• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
số rác restart sau 14-2 chắc nó nuốt lun hả bạn?
Nó thông báo đợi hồi phục hay chuyển đổi mà. Bao công em dịch mấy thông báo của nó cho anh em mà chả ai đọc :D
Dĩ nhiên tin hay ko thì tuỳ

Nó mới trả lại cho mình đc 1 phần. Không biết tình hình thế nào, cứ chờ xem sao.

Nó mới trả lại cho mình đc 1 phần. Không biết tình hình thế nào, cứ chờ xem sao.
Nó chỉ trả phần mua sau 14/2 thôi mà. Nó ko trả hết 1 lượt luôn a

valentine đẫm máu :oops:

Theo cách tính của nó, thì hiện tại nó trả lại số rác đã mua từ 14-2. Còn trc đó thì chịu, nên em mới chỉ trả đc 1 phần thôi là vậy.

Phần còn lại có lẽ phải chờ đến tháng 6 hoặc cho đến khi có thông báo mới.

Không phải của mình :D

Nó thông báo đợi hồi phục hay chuyển đổi mà. Bao công em dịch mấy thông báo của nó cho anh em mà chả ai đọc :D
Dĩ nhiên tin hay ko thì tuỳ
ko,ý em là số rác restart chứ ko phải mua sau ngày 14 và trước ngày nó cắt có dc trả lại ko?để em khiếu nại :(

đã bị treo giò, rút từ /3 đến nay 9/3 vẫn quay đều quay đều

Biết Pp nó ổn mà ko chịu rút chịu tí fee. cứ cố đấm ăn xôi btc thì rút ko đúng lúc thì tha hồ đợi

em được nó trả lại 16kg/190kg bị cắt :D kệ, có còn hơn không hihi :D

Lúc bác bắt đầu đặt lệnh rút là mấy giờ VN nhỉ
8h tối VN. Vì lúc đó mới hết chu kì.
Muốn nhanh thì các thím cứ Pp mà phang. Cứ cố gắng btc làm gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047