Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
chốt là ai muốn sell hết rác thì trích 20e mua lại 100kg rác, xem như còn đầu tư. ko thôi RC nó nghỉ chơi, ko cho with :)

Mọi người ơi, mon hyip.tc có tin được không thế? hôm qua dep mấy trang của nó mà reg để đòi rcb thì không được, mà mấy trang nó chơi sao tìm các mon khác không tìm thấy, từ ngày 06/3 tới giờ (là 08) ko thấy nó cập nhật prof mới.
mở topic bị xóa nên nhờ chủ thớt 1 tý nha!

Mọi người ơi, mon hyip.tc có tin được không thế? hôm qua dep mấy trang của nó mà reg để đòi rcb thì không được, mà mấy trang nó chơi sao tìm các mon khác không tìm thấy, từ ngày 06/3 tới giờ (là 08) ko thấy nó cập nhật prof mới.
mở topic bị xóa nên nhờ chủ thớt 1 tý nha!

HYIP thì bạn qua box HYIP hỏi cho nó khách quan và chi tiết.

Bạn chọn mục "Recycle" ấy, nó có cái bảng, kéo xuống dưới là thấy, Dòng "Capacity Adjustment" là phần rác bị đóng băng

Cảm ơn bạn.

Attachments

49.9 KB · Views: 98
acc của mình lệnh with vẫn đợi hơn cả tuần rồi vẫn nằm trong In Queue...

Attachments

• Recyclix Payment In Queue.jpg
    Recyclix Payment In Queue.jpg
    61 KB · Views: 93
Báo cho mọi người em vừa đc paid PP nhé (sau 8h( . Cần proof để chiều tối em show cho. Sáng hơi bận

mình thấy số kg Câpticy adjustment được returned roài kìa. Tuy ko phải là 100% nhưng vẫn đc nhận lại. Cảm thấy an toàn hơn chút rồi. Mấy ngày nay bất cmn an ghê.

có bác nào giống em k!?

mình thấy số kg Câpticy adjustment được returned roài kìa. Tuy ko phải là 100% nhưng vẫn đc nhận lại. Cảm thấy an toàn hơn chút rồi. Mấy ngày nay bất cmn an ghê.

có bác nào giống em k!?
dễ gì nó return :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu