Sale/Rebill 60 %

chủ thớt đã bảo mật kỹ chưa thế thử ddos site mình xem có sập không rồi chủ thớt hãy quảng cáo chứ khi phát triển nhiều thằng gato nó ddos thì hiểu hì , nên chủ thớt thử ddos cái site đó rồi tìm cách fix lại đi chứ không cũng die thui

edited...................................

Last edited by a moderator:
xfilesharing chỉ có khuyết điểm là giao diện,hình thức ko bắt mắt ,ko tạo sự tin tưởng với khách hàng nên khó sell hơn thôi.Chứ các vấn đề khác đa số các cậu đều nói ko đúng .
Có người thành kiến ,host nào dùng xfile sẽ scam , đúng hay sai ? scam hay ko là do thằng chủ host ,nó có dùng custom hay special hay made in gì gì đó thì lúc nó cần scam nó vẫn scam .
Có người cứ tưởng nó free ,vác về là xài ngay dc , nếu ko phải 1 coder giỏi thì hãy thử xem .
Có người ở trển nói ,remote upload ngu ngu , xin thưa là upload ,remote hay zoom hay ftp muốn ngon ,cái quyết định nằm ở cái ruột ,tức là dàn server nhận file upload lên ,code có ngon mấy mà server ít và yếu,xin thưa đợi đấy nó chạy xong cho .Tùy theo sự tính toán và cơ sở hạ tầng của từng host mà họ cho phép remote hay ko ,khoảng bao nhiêu....
...........
Nói chung đa số đánh giá ko chính xác :D

Anh nói đúng quá ha và chắc chỉ mình anh nghĩ vậy search thử xem nó cho download free ở đâu.
Nghe cho kỹ nhé anh.
Cái em nói remote upload ngu ngu là nó cho add 1 lần 5 files và khi add vào phải ngồi chờ xong mới tắt máy được, các host khác add xong tắt máy đi ngủ. Các các host khác cho add cả lần cả trăm file. Nếu server yếu tại sao không cho add 1 lần trăm file, chay 5 file còn các file khác ở chế độ queue, xong 5 file chạy 5 file kế tiếp.

tại vì nghèo chứ tại sao cậu :D nếu đã đầu tư dc dàn server để nhận file thì cái chuyện code thêm cái remote đó có gì khó ,fix lại là xong,500 file 1 lúc cũng ko thành vấn đề ,chẳng qua ko muốn cho remote nên cứ để thế cho bớt remote đi .

Ý anh là sao? Remote upload mà không muốn cho upload thì mở host làm gì? Không có file lên thì lấy gì sale? Muốn người ta upload còn chẳng được, nhiều người còn phải bỏ tiền ra để ép uploader phải dùng host của mình nữa kìa. Trước là lumfile, ryushare và giờ là dizzcloud

Cái dở nhất của code này là add remote xong phải ngồi chờ chạy xong. Các host khác thì không, add xong đi ngủ. Nó chẳng liên quan gì đến server mạnh hay yếu, cũng chẳng liên quan gì đến việc chủ host ko muốn cho remote hay muốn cho remote mà là code dở.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom