Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Rút tiền cũng phải lựa giờ tốt nữa hen. Tính ra rút PP tuy lõm 1 chút nhưng về nhanh thì cũng tốt. Nhưng chỉ ko biết rút bao nhiêu thì ổn, nhiều quá thì lại in queue :(

Rút tiền cũng phải lựa giờ tốt nữa hen. Tính ra rút PP tuy lõm 1 chút nhưng về nhanh thì cũng tốt. Nhưng chỉ ko biết rút bao nhiêu thì ổn, nhiều quá thì lại in queue :(

Hiện tại bị chém nên số rút mỗi lần của em toàn dưới 200. Về trong 24h

cho em hỏi số rác được hoàn lại là bác restart hay mới mua,của em restart ngày 24 vẫn ko thấy đâu :(
restart pác ạ :D em để chế độ tự động restart mà :D

balan chênh với VN 6h nên ai rút nên canh vào buổi chiều hoặc buổi theo giờ VN thì tiền về nhanh nhé

site vẫn pay đều nên ko phải lo

balan chênh với VN 6h nên ai rút nên canh vào buổi chiều hoặc buổi theo giờ VN thì tiền về nhanh nhé

site vẫn pay đều nên ko phải lo
đều gì mà nó giam của mình 3 ngày rồi. hjxhjx

Đến hẹn lại lên, rút lại quay quay rồi.
Tối nay e còn 1 lần rút nữa, theo các bác e có nên rút qua PP hết các cục tiền này ko, hay rút 200$ /1 lần thui, còn lại để tuần sau??? :(

của em nó cắt ngày 22 23 mà nó éo trả em,xui vl
Bác kia là restart và tái tức là đem lãi mua rác mới đc trả lại. Con restart thì ko đc trả lại đâu

Đến hẹn lại lên, rút lại quay quay rồi.
Tối nay e còn 1 lần rút nữa, theo các bác e có nên rút qua PP hết các cục tiền này ko, hay rút 200$ /1 lần thui, còn lại để tuần sau??? :(

Cứ rút max 500 PP đi. Có thể lâu hơn nhưng sẽ ko bị giam như btc

đều gì mà nó giam của mình 3 ngày rồi. hjxhjx
Biết nó khó khăn btc mà cứ chày cối rút btc thì cứ xác định đợi đi.

account đã verify, chưa rút pp lần nào, rút lần đầu tiên, nó có hành cho ko các bác:(

account đã verify, chưa rút pp lần nào, rút lần đầu tiên, nó có hành cho ko các bác:(
Cứ trùng tên thì lần đầu cao lắm đến 48h thôi. Nếu email Pp và trùng với email đăng ký RC thì nhanh thôi

Cứ trùng tên thì lần đầu cao lắm đến 48h thôi. Nếu email Pp và trùng với email đăng ký RC thì nhanh thôi
của mình đuôi thì khác, đang kí dùng abc@gmail, pp dùng abc@yahoo
ko add thêm gmail vào pp được vì gmail nó bị limit rồi
sợ nhất nó thấy khác lại củ hành

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member